Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình yêu vĩnh hằng..!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu vĩnh hằng..!!! Left_bar_bleue0/0Tình yêu vĩnh hằng..!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tình yêu vĩnh hằng..!!! Left_bar_bleue0/0Tình yêu vĩnh hằng..!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Tình yêu vĩnh hằng..!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu vĩnh hằng..!!!   Tình yêu vĩnh hằng..!!! Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 8:17 am

Chợt nghĩ đến em, anh bèn viết lá thư ngắn này để nói với em rằng anh rất thích như thế nào khi được gặp em tại một nơi nào đó. Anh không thể nhớ được là mình đã có một thời gian thú vị đến dường nào. Mọi thứ diễn ra thật tình cờ và và chính em đã tạo cho anh cảm giác bớt e ngại trong lúc tâm sự sự cùng em. Anh thật khó có thể nhận biết được điều gì đã ở em đã cuốn hút chính bản thân anh. Anh cho rằng có thể đó là sự tổng hợp của tất cả những yếu tố như cách nói chuyện khôi hài, cá tính đầy quyến rũ và ngoại hình trông thật hấp dẫn. Và cho dù mọi chuyện diễn ra như thế nào đi nữa, anh vẫn cảm thấy được sự hiện hữu của những yếu tố đó trong chính bản thân em. Em có thể gọi đó là một tính chất huyền bí nào đó hoặc hay hơn thế nữa, hoặc cũng có thể đó chính là khả năng mà chúng ta cùng ở trong một độ dài bước sóng.
Em thân yêu, anh thực sự hy vọng rằng lần gặp gỡ đầu tiên của chúng ta sẽ không phải là lần gặp gỡ cuối cùng, bởi vì mỗi khi được ở bên em, anh cảm thấy có điều gì đó rất đặc biệt tiềm ẩn bên trong tâm hồn anh. Anh rất muốn tạo cơ hội phát triển cho mối quan hệ tình bạn giữa hai chúng ta.
Thật đáng tiếc, đã đến lúc anh phải dừng bút ở đây. Chúc em một kỳ nghỉ /ngày nghỉ cuối tuần tuyệt vời, và thành thật hy vọng sớm được gặp em. Khi có thời gian rãnh rỗi, em hãy viết thư hoặc gọi điện cho anh và nói cho anh biết những suy nghĩ của em.
Hãy bảo trọng. Anh rất mong nhận được thư hồi âm của em.
Tình yêu vĩnh hằng của em,

Tình yêu vĩnh hằng..!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tình yêu vĩnh hằng
» TÌNH YÊU VĨNH HẰNG!
» tình yêu vĩnh cửu
» Tình yêu vĩnh cửu
» Tình yêu là vĩnh cửu.