Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Left_bar_bleue1000/10Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Left_bar_bleue7/10Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé!   Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 7:39 pm

Em cố tìm cho mình một lí do để em có thể yêu,tha thứ cho anh lần nữa.Em và anh cách biệt về tuổi tác nhưng đó không phải là lí do để em ko iu anh,em biết tuổi tác chỉ là một con số ko tồn tại trong một tinh iu khi hai người iu nhau thật lòng.Anh nhỏ hơn em 3 tuổi nhưng nó đủ làm em cảm nhận ra anh trẻ hơn em như thế nào,cách suy nghĩ của anh và em khác như thế nào?anh đang cần gì ở bản thân anh,anh cần một bờ vai,1 điểm tượng từ em sao?hay anh đang cần nhất là ko thể yếu đuối trước mặt em?EM ko nói rằng em lúc nào cũng đúng,nhưng em tin em đã cho anh những lời khuyên mà anh cần.
Em và anh ở xa nhau nhưng chẳng thể ngăn cản tình iu cảu e dành cho anh.Người ta thường nói xa mặt cách lòng,nhưng em ko nghĩ thế anh à.Nhưng có lẽ lần nay em sai thật rồi vì chỉ có em nghỉ thế,tình iu đến cần 1 sự đồng cảm từ hai tâm hồn.anh và em có cũng chung 1 nhịp đập không anh nhỉ?.Ngồi nhìn mưa buồn rơi em bỗng nhận ra một điều,em và anh chưa hề tồn tại tình bạn để có thể trở thành hai trái tim đồng nhịp,chúng ta đến vơi nhau quá nhanh,quá vội và,giá như chũng ta nên làm bạn truocs khi đến với nhau thì đâu có chuyện ngày hôm nay nhỉ?Nhưng không vì thế mà anh có quyền thiếu tôn trọng em,làm em tổn thương trong sự vui vẻ của anh.Với anh,em ko biết anh tin em đến mức nào nhwung với em,có thể đa nghi,em thấy em chỉ tin anh một chút thôi,vì sao ư! vì em cần một người đàn ông chững chạc,có một cách suy nghĩ thoáng,tấm lòng vị tha,rộng lượng...(em có đòi hỏi quá ko).
Còn một điều nữa làm em không thể tin anh tuyệt đối,đó là giữa anh và em có một người thứ ba,em ko muốn nhắc đến chuyện này và em không trách ai hết,vì trong chuyện tình cảm ko ai nói trước được,lí trí,đạo đức không thể điều khiển được trái tim.ngược lại em cũng cảm ơn người đó đã chăm sóc anh,an ủi anh làm cho anhvui khi những việc đó em không thể làm cho anh.
Em cố tìm cho mình những lý do để Em có thể yêu Anh lần nữa.Em cố tìm rất nhiều lý do để em tin em đã yêu anh rất nhiều.Nhưng trong những lý do em tìm kiếm có một sự thật mà em không muốn chấp nhận đó là Trong Anh không có Em.Em đã gạtlý do ấy sang một bên để tin rằng vẫn có người cần em,yêuem và mong muốn xây dựng một mái ấm với em(như điều anh đã nói).Nhưng tất cả lý do điều cho thấy Em Và Anh không có tình yêu thật sự.

Thôi thì chúng ta sẽ chia tay như những người bạn,chúng ta sẽ như là những người vô tình đi ngang qua,liếc mắt nhìn nhau và bước đi một cách vội vã Em sẽ không là một phần của anh kể từ bây giờ.Em chỉ có thể gọi anh lần cuối này mà thôi,anh ạ!!Anh hạnh phúc anh nhé!!
sưu tầm

Được sửa bởi YSL_TINA25 ngày Fri Apr 09, 2010 8:12 pm; sửa lần 1.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52174

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Left_bar_bleue0/0Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Left_bar_bleue0/0Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé!   Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 7:22 am

cố lên chị ơi! đừng buồn nũa,buồn nhiều sẽ làm con người ta yếu đuối đấy.
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Left_bar_bleue1000/10Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Left_bar_bleue7/10Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé!   Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 7:14 pm

cám ơn em nha chj yếu đuối sẵn rồi nên cũng chẳng yếu hơn nữa dâu ;-\' ,
chj ko buồn vì bên cạnh chj có rất nhiều bạn bè quan tâm chj,yêu thương chj :D
chj sợ buồn sẽ làm chj sấu đi thôi ;-\'(sợ mình xấu lém) ;-\'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé!   Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé! Icon_minitime

Cho Em Gọi Anh LẦN Cuối nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Dù thế nào....hãy cười lên !
» Cấm cười
» Lời cuối cho anh .