Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mưa....?....khóc.....?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Mưa....?....khóc.....? Left_bar_bleue90/100Mưa....?....khóc.....? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Mưa....?....khóc.....? Left_bar_bleue80/100Mưa....?....khóc.....? Empty_bar_bleue  (80/100)

Mưa....?....khóc.....? Empty
Bài gửiTiêu đề: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:59 pm

Nhìn mưa rơi che mờ cửa sổ ...*ßuồn !

Thích mưa..chỉ đơn giản vì đứng dưới mưa không ai có thể nhận ra là mình đang khóc...che giấu sự yếu đuối của bản thân....

* Mưa là nước mắt chăng? Có thật mưa là nước mắt thương đế khóc thương cho loài người trần gian ngu ngốc?.....*là nước mắt.....nếu mưa là nước mắt chả lẽ nắng lại là nụ cười? Đó là một câu trả lời thật ngu ngốc....

* Khóc - đâu phải chỉ khi vui người ta mới khóc...
* Cười - có biết bao nhiêu người từng cười trong đau khổ..bởi đơn giản..họ không còn nước mắt để khóc....

Hối hận...hối hận vì tất cả những gì mình đã làm....hối hận vì mình được sinh ra...hối hận vì mang hình dáng một con người...hối hận vì...hối hận vì....

Đứng trước gương để tự nhìn lại bản thân..ảo ảnh trong gương là ai kia? mình à? Thật sao?.....

Bây giờ..mưa vẫn là mưa...vẫn chỉ là mưa..nhưng đơn giản..không phải là mưa của ngày hôm qua nữa....

Hối hận cũng đã muộn....tự trách cũng chả lợi ích gì...muộn rồi !

Mưa đã rơi..cho dù có theo vòng tuần hoàn trở lại bên mây để rồi tiếp đất một lần nữa thì nó cũng đã là một cơn mưa khác...

Mưa..là mưa..nhưng ko phải là mưa...

Biết rõ là không nên cứ nhìn mãi về quá khứ mà sao....*Lăn dài....mặn..là nước mắt....ghét nước mắt ! Nó chỉ là yếu đuối...nó là yếu đuối..là yếu đuối....yếu đuối.....

"Quá khứ là phủ định, hiện tại là khẳng định nhưng tương lai mới là quyết định..."

*Khóc...lại khóc...cuối cùng thì mày vẫn chỉ là một đứa con gái yếu đuối như bao đứa con gái khác thôi mưa ạ ! Có bao giờ mày nhìn vào chính bản thân mày để nhận ra rằng..mày ko đáng sống...

Sao lại thay đổi nhiều đến vậy? Sao lại thay đổi...sao ko tiếp tục làm mưa của ngày hôm qua? Tại sao?...tại sao?....

Từng âm thanh cứ vang lên trong đầu..." Mày nhìn lại bản thân đi...mày thấy gì? màu đen ! màu đen !..tương lai của mày là màu đen !...có soi cỡ nào cũng ko chuyển sang màu hồng đc đâu mưa ạ..."

*Khóc....là mưa...mưa khóc.....

Mưa....?....khóc.....? Chiba_Alone_in_the_rain_by_demiveemon

Mưa ...khóc...Thôi thì đừng khóc nữa...mưa đã khóc giúp mình..vì thế phải cố chặn giọt nướt mắt rơi ra..để bước tíêp trên cuộc đời cô liêu này....Mỉm cười nhé Lady...Ừh thì tôi sẽ mỉm cười.
Mưa....?....khóc.....? M%C6%B0a%202
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mưa....?....khóc.....? Left_bar_bleue90/100Mưa....?....khóc.....? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Mưa....?....khóc.....? Left_bar_bleue80/100Mưa....?....khóc.....? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 6:34 pm

Đã lâu rồi ở đây ko có mưa rơi a à. Ko biết ngoài anh có mưa ko nữa, nếu em nhớ ko lầm thì từ lúc quen anh tới giờ ở chỗ của anh có mưa 1 lần phải ko? hihi. A có biết là từng lời anh nói, từng dòng tin em nhận đc em đều ghi khắc trong tim ko?
Anh à, người ta thường nói khi mình khóc mà ko muốn người khác biết thì hãy đi dưới trời mưa á. Anh, nhưng ở đây ko có mưa đâu nhá, và có lẽ cũng sẽ ít có mưa, cho nên em ko thể nào giấu đc dòng nước mắt của mình đâu. Anh đừng làm em khóc nha, hem thôi mọi người sẽ cười em là lớn mà còn khóc nhè đóa. hihi iii
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mưa....?....khóc.....? Left_bar_bleue0/0Mưa....?....khóc.....? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mưa....?....khóc.....? Left_bar_bleue0/0Mưa....?....khóc.....? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 12:35 pm

cố lên bé lì..không lên khóc cho đời đau khổ hãy cười lên cho đời tươi sáng nha!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 4:14 pm

ừ, hem có mưa nên bé lì cũng hem dám khóc nhìu đâu. hi, chỉ là bụi bay vào mắt thui à
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 4:49 pm

dám lừa cả hoan à! được đó nha!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 4:54 pm

tienhoanht93 đã viết:
dám lừa cả hoan à! được đó nha!!!
Ai dám lừa chứ, do bé lì viết mà h hem hỉu hết thui mè. hihi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 8:55 pm

Anh, giờ thì có lẽ em không thể nào khóc đc nữa rồi, giọt nước mắt đã cạn khô. Sao anh ra đi ko lời từ biệt, nước mắt em có rơi nữa đâu mà anh sợ chứ. Nói đi anh, 1 lời cuối rồi ra đi!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa....?....khóc.....?   Mưa....?....khóc.....? Icon_minitime

Mưa....?....khóc.....?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» và anh ...đã khóc
» Con đã làm mẹ khóc!
» hôm qua...lại khóc!!!!
» MIỀN TÍM