Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

và rồi......sẽ thành quá khứ

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54931

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
và rồi......sẽ thành quá khứ Left_bar_bleue1000/10và rồi......sẽ thành quá khứ Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
và rồi......sẽ thành quá khứ Left_bar_bleue7/10và rồi......sẽ thành quá khứ Empty_bar_bleue  (7/10)

và rồi......sẽ thành quá khứ Empty
Bài gửiTiêu đề: và rồi......sẽ thành quá khứ   và rồi......sẽ thành quá khứ Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 3:46 pm

Em đã từng nghĩ...mọi cảm giác,trôi qua đi sẽ trở thành vĩnh hằng!vĩnh hằng với tất cả,với mọi vật xung quanh và với người ấy ngay cả em đầy style.Tuy nhiên em sai lầm khi nghĩ vậy! suy cho cùng mọi thứ ấy cũng chỉ là hồi ức,là kỉ niệm,quá khứ mà thôi. No
ANH đã từng hứa những gì nhỉ?những món quà chưa tặng thành ra không tặng,lời hứa thay bằng những lời vô tình,sự chân thành thay vào đó là điều dối trá,câu khẳng đinh"Anh không phải làngười chung thủy.anh có đến 100 người con gái nhưng em,"đà lạt lạnh nhưng anh cảm thấy ấm áp,sài gòn buồn bã trong những buổi trưa oi bức thì anh rất vui vẻ v....v...v"em đã thất bại đúng không pale ?chỉ biết mỉn cười trong sự xót xa, emchaaop nhận vì em đã thích một người ít kỉ,lưỡng lự và chả có chút tự tin như anh.em ngốc lắm! có lẽ em đã iu,1 tình iu đơn phương mà trước giờ hai chữ đơn phương không thể xuất hiện trong đời em và em cũng chưa bao giờ nghĩ đến nó sẽ xảy ra..thế mà bây giờ lần đầu tiên cảm nhận được mùi vị thất tình của tình iu đơn phương.Trước mắt anh ,em nói chuyện mạnh mẽ,tự cao,vô tình vậy đó.Nhưng có ai biết đó chỉ là bề ngoài cảu một lớp bọc yếu đuối.tim đang đau nhói bên trong chứ.
Kết thúc rồi,một kết thúc thảm hại cho một đứa con gái như em,chính đây là sự thật,sự thật tàn nhẫn,nhưng không sao,em tin mình có nghị lực đạp và xô nó ra khỏi cuộc sống tăm tối,nhất thời này,vì không đáng tí nào.rồi tất cả sẽ qua,mọi chuyện sẽ thành quá khứ.....Em nghĩ vậy

và rồi......sẽ thành quá khứ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» box lời nhắn từ thành viên tới thành viên ở đâu nhỉ?
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng
» thanh hoá quê ta đâu hết rùi nhỉ?