Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho Anh cho e nhE'

Go down 
Tác giảThông điệp
Mai_la_em
Thành viên mới
Thành viên mới
Mai_la_em

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống... học tập và yêu... Có sự nghiệp rồi tình yêu sẽ đến... Chuẩn !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51647

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cho Anh cho e nhE' Left_bar_bleue0/0Cho Anh cho e nhE' Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cho Anh cho e nhE' Left_bar_bleue0/0Cho Anh cho e nhE' Empty_bar_bleue  (0/0)

Cho Anh cho e nhE' Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho Anh cho e nhE'   Cho Anh cho e nhE' Icon_minitimeSun Feb 07, 2010 12:34 pm

e ah !
Se t0t h0n neu nhung loj nay duoc noj truc tjep voj em. nhung vj djeu kjen k cho fep, e k muon gap a... e tat dt, a k the ljen lac voj e a danh chon cack vjet thu de guj toj e tat ca nhung j anh muon noj. nhung loj tu tan sau traj tjm a !
A xjn l0j ! vj da k co gang hjeu e nhjeu hon.
A xjn l0j ! vj 1 tjn don rang a "da yeu 1nguoj khac o truong a dang theo hoc"
A xjn l0j ! vj da k ben e khj e thay chan nan vj anh.
A xjn l0j ! vj a da k manh me de suy nghj chjn chan hon khj co cam jac e dang muon xa a. vj that vong qua nhjeu o anh.
A xjn l0j ! vj a chj bjet cam' dau vao dau buon va chan nan. k chju bjnh tjnh keo e laj voj a khj van con co hoj...
A xjn l0j ! vj nhung l0j jai thjch mu0n mang...
A xjn l0j ! vj da lam a va e faj nhu the nay...

Danh mat roj a m0j bjet cam jac co d0n va tr0g traj khj kh0ng c0 e la nhu the nao? Cu0c song cua anh jo day vo vj lam'. Tu sau caj bu0j t0j h0m ay, bu0j t0j anh bat em n0j ra l0j chja tay. Dang le ra e khong roj bo anh dau dung khong e? Anh bjet e da co gang ben anh khj em bat dau cam thay khong yeu anh nhjeu nua... Nhug taj anh, anh da khong chju dc cam jac' h0j h0t ay. 3 tuan o laj tru0ng chuan bj on va thj. Anh nhu mat h0n`, k c0n chut suc luc. Anh chj m0ng th0j jan troj that nhanh den ngay nghj tet. Anh se nhanh chan ve nha. Tim` em, xin l0j em va xjn em ch0 mjh du0c tjep tuc yeu nhu luc tru0c. Anh da ve nha, kung da gap duoc em. Anh duoc dj ben em nhung sao cam giac cua anh nang ne lam. Ro rang la anh nho em, nho that nhjeu`. Muon quay sang ngam em va nghe em n0j that nhjeu. Nhung cu m0j lan nhjn tr0m em anh laj thay nh0j dau n0j traj tjm nay. Anh mu0n kh0c ! Anh phaj nen l0ng laj de khong khoc tru0c em. The r0j ca d0an du0ng chjm tr0g im lang. Sao the? Anh da chuan bj rat nhjeu djeu de n0j v0j em c0 ma...... "em 0j, mjh c0 the tjep tuc nua khong" ... ... ... "em yeu ngu0j khac r0j" ... "dung hy v0g j o em nua. Quen em dj va tjm cho mjnh 1 ngu0j con gaj t0t h0n em". Anh uk' tyn. Uk' tyn dau. Chac em c0n jan anh nen m0j n0j the'. C0 ngj nhu vay r0j sa0 anh van cam thay m0j thu nhu v0 vun ra. . . Anh kh0c, kh0c that nhjeu ! Chua ba0 gi0 anh thay dau don nhu the.
Duoc r0j, anh bjet r0j, anh chap nhan roj, anh khong nju keo em nua !
Em dj dj. . .
Hay yeu that nhjeu va song that hanh phuc' !
Nhung xjn em cho anh duoc cho doj em. . . Nhe? Em nhe?
Cu dj tru0c dj. Anh the se khong co gang goj e tu phja sau dau, k fjen cuoc song cua em dau.
Dong y voi anh va dung trach anh co chap nhe?
E dung cam thay ay nay ji ka? va dung tu choj anh. . . Anh xjn day. . . !
Anh se thoj khong buon nua.
Anh se hanh phuc voj su cho doj.
Anh se can bang lai cuoc song.
Anh se hoc tot va thanh dat.
Anh hua !
Em n0j dj. Gi cung duoc ma. Chi can em dong y de anh duoc cho doi e thoi. Coi nhu day la nguyen uoc cuoi cung cua anh co duoc khong?
Em oi "uh" nhe'?
Em khong can voi vang tra loi anh dau. . .
Anh khong the lam nguoi mang lai hanh phuc cho em duoc nua thi hay de anh la nguoi cho doi em !!!!
Lan` cuoi' cho anh duoc noi voi em rang : "anh yeu em. va se mai yeu em. Bich' zero be nho cua anh..."
Nho toi anh khj nao em buon va can chia se nhe' !
Tam biet em ! tinh yeu cua anh !

Cho Anh cho e nhE'
Trang 1 trong tổng số 1 trang