Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em ... Anh là ai?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em ... Anh là ai? Left_bar_bleue0/0Em ... Anh là ai? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em ... Anh là ai? Left_bar_bleue0/0Em ... Anh là ai? Empty_bar_bleue  (0/0)

Em ... Anh là ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em ... Anh là ai?   Em ... Anh là ai? Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 1:44 pm

Người anh quen!
Anh sẽ không quên em, chúc em luôn vui và hạnh phúc, hãy thông cảm cho sự đường đột kia của anh.xin lỗi thật nhìu.
đó không phải là sự đường đột, nhưng anh bít mình ko thể nhận được từ ai điều j, e ác lắm.
e là người duy nhất khiến anh phải mong chờ 1 tin nhắn, a sẽ ko thôi hy vọng dù ai có hững hờ, từ chối là quyền của người ta còn chờ đợi và hy vọng là quyền của anh, đừng bắt anh làm khác anh ko chịu nổi đâu! anh sẽ đi gặp 1 ai đó trước khi anh đi, nhất định thế!
tại sao? vì anh xấu? ngốc? vô duyên? bất tài? hay em đã có người khác?
gửi cho ai đó niềm vui, nụ cười còn xót lại của tôi ngày hôm nay để thấy hôm qua thật là 1 giấc mơ đẹp.
em có thể tin hay không tin những j anh nói vì đó là quyền của em nhưng anh chưa bao giờ yêu ai nếu ko có tình cảm đặc biệt với người ta.em là người đầu tiên cho anh bít đến sự trong sáng của tình yêu là như thế nào.
yêu em nhìu hơn những j em nghĩ, sao e keo kiệt cả cách xưng hô với anh vậy, có ai đánh thuế lời nói đâu.
anh rất vui, đã có ai nói với em rằng: trái đất này sẽ thiếu đi hơi ấm nếu ko có mặt trời, cuộc sống của 1 người sẽ ko có nụ cười nếu thiếu em chưa nhỉ?
anh muốn được quỳ xuống để tỏ tình với em rồi tiện thể hun e lun, khi mưa nắng a sẽ là cái dù che cho e, a sẽ là tấm chăn cho e ấm vào mùa đông, là bờ vai cho e dựa dẫm, là chiếc gối khổng lồ e ôm mỗi đêm, là người mà e có thể hỉu được từng nhịp tim đang nói j, ko là j mà chỉ là sự chân thành dưới cái lốt cục mịch, thô lỗ!
em là 1 cô bé rất tốt, e đang được hưởng hạnh phúc, a ko mún vì a e sẽ khóc đâu, ngoan nhé! bé ngốc của đời anh!
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Em ... Anh là ai? Left_bar_bleue1000/10Em ... Anh là ai? Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Em ... Anh là ai? Left_bar_bleue7/10Em ... Anh là ai? Empty_bar_bleue  (7/10)

Em ... Anh là ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em ... Anh là ai?   Em ... Anh là ai? Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:13 pm

rất cảm động , Crying or Very sad ai chung tình zậy ta Question
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51896

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
Em ... Anh là ai? Left_bar_bleue1/100Em ... Anh là ai? Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
Em ... Anh là ai? Left_bar_bleue0/1000Em ... Anh là ai? Empty_bar_bleue  (0/1000)

Em ... Anh là ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em ... Anh là ai?   Em ... Anh là ai? Icon_minitimeSun Feb 14, 2010 12:45 pm

Em àk ................. Anh...Anh .... yêu em nhiều như rừng xanh đầy lá , như bông lúa ngoài đồng, có bao nhiêu cây là bấy nhiêu sự yêu thương anh dành cho em .!! ^^
http://http:binhminhdem.blogspot.com
kimcongtu369
Thành viên mới
Thành viên mới
kimcongtu369

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : nắng ngủ, mưa nghỉ, mát trời đi chơi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51421

Em ... Anh là ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em ... Anh là ai?   Em ... Anh là ai? Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 7:37 pm

Dẫu tình yêu là một hệ phương trình chưa giải được
Nhưng anh tin chắc nó chỉ có một nghiệm duy nhất: Đó là Em
Sponsored content

Em ... Anh là ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em ... Anh là ai?   Em ... Anh là ai? Icon_minitime

Em ... Anh là ai?
Trang 1 trong tổng số 1 trang