Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy hiểu cho lòng anh ....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
yeungocmaithoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeungocmaithoi

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : yeu la phai danh hanh phuc cho nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51562

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy hiểu cho lòng anh .... Left_bar_bleue80/100Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Hãy hiểu cho lòng anh .... Left_bar_bleue50/100Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty_bar_bleue  (50/100)

Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy hiểu cho lòng anh ....   Hãy hiểu cho lòng anh .... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 7:47 pm

Nếu em đọc được nhưng dòng chữ này của anh em se nghĩ gì ? Anh yêu em mong em hãy hiểu cho lòng anh , anh không giám nói yêu em , nhưng anh biết em cũng yêu anh đúng không ? Nếu không tại sao em lại đối xử tốt với anh như vậy . Tại sao em không nói gì với anh ? không chịu nhận lời yêu của anh . Anh biết em lo cho việc học của anh nhưng em có cần phải dấu tình cảm của mình như vây không ? Hãy cho anh 1 câu trả lời ... anh đợi em nhé !!!!! Crying or Very sad Neutral
113dethuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
113dethuong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : yêu là cho đi chứ không cần nhận lại,là buông tay ra khi bàn tay ấy nắm lấy bàn tay khác
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51561

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hiểu cho lòng anh ....   Hãy hiểu cho lòng anh .... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 8:45 pm

đa tình wa công tử ơi.thie này thì học hành j nữa,vưt quách nó đi,nghĩ làm j cho mệt silent
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy hiểu cho lòng anh .... Left_bar_bleue0/0Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy hiểu cho lòng anh .... Left_bar_bleue0/0Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hiểu cho lòng anh ....   Hãy hiểu cho lòng anh .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 12:43 pm

nếu người đó cũng yêu bạn thì hãy cho người ta thời gian để suy nghĩ chứ!không lên vội càng bạn à!
yeungocmaithoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeungocmaithoi

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : yeu la phai danh hanh phuc cho nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51562

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy hiểu cho lòng anh .... Left_bar_bleue80/100Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Hãy hiểu cho lòng anh .... Left_bar_bleue50/100Hãy hiểu cho lòng anh .... Empty_bar_bleue  (50/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hiểu cho lòng anh ....   Hãy hiểu cho lòng anh .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 1:40 pm

uk thời gian sẽ làm thay đổi tất cả
buon_vi_yeu
Thành viên mới
Thành viên mới
buon_vi_yeu

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Đừng gian dối khi anh thật lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51410

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hiểu cho lòng anh ....   Hãy hiểu cho lòng anh .... Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 2:33 pm

Cái gì thì cũng phải từ từ chứ ,cứ " Bấn " lên thì làm ăn đc cái gì .mình là tuổi HS thì vẫn cần chăm chú vào việc học của mình đã ,ko nên quá vội vàng trong t/y .Việc gì nó đến thì nó sẽ đến thôi ,cứ xồn xồn như thế thì chẳng đc cái việc gì đâu . No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy hiểu cho lòng anh ....   Hãy hiểu cho lòng anh .... Icon_minitime

Hãy hiểu cho lòng anh ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang