Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thư không muốn gửi!!!...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

thư không muốn gửi!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: thư không muốn gửi!!!...   thư không muốn gửi!!!... Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 4:29 am

Anh!!! Bây giờ chắc anh đã ngủ say rồi! Còn em thì vẫn ngồi đây và nhớ về anh! Cứ mỗi lần như thế không hiểu sao nước mắt từ đâu chảy ra, em không biết vì lí do gì nữa. Từ lúc chia tay nhau đến giờ, em cứ tưởng rồi mình sẽ quên được anh nhưng khôg anh àh, em vẫn cứ nhớ. Chắc có lẽ đây là điều bí mật duy nhất trong cuộc đời em. Em biết anh đã từng có những giây phút yêu em thật lòng. Lúc trước, mỗi lần em có chuyện buồn, em đều nhìn thấy sự lo lắng hiện trên đôi mắt của anh. Ánh mắt đầy vẻ yêu thương mà mỗi khi nhìn vào em đều cảm giác được nó đang buồn, đang zuj hay đang giận dữ, nhưng giờ đây bắt chợt nhìn thấy ánh mắt ấy, em lại tìm cách trốn chạy, em sợ phải đối diện với nó, sợ...sợ ăắm anh ơi!...
Thời gian trôi qua thật nhanh anh nhỉ? Mới đó đã gần 3 năm rồi. Tại sao tình yêu của chúng mình lại kết thúc nhanh như zậy. Những kỉ niệm hôm nào vẫn còn đây, những lời anh nói em vẫn còn nghe quanh quẩn đâu đây nhưng anh thì mãi mãi không còn bên em nữa. Biết bao kỉ niệm minh đã cùng nhau trãi qua tại sao anh có thể dễ dàng bỏ đi như zậy? Em không trách anh, nhưng trong lòng em rất đau. Ngày đó lúc anh nói lời yêu em, Em đã nói "nếu sau này anh thương người khác thì hãy nói cho em biết, em sẽ không trách anh, em sẽ ra đi miễn sao anh hạnh phúc". Nhưng tại sao nh lại gạt em? Tại sao khi đã quen người khác, anh vẫn không nói thật cho em biết! Em quá khờ đúng không? Mãi mãi trong lòng anh em vẫn là cô bé ngốc nghếch!!! Cho đến bây giờ dù em đã cố tỏ ra bình thường khi đối diên với anh nhưng nỗi đau trong lòng em vẫn không thể nào quên được. Chúng ngày đêm hành hạ, chúng làm em đau đớn nhưng em lại không thẻ nói với bất kì ai. Anh có biết được cảm giác đó không anh? Em rất muốn trốn chạy tất cả, Ước gì có vị thần nào đó đến đây lúc này và lấy đi tất cả kí ức của em về anh. Lúc trước em hỏi anh, cần bao nhiêu thời gian để quên đi một người? Anh đã nói với em:" Người ta có thể mất một giờ để quen một người, mất một phút để yêu một người, nhưng phải mất cả đời để quên đi một người". Anh àh! anh biết không? khi nghe anh nói câu đó, em đã thật sự rất hạnh phúc vì em tin tưởng cả cuộc đời này anh sẽ luôn nhớ về em và em cũng zậy! Nhưng sự thật phũ phàng quá phải không anh? Bây giờ anh đã thật sự quên em rồi. Anh đang hạnh phúc bên cạnh người anh yêu, còn em bây giờ chỉ biết sống với những kỉ niệm đã qua. Có giây phút nào đó trôi qua trong cuộc đời mình anh bất chợt nghĩ đến em không anh? Có lẽ không? Em biết điều đó vì anh từng nói với em:" anh không bao giờ sống vì quá khứ, không muốn ôm ghì lấy quá khứ để rồi đánh mất tương lai". Anh nói rất đúng, con người ta không thể sống vì ngày hôm qua nhưng anh biết không nếu không có ngày hôm qua thì là sao có hiện tại và tương lai được hả anh?
Có ngàn vạn lời muốn nói cùng anh, muốn chia sẽ, muốn cho anh biết nhưng ồi ngập ngừng và nhớ lại em đã không còn anh nữa. Cái cảm giác đáng sợ lắm anh biết không?
Em nhớ ngày đó, e hay gọi anh là khúc gỗ, anh nói với em khúc gỗ sẽ nằm lì bên em suốt đời không rời xa em. Tất cả như một giấc mơ zậy, một giấc mơ đẹp, nhưng rât tiếc no kết thúc quá sớm, và em không thể tìm lại nó được. Em sợ bóng tối lắm! Khi trời tối nằm một mình em sẽ lại nhớ đến anh, có cái gì đó đau đau ở tận sâu trong lòng ngực trái và nước mắt lại rơi. Chúng không nghe theo sự điều khiển của em, nó giống như một mụ phù thủy độc ác cứ thích làm cho người khác tổn thương. Em ghét chúng quá!!!...Ưóc gì có ai đó lấy hết nước mắt đi như zậy em sẽ không còn khóc được nữa!!!...
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Anh sẽ chẳng bao giờ biết đươc, em đã từng khóc rất nhiều vì nhớ đến anh!!!...Mọi thứ rồi sẽ qua đúng không anh? Em rồi cũng sẽ trưởng thành, không còn là cô bé ngốc anh vẫn thường gọi nữa!!!.. Dù ở bất cứ nơi nào em vẫn mong mình mãi là cô bé ngốc trong lòng anh!!!..em mãi yêu anh!!!...
send chandungnguoitinh1005
sasukebd
Thành viên mới
Thành viên mới
sasukebd

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : game la khoe
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50841

thư không muốn gửi!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thư không muốn gửi!!!...   thư không muốn gửi!!!... Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 8:32 pm

bài gì mà không hay chứ nào

thư không muốn gửi!!!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....
» Anh Không Muốn Làm Khổ Em
» Thư không muốn gửi
» thư không muốn gửi!!!....