Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Huynh Thương Yêu !

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56852

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Huynh Thương Yêu ! Left_bar_bleue1111111/1111111Huynh Thương Yêu ! Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Huynh Thương Yêu ! Left_bar_bleue25251325/1325Huynh Thương Yêu ! Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Huynh Thương Yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Huynh Thương Yêu !   Huynh Thương Yêu ! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 4:28 pm

Sư huynh thương yêu !

Hôm nay em lại ra bãi sông Hồng để nằm dài nghĩ về anh. 2 ngày không được nói chuyện với anh, em nhớ anh nhiều lắm, nhiều lần không chịu nổi nỗi nhớ anh, em đã bật máy gọi cho anh, nhưng rồi lại thôi,
Su huynh thương yêu !
2 hôm nay anh buồn nhiều lắm phải không?thương anh thật nhiều nhưng em lại không thể làm gì giúp anh được. Em là một tiểu muội không tốt phải không anh? Em biết cuộc sống của anh hiện tại và trong tương lai còn bao nhiêu là khó khăn và mệt mỏi, vậy mà em lại không thể ở bên và bước cùng anh trên một con đường.
Sư huynh à! em biết niềm vui của em cũng chính là niềm vui của anh. vì thế nên dù không có anh ở bên, em cũng sẽ cố gắng chăm sóc mình thật tốt,em sẽ ăn thật nhiều, và sẽ tắm thật sớm,em sẽ không bỏ bữa, không tắm khuya, và không khóc hay buông xuôi trước bất cứ khó khăn nào. Anh hãy yên tâm và đừng lo lắng cho em, em hứa với anh là em sẽ làm được, dù...thật khó để làm điều đó khi không có anh, nhưng em sẽ làm được, nhất định em sẽ làm được mà .
Anh cũng vậy nha sư huynh, anh đừng vì em mà buồn, anh nhớ tự chăm sóc minh, trong công việc và cuộc sống, đôi khi anh sẽ cảm thấy rất mệt mỏi, nhưng hãy cố lên anh nhé, anh đừng để cho mình có cảm giác chán nản hay muốn buông xuôi,lúc nào anh cũng phải nhớ là anh phải cố lên, anh sẽ làm được, anh nhất định sẽ thực hiện được những dự định của riêng mình. em sẽ luôn cầu chúc cho anh được thành công
Hôm nay trên xe, nhìn thấy người ta bán những quả bóng bay thật là xinh, em nhớ có một lần anh nói, nếu có em ở bên anh, anh sẽ mua tặng em cả một chùm, nhưng em lại chỉ thích một, một qủa bóng nhỏ lồng trong môt quả bóng lớn, quả bóng nhỏ là em, còn quả bóng lớn là anh, em luôn luôn được anh che trở và bao bọc. Em xuống xe và tự mua cho mình một quả, vì em biết sẽ chẳng bao giờ en được anh mua cho những quả bóng đó nữa,thật buồn hì
Anh thật ngốc và đáng ghét, tại sao lại yêu em chứ?sao không mãi là sư huynh của em?em ghét anh lắm lắm hu hu
Nhim

st

Huynh Thương Yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yêu----------- thương
» Bình sinh có 2 câu này mong các vị sư huynh sư tỉ chia sẻ !!!!!!!!!!!!!
» Đạo diễn Huỳnh Phúc Điền...tạm biệt
» Yêu thương còn mãi
» nửa yêu thương !