Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em xin lỗi...

Go down 
Tác giảThông điệp
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56149

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em xin lỗi... Left_bar_bleue0/0Em xin lỗi... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em xin lỗi... Left_bar_bleue0/0Em xin lỗi... Empty_bar_bleue  (0/0)

Em xin lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em xin lỗi...   Em xin lỗi... Icon_minitimeMon Dec 22, 2008 3:41 pm

Em cũng ko biết phải bắt đầu từ đâu cho những tình cảm và suy nghĩ em định nói,những ngày qua em đã rất vui...ít nhất thì em cũng đã cảm nhận được cái mà người ta vẫn gọi là tình yêu...hạnh phúc...hạnh phúc ưh? em quên mất cái định nghĩa ấy từ lâu lắm rồi,cuộc sống với em là sự chịu đựng và chờ đợi của những ngày chưa chết...anh đến và thay đổi mọi thứ trong lòng em,có anh...cuộc sống của em chỉ toàn màu hồng,em nhìn vào đâu cũng chỉ thấy toàn mơ ước...có đôi lúc em giận hờn anh vô cớ,em biết như vậy là ngốc lắm...nhưng em lại ko thể điều khiện nỗi bản thân mình,cuối cùng thì em vẫn là em...một con người yếu đuối luôn cố chui tọt vào cái võ bọc mạnh mẽ do chính em tự tao ra..vì rằng em cũng là con gái,dù em có thể nào em cũng muốn được thương yêu,chiều chuộng,chăm sóc...mà anh,anh chẳng bao giờ vì em nhiều đến thế !!
Hôm qua,chúng ta lại giận nhau...sáng nay em dậy thật sớm,mà cũng chưa hẳn là dậy..vì em có ngủ đâu,em lại trằn trọc với 1 mớ suy nghĩ lộn xộn và những câu chuyện ko đầu ko cuối...em lại online,lại gặp anh...em rất muốn nói với anh rằng : anh à,anh có biết em phải chiến đấu với bản thân mình nhiều đến thế nào để được yêu anh và được anh yêu như thế !!!em im lặng...nhưng em lại ko giữ được trạng thái đó lâu hơn 10 phút,cuối cùng vẫn phải tìm đến với anh...nhưng trong lòng em quá nhiều nặng nề...em sợ,lần này em chịu được...còn lần sau...lần sau nữa...và em mong,em sẽ xa được anh...
Em biết,em từ bỏ anh cũng có nghĩa là em đã tự tay mình đập vỡ đi cái ước mơ và mục đích sống mà em cần phải đạt tới,đó là thất bại của em...cuộc sống có những rủi ro,có những điều ko may,và em xem anh như 1 thất bại lớn trong cuộc đời của mình..có thể rồi em sẽ hối hận,có thể rồi em sẽ nhớ anh...nhớ ko chịu nỗi,và lại tìm đến anh...em ko biết nữa,mọi cái trong em như đảo lộn cả lên...em sai rồi...nhưng em sẽ ko thay đổi sự lựa chọn ấy...
1 quyết tâm dữ dội trong em lúc này là phải rời xa anh,rời xa những câu nói ấm áp...rời xa những kỷ niệm...ký ức của anh trong em liệu có thể gọi thành tên??!!em sẽ ko bao giờ quên anh đâu,và nếu có lúc nào đó...em đặt chân lên cái nơi mà anh gọi là Cát Bà...em sẽ nhớ những gì mình đã từng nói,đã từng hứa nhưng chưa làm được...người thứ 2 em yêu,cũng là người cuối cùng trong em...em biết rồi mình sẽ ko thể yêu ai nhiều như thế này nữa...và em đau,vì em có anh nhưng chưa bao giờ được nghe "ngốc ah anh yêu em" như cái điều em hằng ao ước...em thực dụng quá,em muốn cái g2i cũng phải rỏ ràng....sao anh lại thế với em??!! sao ko cho em 1 lời xác nhận...
Anh sẽ ko bao giờ gặp em nữa đâu,em phải sống khác đi kể từ hôm nay...ko online,ko gì cả...và rồi cuộc sống của em sẽ lại bình yên như thế,có phần chán ngắt khi không còn sự hiện diện của em...sẽ lại thấy đau lòng mỗi khi nghe ai đó gọi em là Ngốc xít...em không khóc đâu,vì nước mắt sao mang nhiều vị đắng quá...mà em thì lại quá yêu những gì ngọt ngào...em xin lỗi....
Tất cả những gì anh đã làm cho em,ko bao giờ em quên...em cần anh nhưng em biết,mình ko thể ở bên anh nữa rồi...thể xác và linh hồn của anh,anh hãy trao tặng cho người đáng được nhận...người ấy xứng đáng hơn em,sẽ mang cho anh nhiều hạnh phúc hơn em...còn em,em chẳng mang lại điều gì cho anh ngoài nỗi đớn đau...em trả lại cho anh,nếu ko có bắt đầu sẽ ko có kết thúc...em mong anh sẽ có 1 bắt đầu tốt....em nhớ anh....
"ST"

Em xin lỗi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang