Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Con số đẹp nhất của đời em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Con số đẹp nhất của đời em Left_bar_bleue90/100Con số đẹp nhất của đời em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Con số đẹp nhất của đời em Left_bar_bleue80/100Con số đẹp nhất của đời em Empty_bar_bleue  (80/100)

Con số đẹp nhất của đời em Empty
Bài gửiTiêu đề: Con số đẹp nhất của đời em   Con số đẹp nhất của đời em Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 9:14 pm

Có lẽ sẽ chẳng ai nghĩ đc, con số đẹp nhất của em lại là.......201. Có lẽ chỉ mình em với anh biết thôi anh nhỉ, nhưng thế là quá đủ với em rồi. Em biết hôm đó anh đã nói với em một cách đùa cợt, nhưng em tin anh à, em tin và em trở nên thix thú con số ấy. Nó đẹp, đẹp lắm, ít nhất nó đẹp đối với em, anh ạ.
em ko hiểu tại sao mình lại yêu anh như thế, lại tin anh như thế và lại có thể tha thứ cho anh mọi thứ. Nhiều người nói em rất lạc quan trong tình yêu, nhưng ko phải vậy đâu anh ạ. Em luôn lo, một nỗi lo to lớn, đó là 1 ngày anh sẽ ra đi, anh cất bước đi và nói với em rằng: anh chưa từng yêu em. Anh biết không, thà rằng anh nói ko còn yêu em nữa, anh nhé; hoặc chăng là: anh thấy chúng ta không hp nhau; hay là: rất tiếc, nhưng em và anh ở e thế giới xa quá....Đấy, em sẽ chấp nhận hết, nhưng xin anh, em xin anh đừng nói câu chưa bao giờ yêu em. Em sẽ bị shock đó. Từ trước tới giờ và sau này nữa, em rất sợ bị lừa dối, nhất là trong chuyện tình cảm. Thế nên, anh nhá, đừng dối em, bây giờ vẫn chưa muộn đâu, anh hãy suy nghĩ thật kĩ nhá, xem anh có thật lònh yêu em không
Cho dù câu trả lời của anh là thế nào đi chăng nữa, thì em vẫn sẽ nói với anh rằng: em yêu anh. Anh hãy dành con số 201 đó cho em nhé, và mãi em thôi, anh nhé
113dethuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
113dethuong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : yêu là cho đi chứ không cần nhận lại,là buông tay ra khi bàn tay ấy nắm lấy bàn tay khác
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51561

Bài gửiTiêu đề: Re: Con số đẹp nhất của đời em   Con số đẹp nhất của đời em Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 9:19 pm

thế mà nói là ko yêu như chị đây này,em mà học tập thì nguy mất,hix dad
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Con số đẹp nhất của đời em Left_bar_bleue90/100Con số đẹp nhất của đời em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Con số đẹp nhất của đời em Left_bar_bleue80/100Con số đẹp nhất của đời em Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Con số đẹp nhất của đời em   Con số đẹp nhất của đời em Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 9:21 pm

Chời, dám chơi chị hả em, mà chị nói như chị là...hem học đc chứ bộ. hehe, bị dụ òi. lè tongue
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Con số đẹp nhất của đời em Left_bar_bleue0/0Con số đẹp nhất của đời em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Con số đẹp nhất của đời em Left_bar_bleue0/0Con số đẹp nhất của đời em Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Con số đẹp nhất của đời em   Con số đẹp nhất của đời em Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:49 am

dep lam thao ak`
hoan ne`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Con số đẹp nhất của đời em   Con số đẹp nhất của đời em Icon_minitime

Con số đẹp nhất của đời em
Trang 1 trong tổng số 1 trang