Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thoáng buồn....

Go down 
Tác giảThông điệp
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56023

thoáng buồn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: thoáng buồn....   thoáng buồn.... Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 8:46 pm

hì! chắc chẳng bao giờ anh đọc trang này đây nhỉ, bởi theo anh thì những gì như thế này đều là nhảm nhí hết, thế nhưng em lại muốn viết, bởi nếu anh không hiểu, em vẫn muốn có ai đó hiểu cô em, thông cảm cho em, thông cảm cho một tình yêu đầu đời.... anh là người cộc cằn, từ trước đến giờ chả mấy khi anh nhẹ nhàng với em, ấy thế mà cái tính cách cộc cằn thô lỗ ấy lại khiến em yêu đến vậy, em thưc sự cũng không hiểu nổi chính mình... Em biết anh yêu một người không phải em, em biết em thực sự chỉ là gì đó thôi, chỉ là thoáng qua đối với anh thôi... nhưng không hiểu sao em lại cứ lao vào, chắc có lẽ em quá chủ quan, quá tin tưởng vào lời hứa trước tượng Thánh Gia Thất... em ngốc lắm đúng không... ùhm, em ngốc, lại còn nhảm nhí nữa, chả phải anh từng nói với em thê sao, ngốc lắm mới đi yêu anh...
Em muốn hét lên, em muốn đánh anh một trận trước mặt người khác... nhưng em lại không làm được, trái lại em còn tỏ ra như chưa hề có chuyện gì xảy ra giữa 2 đứa, lại tươi cười, lại hớn hở.. để ròi khi quay lưng đi thì lại khác.... bởi chẳng hiểu sao em lại không muốn họ biết anh đã đối xử với em như thế nào... bởi chẳng iểu sao em lại không muốn họ nghĩ xấu cho anh... hay bởi vì em quá yêu anh....
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ

thoáng buồn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thoáng buồn....   thoáng buồn.... Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 8:54 pm

Giờ này chắc có lẽ anh đang vui vẻ với bạn bè trong 1 quán cafe, cũng có thể là bên cạnh người đó không biết chừng... em thực sự giận mình anh àh, em trách mình tại sao lại yêu anh, em trách mình tại sao quá hiểu rõ anh mà lại cứ muốn lao vào, đã nhiều lần em thầm ước đó chỉ là một giấc mơ thôi, một giấc mơ dài... nhưng chẵng hiểu sao tỉnh dậy em vẫn thấy đau... bởi vì đó là sự thật... một sự thật mà em muốn quên ngàn lần, vạn lần vẫn không được, nó cứ nằm trong óc của em.. muỗn xóa đi mà sao thật khó
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ

thoáng buồn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thoáng buồn....   thoáng buồn.... Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 8:59 pm

... nhiều khi em lại cảm thấy buồn cười... buồn cười lắm anh àh... người ta không yêu mình, vậy mà cứ nhí nhảnh, tỏ ra mình như người được yêu, vô tư, hồn nhiên... nhiều khi nghĩ lại em cảm thấy ái ngại cho miình... buồn cười lắm đúng không anh
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ

thoáng buồn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thoáng buồn....   thoáng buồn.... Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 9:07 pm

... nhưng dù sao em cũng muốn cảm ơn anh, nhờ có anh em mới biết con gái khi yêu không nên quá nhu mì, nhu nhược, nhờ có anh mà em tập được tính thận trọng trong mọi việc, nhờ có anh mà em biết yêu một người rất dễ nhưng để giữ được họ thì không phải dễ chút nào... đó là cả một nghệ thuật mà đúng không anh:d
Anh ơi, nhưng dù sao em vẫn muốn nói lời yêu anh lần nữa, mặc dù nguời ta có thể bảo em ngốc, có thể chê trách em... nhưng... em yêu anh
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ

thoáng buồn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thoáng buồn....   thoáng buồn.... Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 9:17 pm

... giá mà có thể quên được tất cả... phải không anh???
Sponsored content

thoáng buồn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thoáng buồn....   thoáng buồn.... Icon_minitime

thoáng buồn....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Audition - Nỗi Buồn Thoáng Qua
» Một thoáng Hồ Tây!
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» Một thoáng tình đầu
» .......thoáng trường xưa.......