Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giờ Em phải làm sao đây?

Go down 
luna
ToiYeuEm
6 posters
Tác giảThông điệp
ToiYeuEm
Thành viên mới
Thành viên mới
ToiYeuEm

Tâm trạng : hungovoer
Nam
Châm ngôn sống : Yeu La Yeu Het Minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51610

Giờ Em phải làm sao đây? Empty
Bài gửiTiêu đề: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitimeThu Feb 11, 2010 4:20 am

Question Các Anh Chị ơi!
Em Phải làm sao đây? Yêu 1 người mà người đó lừa rối Em.Lần đầu tiên trong đời Em biết yêu,biết nhớ 1 ngươi.Cẳng lẽ yêu là phải đau khổ thế này sao?Anh Chi cho em xin lời khuyên để làm sao cho Em quên người ta!Cản ơn Anh Chi rất nhiều!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Giờ Em phải làm sao đây? Left_bar_bleue0/0Giờ Em phải làm sao đây? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Giờ Em phải làm sao đây? Left_bar_bleue0/0Giờ Em phải làm sao đây? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitimeThu Feb 11, 2010 1:46 pm

đã biết rằng người ta lừa dối mình thì mình có nên nghĩ tới người lừa dối đó ko bạn? suy nghĩ và tình cảm đó hãy để dành cho người khác ha!
hì nhưng bạn ơi bạn post sang mục tâm sự-chia sẻ-gỡ rối. cả nhà sẽ cùng cho bạn những lời chân thành. luna vít ở mục này thì nhầm địa chỉ rùi, hì
chúc bạn vui
anhphuc90
Thành viên mới
Thành viên mới
anhphuc90

Nam
Châm ngôn sống : yeu la faj hieu
Điểm : 51354

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 10:18 am

em nên nói thật với nguượ đó đi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Giờ Em phải làm sao đây? Left_bar_bleue90/100Giờ Em phải làm sao đây? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Giờ Em phải làm sao đây? Left_bar_bleue80/100Giờ Em phải làm sao đây? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:04 am

Sao em bik chắc là ng đó lừa dối em chứ? Theo chị 2 ng nên ngồi lại nói chuyện thật rõ ràng với nhau nhá. chào em @:-]
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51576

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 6:34 pm

^^! theo socola thì 2 ng hãy gặp nhau rồi nói những zì mà 2 ng đang nghĩ zà mún nói ra lúc đó,trên dười này k phải lúc nào mình cũng iu nhầm ng lừa dối đâu bít đâu ở đâu đó lại có ng iu mình thật lòng mà ng đó chưa đến zới mình sao...đúng k.... lol!
all_end
Thành viên mới
Thành viên mới
all_end

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : chấp nhận sự thật
Điểm : 51170

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 10:09 pm

anh à! em nhớ anh nhiều lắm. anh là tình yêu thứ 2 của em và em đã rất hi vọng vào tình cảm này. 15 ngày quen nhau ai tin ta sẽ có thể dành tình cảm cho nhau được nhiều như thế, 15 ngày trôi qua em cảm thấy thực sự hạnh phúc, lúc đó em chỉ nghĩ rằng mình sẽ cùng anh đi hết cuộc đời này. Vậy mà tại sao anh lại nghe lời mẹ cho rằng em sẽ cản trở tương lai của anh, cản trở sự thăng tiến của anh, tại sao anh ko tin rằng ta sẽ hạnh phúc?tại sao? hay vì thứ tình cảm mới chớm mới bắt đầu được 15 ngày không khiến anh cảm thấy tiếc nuối khi dứt khoát với no, em đau lòng lắm, thực sự rất đau. Điều em mong muốn nhất bây giờ là được nhìn thấy anh, điều nhỏ nhoi như vậy mà em cũng ko thể thực hiện đc, anh ở rất gần nhưng em ko thể chạm tới đc, anh mờ ảo khiến em ko thể nhìn rõ anh. 15 ngày đối với em là hạnh phúc, nhưng hạnh phúc ấy thật quá ngắn ngủi, nó khiến em bị sốc thực sự, em đã khóc và em ko biết làm gì ngoài việc khóc và khóc, quãng thời gian ngắn ngủi bên nhau nhưng chưa đầy kỉ niệm nah ạ,đi qua những nới mà ta đã ngồi ở đó trò chuyện và chia sẻ. em nhớ ánh mắt dịu dàng và sâu thẳm của anh, nhớ cái cầm tay nâng niu nhẹ nhàng mà anh dành cho em, nhớ những cái ôm và cả những nụ hôn nhẹ vụng về trên môi, tất cả em đều nhớ. Có 1 điều là trong mơ em cũng thấy anh, em ko dám ngủ vì mỗi khi nhắm mắt em lại mơ thấy anh, thật khó chịu biết bao. mottj tình cảm mới chớm nở đã dập tắt, em ko đành lòng nhưng theo như bói toán thì em nên chấp nhận rằng anh ko thuộc về em , ko sinh ra để cho em, em còn níu kéo làm gì nữa, còn hi vọng làm gì nữa?đây chính là lí do khiến ta " tại sao yêu nhau ko đến đc với nhau " phải ko anh?
giờ em sẽ phải chấp nhận, rằng anh và em ko thể trở thành 1 cái gì đó, em rất muốn đc nhìn thấy anh nên em đã chọn giải pháp làm anh em với anh, dẫu biết rằng sẽ rất khó và có thể em sẽ càng tổn thương nhiều hơn nhưng sự thật là em muốn gặp anh , muốn nói chuyện với anh. tất cả những thứ đó chỉ để nói lên 1 điều rằng " em yêu anh" - 1 tình yêu vừa bắt đầu đã phải kết thúc, dù ko muốn nhưng đành phải vậy thôi. tạm biệt anh tình yêu khờ dại, tạm biệt những gì mới chớm nở đã tàn phai, tạm biệt tất cả. em đang ngồi viết những dòng này và nghe nhạc, bài "giấc mơ chỉ là giấc mơ". Em mơ, em hị vọng để rồi em tuyệt vọng. em sẽ nhớ anh mãi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ Em phải làm sao đây?   Giờ Em phải làm sao đây? Icon_minitime

Giờ Em phải làm sao đây?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Tôi phải làm sao...???
» Tôi phải làm gì