Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

10 % cơ Hội THÔI saO :)

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : sỐng lÀ kO chỜ đỢi !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51438

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue80/9910 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (80/99)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue85/9910 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (85/99)

10 % cơ Hội THÔI saO :) Empty
Bài gửiTiêu đề: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 5:42 pm

Chia tay đã lâu, giờ gặp lại thấy thật buồn cười cho những điều ngày xưa !

Anh và em đều là 2 con người có niềm kiêu hãnh cao, anh ít khi fải chịu đựng thất bại, nhưng khi em sắp rời xa anh lần thứ 2, anh đã chấp nhận rằng mình thất bại, khi cả anh và em đều đã sai thì chỉ có 1 mình anh thừa nhận rằng mình sai, cố gắng để níu kéo, nhưng em đã ko 1 chút mảy may thương xót mà nhẫn tâm quay lưng đi, đau khổ và nước mắt anh chịu đủ rồi. Em luôn trách móc anh, rằng những điều em làm anh ko biết. Ừk ! Cứ cho là như vậy đi, sao em không thử nghĩ đến câu nói của Khổng Tử “Thành sự tại nhân” Mọi việc đều do con người mà có kết quả sau này, tốt hay xấu cũng là do con người tạo ra, sao em luôn đổ mọi tội lỗi cho anh khi mà em không nghĩ xem những việc em làm có đều là đúng ko ?

Khi mới bước chân vào Rap, anh đã từng lang thang các web đăng kí làm TNT vì đơn giản khi đó anh thèm fame, ko fải fame cho anh mà vì anh muốn khẳng định lại nền HipHop ở quê hương cho mọi người biết đến, anh muốn khẳng định mình, muốn cố gắng để những đứa anh em có chỗ dựa. Nhưng tất cả đều tan biến, anh mất quá nhìêu thứ, anh đã từng từ bỏ cả đam mê vì em, nhưng giờ thì ko. Sinh nhật anh chỉ cô độc 1 mình, thì anh mới hiểu là chúng ko đáng, chỉ có 1 số người tuy anh mới quen nhưng đã nhớ đến cái SN mà tưởng rằng chính anh cũng đã quên, anh cảm nhận họ mới là những người bạn thực sự. Họ có nhiều sự quan tâm hơn em đấy, thậm chí những đứa đệ tử của anh cũng còn nhớ đến SN anh, dù ko nhiều nhưng ít nhất 1 câu nói cũng đủ làm anh ấm lòng.

Fame àk ? Giờ anh sợ fame lắm rồi, có những người nhìn anh với sự trầm trồ, có những người thì chỉ dám đứng fía sau chỉ trỏ sau lưng anh, đi đâu cũng bị bàn tán, mặc dù anh cũng chẳng hiểu họ bàn luận về Rap hay về chuyện đánh nhau, hay về những cuộc tình. Shjt ! Anh sợ sự fá đám của đám người ko quen biết khi 0nl, trước kia anh luôn fải lẩn tránh mỗi khi 0nl, giờ khi lập njck kulb0y_fukluv thì cũng ít bị làm fiền hơn, anh sợ những người ko quen cũng tỏ ra như là thân thích, anh sợ khi ko có kịp thời gian thì bị họ chửi bới rằng mình kiêu

Việc anh chơi bời+lak+fuk+kik thik em nghĩ là sau khi chia tay anh fải buồn nên mới yếu đuối để chơi àk ? Em nhầm, anh chơi từ trước khi gặp em cơ, chẳng qua vì khi yêu em anh đã từ bỏ tất cả vì ko muốn em buồn và anh muốn là 1 người đàn ông tốt ko chơi bời gì cả mà thôi.

Em nói anh ko tin em = người ngoài nói, nhưng người đã nói cho anh lại chính là những đứa bạn từ nhỏ của anh, nhưng anh vẫn cố đặt niềm tin nơi em, còn em thì ko Em nói em sợ mỗi khi những đứa theo đuổi anh dọa dẫm em, anh nói là anh cắt đứt quan hệ vs tất cả, em cũng ko quan tâm. Em đã nói em sợ khicó những người luôn vây quanh anh, nhưng em lại không hề muốn níu giữ khi anh cố gắng cứu vãn mọi thứ. Anh luôn tỏ tỏ ra trước người khác rằng anh rất xấu, nhiều khi nói chuyện cộc lốc hay cố tỏ ra bựa để mọi người tránh xa anh nhưng ko được, có người thì lại thích sự lạnh lùng của anh, có người thì thích sự tự tin….Anh tránh mọi thứ vì đơn giản anh ko muốn có 1 ai khiến cho anh fải thay đổi tình cảm giành cho em vậy mà em…

Anh luôn nói với em rằng 1 khi anh yêu ai thì chỉ có 1 thôi, kể cả nếu có những đứa con gái khác thì cũng chỉ chơi bời thôi, vẫn chỉ có yêu mình em thôi. Nhưng ko anh đã ko làm thế, anh ko chơi bời với bất kể ai, nhưng em vẫn ko tin anh. Nhiều khi đám con gái vây quanh đến fát sợ, có đứa thì đến nhà tìm gặp đến thậm chí đang ngủ mà nghe tiếng anh fải bật dậy trèo tường sang nhà hàng xóm để tránh mặt, thậm chí cả những đứa bạn học lớp 8 lớp 9 cùng trường của thằng Hải cũng còn tán tỉnh anh anh cũng luôn luôn lẩn tránh, tất cả những điều anh đã làm là vì cái điều quái quỷ gì đây ? Anh luôn cố gắng để em tin tưởng, thậm chí đến bây giờ gần như anh đã ko còn chơi vs bất kì 1 đứa con gái nào nữa, kể cả là nói chuyện xã giao ngoài đường, đổi lại vẫn là sự lạnh nhạt ko tin tưởng. Sao em ko chịu tin tưởng vào anh khi mà nếu muốn anh có thể có hang tá những đứa con gái xinh đẹp hơn em, tốt hơn em. Nhưng anh đã ko làm thế vì ai ? Vì sao ? Đơn giản là vì anh yêu em, đáng ra em fải hiểu rõ nhất chứ.

Ko fải vì cậy cựa cái gì, nhưng nếu như ko yêu em thì anh đã ko fải như thế này, nếu như anh thik thì chỉ cần vài cú điện thoại, thì 1 ngày anh có thể qua đêm với vài con nhỏ, nhưng ko, em fải hiểu rằng anh chẳng cần những thứ đó, cũng chẳng cần tiền tài hay xinh đẹp, vì nếu anh cần những thứ đó thì em đã ko có xuất rồi. Nhưng anh từng yêu em và khi đó anh chỉ cần em là em, chỉ cần em là 1 người bt thôi. Nhưng tại sao em luôn xuất hiện vào những lúc anh căng thẳng và đổ thêm dầu vào lửa khiến anh càng fải bực tức hơn về mọi thứ ? Luôn khiến anh fải khổ sở.

Sơn Zai đã từng như thế nhưng giờ thì 1 người đã lại lặp lại lịch sử. Haha, em nói vẫn còn yêu anh trong khi lúc anh đau khổ nhất, anh cần em nhất, anh đã với tay để cố níu em lại trong nước mắt anh thì em đã hất bỏ nó để lựa chọn con đường riêng cho mình và dập tắt sự hy vọng mà anh cố chờ đợi, quá đủ cho 1 sự thay đổi em ạk, anh hok thể mãi mãi bám đuôi em được kưng ạk . Một người đàn ông có cần người fụ nữ vì người ta cần tình yêu của người fụ nữ đó, chứ ko fải người đàn ông cần 1 người đàn bà vì người đàn ông là 1 đầy tớ luôn trung thành đâu, hãy nhớ điều đó, mọi thứ đều có thể thay đổi. Anh cũng ko ngoại trừ

Tào Tháo có 1 câu nói rất nổi tiếng đó là “Thà fụ người chứ ko để người fụ mình” đúng ! Đã từng có cơ hội cho cả anh và em, nhưng em đã chọn fá vỡ nó và anh cũng ko muốn mình fải tiếp tục nhận lại 1 kết cục đau khổ tiếp tục lần thứ 3 bị em chia tay. Anh ko muốn tiếp tục khi mà cơ hội để có được hạnh fúc ko có đến 10%, thà anh từ chối mong muốn quay lại của em còn hơn là chấp nhận để rồi có ngày mình bị fụ.

Anh đã từng muốn có với em 1 đứa con sau khi đã có công vịêc ổn định và sống hạnh fúc, nhưng ko ! Vì giờ anh thấy hối hận về việc đó, nhưng anh ko nuối tiếc vì tất cả mọi việc xảy ra, tuy đau khổ nhưng nó đã cho anh thấy nhiều điều.

Trước khi trách móc anh thì em hãy tự nhìn nhận lại tất cả mọi việc từ mọi góc độ và thử đặt mình vào vị trí của người khác đi. Anh ko fải 1 con cún ngoan của em để em thích sai bảo gì thì anh fải nghe theo, bắt anh đứng thì anh đứng, bắt anh ngồi thì anh fải ngồi, cũng ko fải đợi chủ của nó hành hạ nó, fải chịu sự đau khổ mà sau bao nhiêu lâu nó vẫn fải trung thành với chủ của nó để có được cái thứ món ăn gọi là “hạnh fúc” đâu em ạk. Chia tay đã quá lâu để thay đổi mọi việc rồi Anh là đàn ông, anh ghét fải khóc, nhưng anh đã fải khóc rất nhiều rồi, nên giờ anh ko còn muốn mình fải tiếp tục khóc như thế nữa, quá đủ rồi.
http://tdmountain.6x.to
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue0/010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue0/010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:15 pm

Luna bít bạn bùn và trách người ta lắm, nhưng con đường phía trước còn dài bạn ah! vui lên nha bạn
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue80/9910 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (80/99)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue85/9910 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (85/99)

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 8:29 pm

luna đã viết:
Luna bít bạn bùn và trách người ta lắm, nhưng con đường phía trước còn dài bạn ah! vui lên nha bạn
Ừk ! mình thật sự là sợk hãi đám con gái rồi No
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 9:20 pm

vớ vẩn , con gái việc gì mà sợ , tại sao phải sợ nếu như mình ko làm gì xấu với ngta , có lỗi với ngta
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 9:24 pm

lethilinh29kb đã viết:
vớ vẩn , con gái việc gì mà sợ , tại sao phải sợ nếu như mình ko làm gì xấu với ngta , có lỗi với ngta
Nghĩ thử xem nhé:
người đầu tiên ct vì ko bjk...
Người thứ 2 ct ko lý do
Người thứ 3 ct vì khoảng cách 2 nơi 38km =,=
Và người thứ 4 là ct vì ko có đủ sự tin tưởng
Vậy tin ai confused
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 9:30 pm

chả có đứa nào đáng tin cả , mình còn chưa tin mình nữa là , và khi bản thân mình còn chưa đáng tin , thì tốt nhất đừng mong nhận dc sự thật thà từ ai , đừng reply nữa , con trai mà , hiểu nhau là chính , ha
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue1000/1010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue7/1010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 10:22 pm

ấy Neutral đừng vơ đũa cả nắm chứ. scratch chốn đi đâu nay mới thấy lò mặt ra,mới thấy mà ăn nói muốn uýnh ghê :-w nhưng linh nói cũng đúng thiệt ;-\'
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 11:10 pm

có đủ mọi lý do khi chia tay 1 cuộc tình nhưng sau đó người ta sợ lắm, mệt lắm vậy mà cứ típ tục lao vô. tại sao nhỉ? vì đó là tình yêu! nên đừng trách ai nha, trai hay gái thì cũng có lỗi cả khi 1 cuộc tình ko thành
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 11:23 pm

luna đã viết:
có đủ mọi lý do khi chia tay 1 cuộc tình nhưng sau đó người ta sợ lắm, mệt lắm vậy mà cứ típ tục lao vô. tại sao nhỉ? vì đó là tình yêu! nên đừng trách ai nha, trai hay gái thì cũng có lỗi cả khi 1 cuộc tình ko thành
Ừk đơn giản là mình quá kém nên hok thể giữ được No
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 11:36 pm

bạn nghĩ bạn kém nên nó là kém thôi ah! ai tin rằng 1 nhà triệu phú là nói ông ta là người kém hem? và 1 cậu bé lang thang nói "ta là tỉ phú ....đây "
10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_wink
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 3:35 pm

luna đã viết:
bạn nghĩ bạn kém nên nó là kém thôi ah! ai tin rằng 1 nhà triệu phú là nói ông ta là người kém hem? và 1 cậu bé lang thang nói "ta là tỉ phú ....đây "
10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_wink
Có lẽ mình fải cố gắng+cố thử tin thêm 1 lần Crying or Very sad
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 3:48 pm

và hãy cố thật lòng thêm 1 chút nữa ...........
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 3:51 pm

lethilinh29kb đã viết:
Thật hết cỡ để thật Crying or Very sad
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue1000/1010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue7/1010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 6:31 pm

SơnZaj đã viết:
lethilinh29kb đã viết:
Thật hết cỡ để thật Crying or Very sad
mong là vậy geek mất thứ gì cũng được,đừng đánh mất niềm tin là được òi sunny
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:13 pm

YSL_TINA25 đã viết:

Ừk ! Quá khứ vẫn là quá khứ, còn ta đang sống thì vẫn fải tiếp tục sống nhìn về tương lai Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:34 pm

Câu đó hay nhứt đó Sơn Zaj
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue90/10010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue80/10010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:45 pm

SơnZaj đã viết:
YSL_TINA25 đã viết:

Ừk ! Quá khứ vẫn là quá khứ, còn ta đang sống thì vẫn fải tiếp tục sống nhìn về tương lai Wink
nhìn j thì nhìn nhưng đừng nhìn...lên trời mà đi nha, vấp con kiến tá gãy dò giờ đó Twisted Evil
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:51 pm

giờ đọc kĩ lại thấy bài viết này giống ai đó đã nói với mình ghê lll
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue90/10010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
10 % cơ Hội THÔI saO :) Left_bar_bleue80/10010 % cơ Hội THÔI saO :) Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:54 pm

chị seo chị nói dậy, ngta quê kìa, í í méc cỡ qué đi. hihi
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 8:06 pm

YSL_TINA25 đã viết:

ai zậy? ai zậy ta? 123456789... 10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_tongue
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 2:17 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Ai dzậy ta. Nghe lạ àk nha Twisted Evil
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 2:55 pm

Nghe lạ thì giờ nói cho nghe rồi đó,thành quen chứ gì Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 3:02 pm

trước lạ sau quen
hay quen rồi lại thành lạ
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 3:05 pm

luna đã viết:
trước lạ sau quen
hay quen rồi lại thành lạ
người ta vô diễn đàn chưa được một tuần,quen đâu mà quen,hay là bạn của em hả,giới thiệu cho chj quen zới lol!
SơnZaj
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SơnZaj

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 3:09 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Nghe lạ thì giờ nói cho nghe rồi đó,thành quen chứ gì Wink
Thế anh nào nói thế Twisted Evil Cho cái link để SZ học tập :">
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 % cơ Hội THÔI saO :)   10 % cơ Hội THÔI saO :) Icon_minitime

10 % cơ Hội THÔI saO :)
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» một thời để nhớ
» Chỉ giả vờ thôi
» Chỉ thế thôi!
» Giả vờ thôi nhé ^^