Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56842

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng Left_bar_bleue1111111/1111111Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng Left_bar_bleue25251325/1325Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng   Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng Icon_minitimeSun Dec 21, 2008 4:58 pm

Anh ơi! Em viết một ngàn lần lời xin lỗi để gởi đến anh thay cho một lời yêu em từng nói. Bây giờ anh ở nơi đâu hỡi người có một trái tim bao dung, anh có nghe được sự ray rứt đang trùm phủ lấy em.

Ngày ấy em tìm đến với tình yêu của anh bằng một cõi lòng thật sự khao khát yêu đương, mỗi lời em nói một câu đều là thật lòng. Anh đã tin yêu em và trao trọn cho em tất cả tình yêu mà anh có. Thế mà em lại rời bỏ anh để trở về bên vòng tay yêu thương cũ.

Cũng ngày ấy em biết anh rất đau. Anh lặng lẽ bước đi khỏi cuộc đời em và mang theo một vết thương còn đang rỉ máu. Em còn chưa kịp nói câu xin lỗi thi anh đã sẵn lòng tha thứ cho em mặc dù chưa rõ tại sao em lại phụ bỏ anh.

Làm sao đây hỡi anh khi mà ngày trước chúng ta chưa yêu nhau em đã mang một món nợ mà em có làm mười kiếp cũng không trả hết, em nợ người ta cái món nợ ân tình. Ngày xưa người cũng yêu em như anh lúc ấy, chân thành và tha thiết. Rồi sóng gió cuộc đời đã cuốn trôi người ta đến một góc trời xa lạ mà năm tháng dài em ngỡ người đã quên và em cũng đã quên. Năm năm, tim em trống rỗng, kỉ niệm về người ngày nào cũng bị cát bụi thời gian vùi lấp. Em đã tìm lại cho mình một tình yêu mới, là anh nhưng cũng chính cái ngày đó người ngày xưa lại quay về. Tim em lại một lần nữa đập sai nhịp khi trót nghe những lời yêu thương quá đỗi ngọt ngào những thiết tha, tim em lại sống dậy những hồi ức bị lãng quên.

Ngày đó em đã quên bẵng anh mà chạy về với mối tình mà em tưởng rằng đã tuyệt vọng. Em thật sự vui mừng như vừa tìm lại con búp bê mà em yêu quý nhất, nó quý hơn tất cả những gì em có và kể cả anh. Em yêu anh và yêu người còn hơn thế nữa.

Em biết mình đã làm tổn thương anh, làm hỏng một trái tim chưa dính chút bụi tình và hằng đêm, hàng đêm em đều chắp tay cầu chúa cho anh tìm gặp một người yêu anh như em yêu người ấy.

Và bây giờ thì anh đang ở nơi đâu có còn buồn nỗi nhớ em hay đang trải lòng với tình yêu em cầu chúc cho anh. Nhưng anh ơi cho dù anh có đi đến đâu thì xin anh hãy nhớ về em vì ngày đó em đã yêu anh thật lòng.

đỗ thị diễm

http://ngoisao.net

Anh phải nhớ em vì em đã thật lòng
Trang 1 trong tổng số 1 trang