Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuoc tinh buon

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
peheo_xinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peheo_xinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : em ko muốn làm nữ hoành thế giới chỉ muốn ngan đời ngự trị trái tim anh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51557

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cuoc tinh buon Left_bar_bleue0/0cuoc tinh buon Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cuoc tinh buon Left_bar_bleue0/0cuoc tinh buon Empty_bar_bleue  (0/0)

cuoc tinh buon Empty
Bài gửiTiêu đề: cuoc tinh buon   cuoc tinh buon Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 8:12 pm

tui yeu 1 nguoi da hai nam oi .Co ay cung noi yeu toi .Nhung nhieu khi toi lai khong hieu tai sao co ay lai rat hay dua cot toi .Luc co ay noi yeu toi ,luc lai noi khong yeu toi .toi lam sao co the hieu duoc tinh cam cua co ay danh cho toi .toi khong biet tai sao toi lai khong the tu bo duoc co ay nua . Da nhieu lan tui quyet tam khong nho co ay nua nhung cang co quen toi lai cang nho .Cac ban khong phai nguoi trong cuoc co le cac ban ro hon toi vay toi xin cac ban moi loi khuyen toi nen lam gi. Cam on cac ban !
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51467

cuoc tinh buon Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cuoc tinh buon   cuoc tinh buon Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 5:44 pm

to khyen ban nen hoi co ay xem sao rui hay pm em to' de noi voi to tinh hinh nhe Exclamation

cuoc tinh buon
Trang 1 trong tổng số 1 trang