Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh ơi...em yêu anh!

Go down 
BinhMinhDem
luna
6 posters
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56598

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue0/0Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue0/0Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh ơi...em yêu anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 11:34 pm

Anh ơi!
Đã lâu lắm rồi, từ cái ngày em biết yêu lần đầu và và qua đi, con tim em đã trở nên lạnh dần. Ai đến với em đều cho em là con người kiêu kì, lạnh lùng và vô tình, em không muốn như vậy chỉ bởi vì em không muốn yêu nữa. Em đã rất buồn khi chia tay mối tình trước đó.
Nhưng rồi 1 ngày anh đã xuất hiện, nói chuyện với anh được đôi lần, nghe giọng anh lần đầu tiên em đã...thấy rung động từ lúc nào. phải chăng đó chỉ là tình yêu sét đánh như mọi người từng nói. Nhưng đã lâu rồi, đã lâu em mới có cái cảm giác như vậy.Anh là người đã đem đến cho em 1 chút gì đó của cái mà người ta hay nói, đó là tình yêu.Em yêu anh vì điều gì chính em cũng không hiểu, nhưng lần đầu tiên nghe anh nói em đã nhận thấy sự mộc mạc, chân thành qua chất giọng "ngơ ngơ, ngọt ngào" của anh.
Anh ơi, nhưng em biết rằng anh đã có một nửa của mình, chắc rằng anh sẽ không thể làm gì để trở thành người có lỗi được. Vô tình nó đã cho em găp anh, nhưng rồi vô tình nó lại mang đến cho em thêm 1 nỗi đau lần nữa.
Anh ơi em không biết phải cảm ơn nó hay trách nó đây. nó cho em niềm vui nhưng bây giờ nó lại cho em 1 nỗi buồn. chẳng lẽ em lại phải rời xa nó! Nhưng em sẽ cố gắng, cố gắng đối diện với nó!
Em không biết nói ra những lời ngọt ngào như bao người khác, em mang dòng máu của 1 người cộc cằn, của 1 con người IT, không thể thể hiện tình cảm được như bao người con gái khác.
Anh ơi em đã yêu, 1 lần nữa em đã được yêu, mà không, phải nói rằng 1 lần nữa em đã yêu được. Nhưng em biết em sẽ không bao giờ có được tình yêu đó, vì em không muốn làm 1 người thứ 3!
Anh ơi bao giờ em mới quên được anh! quên đi cái tình cảm em dành cho anh.
Tình yêu! một điều thiêng mà người ta luôn trân trọng, vậy sao bây giờ em lại thấy ghét nó quá.
Nó làm em buồn và...buồn. Buồn nhiều lắm anh ah!
Anh ơi, em yêu anh!
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52296

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue1/100Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue0/1000Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 12:04 am

sao lại vậy bạn gái ơi! .đừng yêu và đừng làm như thế.bạn hiểu không ai cũng có hạnh phúc của riêng mình người ấy cũng vậy? ban nghĩ mà xem là người thứ 3 nghĩa là vô tình phá vỡ hạnh phúc của 2 người mà vượt qua bao nhiêu rào cản của cuộc đời mới vun đắp được lên.như vthees người không hiểu sẽ ch rằng bạn phá vỡ hanh phúc của 1 người khác . như thế bạn là người xấu sao. không phải đúng không . lên tui khuyên bạn lên hãy thôi nghĩ , thôi nhớ , thôi yêu . vì " yêu là mong người mình yêu được hạnh phúc mà " . bạn hãy nhớ điều đó nhé ! gửi bạn !
http://http:binhminhdem.blogspot.com
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 55041

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue1000/10Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue7/10Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 2:50 pm

Anh ơi em đã yêu, 1 lần nữa em đã được yêu, mà không, phải nói rằng 1 lần nữa em đã yêu được. Nhưng em biết em sẽ không bao giờ có được tình yêu đó, vì em không muốn làm 1 người thứ 3!
Anh ơi bao giờ em mới quên được anh! quên đi cái tình cảm em dành cho anh.
Tình yêu! một điều thiêng mà người ta luôn trân trọng, vậy sao bây giờ em lại thấy ghét nó quá.
Nó làm em buồn và...buồn. Buồn nhiều lắm anh ah!
Anh ơi, em yêu anh!

Bây giờ chị cũng có cảm giác như vậy nè.và rất mong mình không phải là người thứ 3 Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 6:08 pm

cảm giác của người thứ 3, thật ... hem có j có thể diễn đạt được
angellove_nhb
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
angellove_nhb

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : Khi yêu ai đó không cần phải có được tình yêu của người đó mà chỉ cần người đó hạnh phúc là được
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53948

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue8/10Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue10/10Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 8:27 pm

Sao lại cứ nghĩ mình là người thứ 3 chứ nhỉ! Định mệnh cho ta gặp nhau quá muộn thôi!:D
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue1000/10Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue7/10Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 10:58 pm

3 hay 4 gì không quan trọng,quan trọng là người mình iu cảm thấy hạnh phúc,vui vẻ khi bên mình là được òi.vì iu hem có tội mờ (*)
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 10:31 am

2,3,4,5,6....hãy để cho tự nhiên đặt nó vào đâu thì nó sẽ ở đó. hem ai níu kéo, hem ai xua đi, hem ai ràng buộc,... rùi đâu sẽ vào đó! đó là định mệnh và duyên số!
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 1:03 pm

luna đã viết:
2,3,4,5,6....hãy để cho tự nhiên đặt nó vào đâu thì nó sẽ ở đó. hem ai níu kéo, hem ai xua đi, hem ai ràng buộc,... rùi đâu sẽ vào đó! đó là định mệnh và duyên số!
chị cũng mong nó sẽ được như em nói geek nếu quá rắc rối thì phải có người đứng ra gỡ chứ em Wink định mệnh và duyên số có lẽ chỉ là một thoáng qua thôi Basketball
pechjp_ngungo
Thành viên mới
Thành viên mới
pechjp_ngungo

Tâm trạng : goofy
Nữ
Châm ngôn sống : toi khong dep nhung toi la duy nhat
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52273

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 1:35 pm

đừng ghét bỏ ty ban ơi. Có lẽ để ban gặp anh ấy chỉ là để ban biết wa mối tình đầu ban vẫn còn biết yêu. Vẫn còn được yêu thôi. Đừng buồn nữa. Hãy đứng 1 bên và cầu chúc cho anh ấy. Rồi 1 ngày ban sẽ lại tìm thấy 1 nửa thực sự của riêng mình mà. tongue
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 3:07 pm

Anh ơi..........em yêu anh ooo còn iu nữa hem vậy Lu qqq hãy đứng qua một bên cầu chúc anh ấy đi =))
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56181

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue90/100Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue80/100Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 4:14 pm

Còn chứ chị, đừng nói là 10%, 1% em cũng yêu mà, dẫu sao ng đó hạnh phúc là đc òy. hihi
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 4:47 pm

người dó hạnh phúc,vậy hạnh phúc của em ở đâu nè,đừng nói với chj hp của anh âý là hp của em nhoa.nếu một tình yêu mà chỉ có một người hp hay vun đắp thì đó ko phải là tình iu.yêu nhưng thế đau khổ lắm
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue90/100Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh ơi...em yêu anh! Left_bar_bleue80/100Anh ơi...em yêu anh! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 5:11 pm

có lẽ là vậy đó chị à. hihi. em là bé lì mà @:-]
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 5:47 pm

Anh là gió thổi bừng lên ngọn lửa
Lửa đam mê hạnh phúc sẽ đong đầy
Anh là nắng rọi và soi mái tóc
Mái tóc thề anh hứa chải cho em
Anh là sao soi sáng suốt đêm dài
Cho em thấy đường...vì em bị cận
Anh là mặt trời ước mơ em rực sáng
Vì tương lai em cố gắng học bài
Anh đã đến như 1 chàng hoàng tử
Cưỡi ngựa trắng rồi cùng em dạo phố
Thật xứng đôi mọi người đều ngưỡng mộ
.......................................................
Đúng thế mà, có thế phải ko anh???????????
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 12:56 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Anh ơi..........em yêu anh ooo còn iu nữa hem vậy Lu qqq hãy đứng qua một bên cầu chúc anh ấy đi =))

hihi e đứng qua lâu oy, nhưng sao lại vẫn muốn cảm ơn a ấy nhỉ? cũng lạ thật, lời cảm ơn từ đáy lòng.
còn bé lì thì hình như...đang bay trên ngân hà thì phải
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 2:43 pm

luna đã viết:
YSL_TINA25 đã viết:

hihi e đứng qua lâu oy, nhưng sao lại vẫn muốn cảm ơn a ấy nhỉ? cũng lạ thật, lời cảm ơn từ đáy lòng.
còn bé lì thì hình như...đang bay trên ngân hà thì phải
Chị nói xấu em hả, chị có bik tim em yếu đuối hơn 2 chị nhìu hem dạ, chị có bik em bị sốc nhìu lắm hem dạ, còn chọc em nữa hả. huhuhu
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 3:52 pm

bé ah! sorry e nha, tại lúc nãy chị đang mơ mơ nên chắc gõ nhầm, giờ tỉnh oy nà. tâm trang của bé mâu thuẫn quá bé ah? gắng lên nào bé, đứng dậy oy cơ mà, nặng lắm ai mà dìu được nữa chứ. lần này là khênh quẳng đi đó Anh ơi...em yêu anh! 269585
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi...em yêu anh!   Anh ơi...em yêu anh! Icon_minitime

Anh ơi...em yêu anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang