Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có vết thương nào mà thời gian không xóa nhòa được cả
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Left_bar_bleue0/0gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Left_bar_bleue0/0gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Empty_bar_bleue  (0/0)

gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !   gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 9:00 pm

em nói thật mà , em chưa từng nghĩ rằng em sẽ thích anh . suốt hai năm qua , em luôn đóng chặt cánh cửa trái tim mình . chỉ vì một người , một người đã lấy đi tất cả lòng tin , sự tự tin của em . lấy đi tất cả những gì thuộc về yêu thương mà em đã dành cho người đó .
khi gặp anh , em chưa hề , à không không hề nghĩ rằng em sẽ thích anh . nhưng không biết từ khi nào , hình ảnh của anh đã len lỏi vào lòng em mất rồi . em luôn ghim trong lòng mình nỗi đau của em năm về trước . của mối tình đầu đầy đau khổ của em .
em chỉ kịp nhận ra điều này khi đột nhiên thấy anh xa dần . anh sẽ lại xa dần em như anh ấy sao ? anh sẽ không quan tâm đến em như từ trước đến giờ nữa sao ? em sợ lắm . sợ lại phải sống trong cảm giác đau đớn ấy . em không chịu được nữa đâu . em sợ rằng nếu như anh cũng bỏ em đi giống như anh ấy , em sẽ không biết mình nên tin vào thứ gì trên đời này nữa .
anh à , anh đừng như thế anh nhé . đừng rời bỏ em như anh ấy đã làm . hãy để em sống với cảm giác có anh quan tâm bên cạnh . em không cần chúng ta thành một đôi . chỉ cần anh coi em như một cô em gái cũng vẫn được mà anh . bởi vì em biết tình cảm em dành cho anh không phải là tình yêu . nó chỉ là tình cảm của một cô em dành cho một người anh . em không biết liệu sau này tình cảm của em có hơn nữa không . nhưng đừng buông tay em ra được không anh ? em cũng biết rằng em làm như thế này là ích kỷ lắm . nhưng em cũng rất sợ khi thấy cuối cùng chỉ còn lại em với vết thương chưa lành .
đừng buông tay em ra anh nhé . để mỗi ngày khi em gặp anh , em lại nhìn anh lâu thật lâu . để mỗi lúc em lại có thể trêu chọc anh vì bản tính trẻ con vốn có của em . đừng buông tay em ra nhé , để mỗi lần ngồi ăn cơm em lại vô tình ngồi cạnh anh . và để thỉnh thoảng em lại vô tình nhìn thấy anh đang nhìn em chăm chú .
đừng buông tay em ra để em có thể mỉm cười vì em biết anh vẫn quan tâm đến em như mọi lần . và để em nghe được tiếng anh nói thì thầm với em . để em có thể mỉm cười mỗi khi anh làm như thế . để em không tủi thân khi nhìn thấy bạn bè em bên người yêu . để em không nhớ đến nỗi đau mà em đang cố chôn chặt trong tim mình .
đừng buông tay em ra nhé , để em có thể không quan tâm rằng anh thích em hay không . và để em có thể thỉnh thoảng nhìn ngắm anh qua lớp cửa kính etrong suốt mỗi khi anh đang mải mê làm việc . để em có thể không quan tâm đến chuyện sau này mình có thành một đôi hay không . em chỉ cần anh không buông tay em ra và để em ở bên cạnh quan tâm đến anh hơn một chút so với những người khác . để em vẫn có thể sống trong kỷ niệm về anh ấy , người đã bỏ em đi, người đã khiến tim em tan nát . để em có thể hé mở cánh cửa một lần nữa . cánh cửa trước mặt em vẫn đang chờ đợi em mở nó phải không anh ? vì thế đừng buông tay em ra nhé . để em có thể nhớ rằng em sẽ không còn đau đớn khi nhớ về anh ấy nữa .
và anh à , em thật sự nhớ anh mất rồi . nhưng em sẽ không nói đâu , chỉ cần anh đừng buông tay em ra mà thôi . chỉ vì em sợ rằng anh sẽ rời bỏ em mãi mãi mà thôi . đừng buông tay em ra nhé .....
"một ngày đang tới ,
ngày ấy không xa vời .
và anh sẽ đến nhìn em hé môi cười .
anh về đi nhé , hãy về đi nhé , chính nơi mà ta hẹn thề . "
( Cơn gió lạ - Phương Linh )
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Left_bar_bleue5/10gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Left_bar_bleue10/10gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !   gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 9:18 pm

Uhm!!! khi bị thất bại sau một mối tình nào đó chúng ta thường cảm thấy mất niềm tin trong tình yêu..nhưng khi tiếp xúc với những người con trai khác chúng ta lại nghĩ rằng sẽ chẳng bao giờ yêu thêm một ai được nữa...bởi hình ảnh người cũ lúc nào cũng ngự trị trong trái tim nhỏ bé của chúng ta...nhưng khi mà người con trai mà mình tiếp xúc hằng ngày ấy, người con trai mà mình luôn chỉ coi như người bạn thân, người con trai mà mình luôn koi như anh hai...bất chợt có ý định rời xa mình thì mình mới cảm nhận được cái tình cảm mà mình dành cho người ấy đã bắt đầu thâm dần vào tim mình lúc nào cũng hok hay...nhưng liệu khi bạn nhận ra điều ấy thì có phải là quá trễ hok ha? bạn?...mình hình như cũng đã rơi vào tình trạng ấy rồi...nhưng tiếc là chúng mình bây giờ vẫn là bạn...Còn bạn mình chúc bạn cũng sẽ có được tình cảm của người kia...Và mình mong rằng hai bạn sẽ hạnh phúc...chúc bạn may mắn.
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có vết thương nào mà thời gian không xóa nhòa được cả
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54991

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !   gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 9:20 pm

uh . mình cũng hy vọng rằng anh ấy sẽ không rời xa mình . thanks bạn nhìu lắm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !   gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích ! Icon_minitime

gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» BẠN NGHĨ SAO KHI YÊU MỘT NGƯỜI XẤU HƠN MÌNH !
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» Điều chưa từng chia sẻ cùng ai ( nhật ký đời sinh viên của tui)