Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
ducan00
Thành viên mới
Thành viên mới
ducan00

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : sống phải hứng tới tương lai của mọi người.......
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51720

tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!!   tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 3:14 pm

Đời tôi thật bùn...vì gia đình tôi rất khó...cấm tôi tất cả mọi chuyện...không cho tôi quen bạn bè...
Lúc tôi quen những người bạn trong lớp tôi học và chơi 1 thời gian tôi chưa thân cho lắm....vì hồi đó tới giờ tôi chưa có người bạn thân... sau 1 nam hoc tôi thấy các bạn đó thân thiết với tôi và tôi cũng chấp nhận tình bạn đó...chúng tôi chơi với nhau rất thân đến cả thầy cô trong trường cũng nói vậy.... khi đó tôi rất tự hào vì mình đã có những người bạn bên cạnh mình lúc vui lúc bùn.... có 1 lần tôi chơi sock mấy người bạn thân của tôi là tôi nói tôi sẽ... làm các bạn bùn... wa điều đó đã kiến tôi thân với các bạn hơn...sao đó chúng tôi đã đặt tên nhóm và tôi là nhóm trưởng... và nhóm tôi chơi với nhau thân ơi là thân...nhưng ko bjk sao mọi người trong nhóm giận hờn nhau... kiến tôi thức cả đêm ko ngủ được... và chảy nước mắt vì tình bạn của tôi...tôi ko bjk sao mà các bạn lại như vậy.... thế là nhóm tôi tan rã.... nhưng từng người trong nhóm tôi nhớ rất rỏ và những kỉ niệm chúng ta chơi chung với nhau...... nói vẫn nằm trong kí ức của tôi mãi mãi........ tôi mong các bạn sống vui vẻ bên bạn bè mới....sức khoẻ luôn mạnh khoẻ......!!!!!

Tình Bạn rất quý giá mọi người đừng bao giờ đánh mất nó.....
Tình Bạn nằm trong tuổi học trò.....................
ducan00
Thành viên mới
Thành viên mới
ducan00

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : sống phải hứng tới tương lai của mọi người.......
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51720

tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!!   tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 3:21 pm

ducan00 đã viết:
Đời tôi thật bùn...vì gia đình tôi rất khó...cấm tôi tất cả mọi chuyện...không cho tôi quen bạn bè...
Lúc tôi quen những người bạn trong lớp tôi học và chơi 1 thời gian tôi chưa thân cho lắm....vì hồi đó tới giờ tôi chưa có người bạn thân... sau 1 nam hoc tôi thấy các bạn đó thân thiết với tôi và tôi cũng chấp nhận tình bạn đó...chúng tôi chơi với nhau rất thân đến cả thầy cô trong trường cũng nói vậy.... khi đó tôi rất tự hào vì mình đã có những người bạn bên cạnh mình lúc vui lúc bùn.... có 1 lần tôi chơi sock mấy người bạn thân của tôi là tôi nói tôi sẽ... làm các bạn bùn... wa điều đó đã kiến tôi thân với các bạn hơn...sao đó chúng tôi đã đặt tên nhóm và tôi là nhóm trưởng... và nhóm tôi chơi với nhau thân ơi là thân...nhưng ko bjk sao mọi người trong nhóm giận hờn nhau... kiến tôi thức cả đêm ko ngủ được... và chảy nước mắt vì tình bạn của tôi...tôi ko bjk sao mà các bạn lại như vậy.... thế là nhóm tôi tan rã.... nhưng từng người trong nhóm tôi nhớ rất rỏ và những kỉ niệm chúng ta chơi chung với nhau...... nói vẫn nằm trong kí ức của tôi mãi mãi........ tôi mong các bạn sống vui vẻ bên bạn bè mới....sức khoẻ luôn mạnh khoẻ......!!!!!

Tình Bạn rất quý giá mọi người đừng bao giờ đánh mất nó.....
Tình Bạn nằm trong tuổi học trò.....................

tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang