Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuộc tình của đời tôi...

Go down 
Tác giảThông điệp
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51576

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cuộc tình của đời tôi... Left_bar_bleue0/0cuộc tình của đời tôi... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cuộc tình của đời tôi... Left_bar_bleue0/0cuộc tình của đời tôi... Empty_bar_bleue  (0/0)

cuộc tình của đời tôi... Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc tình của đời tôi...   cuộc tình của đời tôi... Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 1:24 pm

hrt tôi wen ấy wa onl, lúc dầu tôi ko wan tâm zì tới ấy chút nào hết bởi zì zới tôi thì chưa bao h có tình yêu onl tồn tại trong tim tôi cả...
nhưng dần dần ấy wan tâm tới tôi, ấy lun ở bên tôi nhửng khi tôi bùn nhất hay là thất vọng nhất, ấy lun chia sẻ những lúc bùn zà zui cho tôi nghe...zà dần dần tôi cũng đả phá mất cái luật lệ mà tôi đã đặt cho mình là đã yêu trên onl...
...cuộc sống lúc nào cũng có lúc nhìu bất ngờ mà mình ko ngờ là nó sẽ xảy ra...khi tôi dau khổ nhất thì ấy lại đến bên tôi, ấy cho tôi những câu nói ấm áp mà dường như là tôi nghĩ là ko có ai có thể cho tôi cái cảm giác ấm áp đó...từ lúc ấy tôi đả thích ấy nhưng tôi k dám nói ấy bít bởi zì tôi bít ấy đã có ng ấy thích nên tôi đành phải dấu cái tình cảm đơn phương ấy...zà rồi ấy đã chia tay zới ng ấy thích...lúc đó tôi nghĩ đó là cơ hội tốt cho tôi để nói tỉnh cảm đơn phương ấy nhưng tôi lại ko dám nói bởi zì tôi chưa bao h dám thỏ lộ tình cảm của minh zới 1 ng nào đó cả,,,chỉ zì tôi sợ là ng đó ko thích tôi nên tôi đã lại dấu kín lần nữa zà ko nói....
zà thời gian cũng đả trôi đi cho dù tình cảm của tôi chưa nói 1 câu nào ấy...ngày càng nagỳ ấy lại wan tâm tới tôi nhìu hơn lúc trc...zà ngày hôm ấy...ấy đã nói lời yêu tôi...ấy nói ấy đã yêu tôi...lúc đầu tôi rất là sợ bởi zì chưha bao h tôi nghĩ là ấy sẽ iu tôi,tôi chưa 1 lần nào gặp dc ấy lần nào nên rất là sợ nếu như mà tôi iu ấy thì cuộc đời của tôi nó sẽ ra ntn đây...nó sẽ hp hay là dau khổ chỉ có mình tôi bít mà ko có ai có thể cảm nhận dc nỗi dau đó...ấy cũng chưa bao h gặp tôi lần nào hết, ấy chỉ nc zới tôi wa những dòng tn bất hữu mà tôi zà ây nc hay những cuộc dt mà tôi zà ấy nc zới nhau...
nhưng mọi chuyện ko như mình bít zà đoán trc dc...thời gian mà tôi zà ấy nt zà nc zới nhau ấy càng iu tôi nhìu hơn...ấy nói cho tôi nghe những bí mật của ấy...ấy đã thay đổi zì tôi...ấy lun chia sẽ những khi ấy bùn zà thất zọng nhất...chỉ có thể nc zới nhau wa tn nên tôi chỉ có thể giúp ấy = những dòng tn mà ko có bít là ấy có cảm thấy nhẹ nhàng zà hết bùn hay k...
ngày 15/10/09, là ngày đầu tiên ấy noi lời iu tôi...zà cũng là ngày tôi đã chấp nhận tc ấy zà cho dù kết wà có ntn nào zà tôi cũng ko hối tiếc cho dù chn xấu nhất cỏ thể xảy ra đi nửa tôi cũng chấp nhận sự thật nếu như ấy nói là "Xin Lổi...chúng ta hãy kết thúc tại đây nha!!! "...nhưng chn mà tôi nghỉ là xấu nhất trong đời tôi nó ko xảy ra như tôi nghĩ....ấy hứa là cuộc đời này chỉ iu mình tôi...k bao h dể tôi bùn hay khóc,hay ở 1 mình...ấy sẽ lun ở bên tôi...
từ ngày đó tôi dường như là sống lại...từ lúc ấy tôi đã càng iu ấy nhìu hơn...ấy là ng đầu tiên dạy cho tôi bít ntn nào là tình iu, ntn là hp, ntn là sự wan tâm tới 1 ng, ntn là sống hết mình zì ng mà mình iu...ấy đến bên tôi như là một cơn gió zậy, rất là nhẹ nhàng, ấm áp, ấy lun cho tôi bít lúc nào cũng có 1 ng bên cạnh mình ko bao h mình cảm thấy cô đơn 1 mình, cho tôi nhửng câu nói ấm áp làm zơi đi nỗi bùn ấy, tôi là ng sống nội tâm nhưng từ khi ấy đến bên tôi thì lúc nào tôi cũng hay làm cho ấy phãi lo sợ, wam tâm tới tôi nhìu hơn nữa nên tôi hay kiếm chuyện dể làm cho ấy hay lo lắng...nhựng lúc ấy tôi thật hp zà ko hỉu tại sao...tôi ko bít từ lúc nào mà tôi thấy mình ông1 ko thê nào có ấy bên cạnh mình dc...tôi mún nói zới ấy rất là nhìu từ cám ơn : cám ơn ấy đã đến bên cuộc đì của tôi, cám ơn ấy đã cho cuộc đời tôi bít cảm giác hp zà iu 1 ng là ntn, cám ơn ấy đả lun pỏ wa những khi tôi giận ấy vô cớ, cám ơn ấy lun ở bên tôi khi tôi bùn zà thất zọng nhất,cám ơn ấy, cám ơn ấy zì tất cả ấy đã làm cho tôi...tôi mún nói thật to cho ấy bít là cho dù cs có xả ra chn zì đi nửa thì tôi cũng mải mải iu ấy...bởi zì zới tôi ko thể sống thiếu ấy dc. ko ai có thể thay thế ấy trong tim tôi dc...có nhìu khi cải nhau zới ấy tôi rất là sợ là ấy sẽ rời xa tôi nhưng ấy ko làm thế...tôi rất là zui zà hp zì ấy đả ko rời xa tôi...
ngày 15/2/10 kỉ niệm 5 tháng tôi zà ấy iu nhau zà cũng là ngày ấy gặp dc tôi...tôi ko bít cảm giác đầu tiên ấy gặp dc tôi sẽ ntn...thất zọng hay là hp khi dã gặp dc tôi????...toi mong là ấy sẽ zẩn iu tôi khi mà đã gặp dc tôi...tôi mún nói zới ấy điều này nữa...
Ân àh! ân hãy mãi iu trang nha bỡi zì trang sống ko thể nào thiếu ân dc, ân hãy mãi dành cho trang ở 1 nơi trong trái tim của ân mà lúc nào cũng làm cho ân nhớ nhung, hp, zui zẻ, zà đôi lúc cũng có 1 chút dau lòng khi mà ta cãi nhau nha...trang mãi iu ân...
chẳng có niền may mắn nào trên cõi đời này = có dc ân zà ko có nỗi bất hạnh nào to lớn hơn là mất ân mãi mãi zà ko có ân bên cạnh trang nữa.... iii

cuộc tình của đời tôi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuộc tình tan vỡ
» cuoc tinh cua toi
» cuoc tinh cua toi
» cuoc tinh cua toi
» Cuộc Tình Của Ai Ai Đây?