Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Này, cậu yêu tớ nhé!

Go down 
vit_con_online
chuottuihp88
>>0nlyl0v3<<
ilovemickey
longcon
nguyencuongyb1988
luckynguyen
nh0cxinhzai
kiepsongvothuong_86
thuha
DiTim_GaiNgoan
15 posters
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 57132

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue1111111/1111111Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue25251325/1325Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Này, cậu yêu tớ nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 4:45 pm

Bức thư tỏ tình này dí dỏm lắm nà

Này, cậu yêu tớ nhé!

Nếu yêu tớ, đi đến đâu cậu cũng được “hếch mũi” lên nghe những lời… khen ngợi. Thế này này: “Ui, sao bạn í có anh người yêu đẹp trai thế nhỉ”, rồi: “Giá mà cái bạn con trai dễ thương chết người kia là người iu mình có phải tốt không”. Đừng nghĩ là tớ “viễn tưởng” nhé, mỗi lần nhờ tớ mua hộ bánh mì, hay đòi tớ dẫn đi ăn kem, Hương ngố và Ngọc sún đều nói tớ đẹp trai, ga lăng và dễ thương mà. Tớ tin là những người bạn tốt như thế chẳng nói điêu đâu.

Tớ cũng biết chiều con gái ra phết đấy. Cụ tỉ là nhóc em gái tớ í mà, chỉ cần nó chăm chỉ làm hết việc nhà, kể cả những phần mà mẹ giao cho tớ, là tớ sẵn sàng cho nó mượn máy tính để chơi đào vàng ngay. Nếu là… người iu của tớ, cậu cũng sẽ được chiều y như vậy đấy.

Các “chiến hữu” của tớ nói rằng, cậu chẳng có tí tẹo thú vị nào cả. Này nhé, mũi… tẹt, mắt thì hơi to, lại “mập mạp” như nấm nữa chứ. Tớ đã nhìn kĩ cậu rồi, và thấy là “chí lí” thật. Thế nhưng, không vấn đề gì, tớ vẫn thấy thích cậu như thường. Thấy chưa, tình iu của tớ có thể vượt qua mọi “rào cản” đấy nhé.
Mỗi lần cậu và Linh “híp” đi qua, tất nhiên là tớ chỉ nhìn mỗi cậu mà thôi. Tuy nhiên, thỉnh thoảng tớ cũng “liếc” Linh “híp” một tẹo, và phát hiện ra rằng bạn í đang nhìn tớ rất chi là chăm chú và… đắm đuối. Hành động “đáng ngờ” tiếp theo là thì thầm vào tai cậu điều gì đó, tớ đoán chắc là bạn í tâm sự với cậu rằng, bạn í… mến tớ rùi. Dù Linh “híp” cũng xinh xắn đáng yêu lắm đấy, nhưng tớ chẳng “liêu xiêu” chút gì đâu. Cậu đã hiểu hết sự “chung thủy” của tớ chưa nào?
Ừ thì cứ cho rằng từ bé đến giờ, tớ… chẳng được cô nàng nào “để ý”, (tớ biết mình ăn dưa bở trong “vụ” Linh híp rùi, huhu). Nhưng điều đó không đồng nghĩa với việc, tớ… kém hấp dẫn như cậu nói đâu. Cậu nên nhìn nhận sự việc theo hướng “tích cực” ấy. Không có ai iu tớ, đồng nghĩa với việc cậu càng sung sướng vì không có “đối thủ”, không sợ… mất tớ vào tay người khác. Và cậu là người iu duy nhất của tớ. Sướng nhé!

Bọn lớp mình cứ thích ghép đôi cậu với Duy cơ, ngoài cái học giỏi, đẹp trai, hát hay ra thì… chẳng được cái gì hết. Tớ biết thừa, cậu đỏ mặt, im lặng mỗi khi bị trêu có nghĩa là cậu… tức giận, cậu không thích, cậu ghét những kẻ “rỗi hơi” gán ghép kia. Thế nên, iu tớ đê, chẳng còn ai gán ghép cậu với “kẻ đáng ghét” kia nữa. Chắc chắn đấy!

Iu tớ nhé, đảm bảo cậu sẽ không bị… từ chối đâu. Tớ cũng iu cậu mà!

Mẹ tớ vẫn hay nói rằng: Ngố như tớ, chẳng ai thèm iu đâu. Nhưng tớ nghĩ là, ai không iu tớ, người đó mới… ngố đấy. Cậu không muốn bị ngố, đúng không. Vậy thì chỉ còn một cách thôi, hehe.

st
thuha
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55601

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 8:58 am

hehe hay hay ghê^^
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56439

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue0/0Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue0/0Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 9:57 am

Hi, một bức thư tỏ tình thật thú vị, thanks nhé!
nh0cxinhzai
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55640

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 2:04 pm

thu ha oi ban cho minh` lam wen duoc ko
minh cung~ o? tanh hoa
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 4:21 pm

Bạn vào box kết bạn và lập topix cho những người ở Thanh Hoá nhé
nguyencuongyb1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Điểm : 55384

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeSun Mar 01, 2009 5:14 am

một bức thư thu vi lăm
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeTue Mar 03, 2009 9:40 am

1 bức thư thật nhiều niềm vui.. nụ cười..nhưng cô đọng... tớ mà viết được những dòng chữ tỏ tình vui nhộn như thía thì khối bạn gái chết với tớ!! hehe!
ilovemickey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ilovemickey

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : ngay mai se la 1 ngay khac
Điểm : 54221

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeFri Sep 25, 2009 7:32 pm

kau ụ hay lam'^^! to' thjx noi that nhu the'^^! chuc' mung nhe'^^!..................Minie
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56074

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue8/10Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue10/10Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeSat Sep 26, 2009 3:29 pm

tk anh vương nhìu ^^! bài này hay lúm
chuottuihp88
Thành viên mới
Thành viên mới
chuottuihp88

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Em la nua con lai cua doi anh.
Điểm : 53155

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 10:17 pm

qua hay toi ma duoc 1 nua nhu cau nhi?
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue5/10Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue10/10Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 8:01 am

Bức thư thế này thì kiểu gì cũng kẹt ...nên chắc nàng ấy phải ye6u luôn...for sure
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55407

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue-100/1000Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Này, cậu yêu tớ nhé! Left_bar_bleue1000/100Này, cậu yêu tớ nhé! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 1:00 pm

chú Vương già dê............................. Twisted Evil
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Boy chính tông....100% boy.... nhưng có 1 sở thíck rất là đặc biệt....: chọc gái .. hehehe... nhưng iu ai rồy thỳ iu zữ lắm hjhjhj:D
Điểm : 53052

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 7:12 pm

Anh viết thư hài và hay wá àh ... sau này chỉ em vài chiêu he. hjhj
alexmax
Thành viên mới
Thành viên mới
alexmax

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : khong co vui khi co nguoi yeu minh o ben canh
Điểm : 53003

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 8:54 pm

bài này hay..nhuwng trog đó pha trộn vs hai hước quá
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 3:12 pm

đọc bài này thấy nhớ cái ngày xưa củ mình ghê hà , cũng có bức thư gần giống thế này .......... , hic , giờ ng ta có 3 mặt con rồi , nhanh thật
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Điểm : 51757

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:52 pm

Bài này rất hay xin cám ơn bạn nha
Thanks bạn
[i] Tình là mộng mơ hay ảo tưởng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Này, cậu yêu tớ nhé!   Này, cậu yêu tớ nhé! Icon_minitime

Này, cậu yêu tớ nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang