Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51666

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Left_bar_bleue0/0CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Left_bar_bleue0/0CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Empty_bar_bleue  (0/0)

CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Empty
Bài gửiTiêu đề: CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG!   CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 7:39 am

CÓ phải ty nào cũng làm ocn người ta mù quáng ko nhi?Tôi đang yêu anh ,ty trong mù quáng thì phải?Nhưng t biết phải làm sao đây,khi t ko thể xa anh được vì t yêu anh ,quá yêu anh.Anh là người đã có vợ con nhưng anh sắp li dị mà.Anh là kẻ lạnh lùng,là kẻ vô tâm mà t cũng yêu sao.Anh là gi mà khiến nước mắt của t rơi nhiều như vậy.
Đã bao lần t nói với anh về sự vô tâm này anh bao anh sẽ sửa nhưng hình như bản chất là ko thể thay đổi.1 tuần trôi đi anh k hề gọi điện hay nt cho t,trong 1 tuần đó t nhó anh,nhớ rất nhiu, khóc cũng rất nhiu.VÀ cái quyết định chia tay anh trong phút chốc đc định hình.Nhưng t ko hề muốn,sau 1 tuần anh hẹn gặp t, anh gọi cho t nhưng t lại ko nói j, cũng ko trách móc j vẫn đến gặp.VÀ ty trở lại sau 1 tuần mất tích, t ngốc hay t quá tin vào anh.Cái ngày của pn 8t3 anh cũng chẳng có 1 tin nhăn cho t vậy mà t cũng ko để ý ko nói j,DÙ trong lòng buồn đến tê tái người,mọi ng khuuyên t nên dứt khoát chia tay nhưng t k làm được.Anh vô tam lạnh lùng như vậy đấy.Tôi phải làm sao đây,t phải chấp nhận ty này sao,chấp nhận con người này để làm cho mình hp sao.
TY LÀ SỰ CHẤP NHẬN NHƯ THẾ NÀY SAO?
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Left_bar_bleue8/0CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Left_bar_bleue10/0CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Empty_bar_bleue  (10/0)

CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG!   CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 8:12 pm

T nè! bạn là người con gái có một tấm lòng vị tha đó ,nhưng mà lòng vị tha đó hình như đã đặc không đúng chỗ rồi , anh ấy hình như không wan tâm đến bạn , thế có phải là yêu bạn không bạn phải xem xét lại vấn đề này đã,bạn còn rất trẻ đó bạn hãy mở rộng trái tim đừng nên vì một người mà để mất đi nhiều cơ hội tốt. Nói thì dễ mà làm thì rất khó đúng không ? mình biết điều đó chứ nhưng việc gì cũng phai tàn theo thời gian . lúc đầu có lẽ minh sẽ phải đau đớn tột cùng nhưng wa được giai đoạn đó rồi thì dù sao này có gặp việc gì cũng sẽ không làm bạn lung lay đâu, giờ bạn hãy tập dần với cuộc sống không có anh ấy rồi bạn sẽ thích nghi thôi mà ,tin mình đi ,mình cũng từng như thế nên mình hiểu cảm giác đó mà . Bạn đừng để trái tim làm mờ đi lý trí , jờ bạn yêu anh ấy bạn cho đó là niềm hạnh phúc , nhưng bạn hãy nhớ rằng có thật sự hạnh phúc không khi tình yêu chỉ xuất phát từ một phía .MÌNH MONG BẠN SỚM TÌM ĐƯỢC CON ĐƯỜNG HẠNH PHÚC THẬT SỰ TRONG TƯƠNG LAI , HÃY CỐ GẮNG LÊN NGHE BẠN!

CHẤP NHẬN LÀ HẠNH PHÚC CHĂNG!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hanh phúc! Phải chăng là ...
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI