Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
black cat
Thành viên mới
Thành viên mới
black cat

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hoa dong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51727

khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 10:20 am

hôm nay chũng như mọi ngày luc nào anh cung nhớ về em và chi có em thôi . làm sao để quyên đươc một hing dáng đã bên cạnh tôi suốt bao năm qua .thật bất ngờ khi nghe tin em đả có người đợi chờ .thật đau lòng bây giờ anh phải ra đi như vậy sao em . anh buôn vi đã để mất em . không biết bây giờ mình co dám yêu nữa không nhỉ . có phải chăng yeu la chỉ co đau khổ như vậy thôi sao Question
CuMeoOnline
Thành viên mới
Thành viên mới
CuMeoOnline

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trọn vẹn hôm nay để ngày mai không hối tiếc
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51484

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 1:17 am

bạn ngốc quá đi sao ko nói người ta biết tình cảm của bạn
bạn nên đến và gặp người ta đi nói : Anh yêu Em rồi về chỉ đơn giản vậy thôi chúc bạn may mắn
đừng để sau này bạn phải hối tiếc vì biết đâu người ta vẫn chờ bạn
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Left_bar_bleue0/0khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Left_bar_bleue0/0khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 1:32 pm

Tình yêu là vậy đó các bạn! yêu không nói nhưng nói ra rồi lại bao mối tơ tình!
black cat
Thành viên mới
Thành viên mới
black cat

Nam

Bài gửiTiêu đề: thank you   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 10:51 pm

[quote="luna"]Tình yêu là vậy đó các bạn! yêu không nói nhưng nói ra rồi lại bao mối tơ tình![

mình/qu cám ơn bạn đã cho mình lời khuyen nhé ban nó đúng đó mối tơ tình khó gở lám bạn nhỉ
black cat
Thành viên mới
Thành viên mới
black cat

Nam

Bài gửiTiêu đề: thank you   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 10:52 pm

[quote="luna"]Tình yêu là vậy đó các bạn! yêu không nói nhưng nói ra rồi lại bao mối tơ tình![

mình/qu cám ơn bạn đã cho mình lời khuyen nhé ban nó đúng đó mối tơ tình khó gở lám bạn nhỉ
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Left_bar_bleue1000/10khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Left_bar_bleue7/10khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:02 pm

tơ tình dễ gỡ lắm bạn ạ,nó phụ thộc vào sự quyết tâm của mình nữa.mình mới gỡ xong nè,tơ tình này còn rối hơn của bạn gấp trăm lần cớ
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:09 pm

cat ah, đúng là rối lắm với tơ tình nhưng hãy dần dần gỡ nó ra mặc dù khi gỡ xong sẽ ko được lành lặn như lúc đầu
miss_you
Thành viên mới
Thành viên mới
miss_you

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : tobe or not tobe!
Điểm : 52398

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:26 pm

cat ơi! iu dơn phương thật là buồn! nhưng quan trọng là người ấy như thế nào? nếu họ chỉ coi mình là bạn thì có nói ra tình cảm của mình cũng chang ích gí, chi bằng cứ coi dó là 1 kỉ niệm đẹp. chúc bạn may mắn!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:33 pm

lâu lắm mới thấy bạn miss you đó. hì. cat ah, zui lên nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu   khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu Icon_minitime

khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC
»  gui den mot nguoi khong bao gio doc duoc...01672222211