Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!! Left_bar_bleue1/100lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!! Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!! Left_bar_bleue0/1000lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!! Empty_bar_bleue  (0/1000)

lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!!   lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!! Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 2:36 pm

tôi biết giải thích thế nào cho sự ra đi của cuộc tình này đây? Tại tôi? Tại em hay tại sự ngu ngơ khờ khạo để đến bây giờ toi không cắt nghĩa cho mảnh vỡ tình đầu này. Ngày hôm qua, khi em còn nói muốn yêu tôi mãi , em bảo rằng tôi là tất cả, rằng nếu có một ngày tôi bỏ xa em,êm sẽ hận tôi và hận cả cuộc đời này , em sẽ làm cho tôi không bao giờ nhìn được mặt em nữa. Vậy mà hôm nay em nói tiếng chia tay nhẹ nhàng như một lời nói yêu tôi ngày hôm qua. Và phải chăng còn dễ dàng hơn vì đâu tôi phải luôn đồng ý với tất cả lòng yêu thương ấy . bây giờ tôi nhìn em ngỡ ngàng và khó hiểu quá. em chỉ buông lời và nói một câu thôi rằng "tại gia điình tôi"" Chấm hết!

Khuất bóng em rồi, mặt đất dưới chân tôi rạn nứt, tôi thấy mình từ từ rơi vào vực sâu của nỗi đau – một cảm giác đau đớn, vỡ òa.tôi cũng không hiểu sao mình không thể khóc lúc đấy.một thằng sống nghiêng về tình cảm như tôi sao lúc đó lại vô tình đến thế.sao không líu kéo em lại bên tôi Còn bây giờ khi nghe từng nỗi đau đang ngậm nhấm, tôi lại không còn nước mắt để mà khóc. Những lần nhắn tin cho em , tôi luôn gặng hỏi nguyên nhân, em vẫn điệp khúc “Hãy tha lỗi cho Em” rồi lại lịm đi, không giải thích, không cho tôi giải bày. Đơn giản chỉ vậy sao em? Không phải vì tôi muốn níu giữ một cái gì đang rời khỏi tầm tay – cái hạnh phúc mong manh dễ vỡ, là là như sương khói – mà vì tôi muốn mình thanh thản hơn chỉ vây thôi.

Em à ! Thôi mình không yêu nhau nữa nhưng sao lại lấy đi của tôi niềm tin vào em, vào cuộc sống?êmm biết là tôi sẽ yếu đuối và buồn lắm mà, sao lại phủ nhận tình tôi bằng lý do vô lý như vậy? tôi không trách em, cũng không hận em đâu vì tình yêu có thể đến trong nhau bằng những phút giây ta nhớ mãi phải không em? Chiếc cầu hạnh phúc tôi và em vừa xây chưa khô lơớ vữa đã vội tách đôi về hai ngả, quăng tôi về phía dòng xoáy cuộc đời. Mất em rồi, niềm tin cũng chỉ là ảnh ảo. Có lẽ nào trái đắng tình đầu lại quá đậm vị vậy sao em?

Em! Có lẽ lòng em cũng không sung sướng gì đâu đúng không? em vốn dĩ được mọi người yêu mến mà giờ đây tất cả đều nhìn em bằng con mắt khác. tôi tìm đến rượu để quên đi tất cả nhưng men say ấy chỉ là chất xúc tác nhấn chìm tôi mà thôi. . Nếu tình yêu hai ta không đủ sức mạnh để tồn tại nữa thì hãy để nó ra đi nhưng tôi không thể đánh mất cuộc đời mình phải vậy không em. Đừng lo tôi sẽ hờn trách em , em nhé ! chúng mình không có duyên nên mới vậy, đúng không em?Em đã giúp tôi hiểu được cuộc đời – không hề giản đơn chút nào. tôi dẫu buồn, dẫu thất vọng và đau đớn cũng sẽ chấp nhận sự thật. Vết đau này với tôi thật khó để xoa dịu nhưng tôi biết mình cần phải làm gì bởi một điều thật giản dị “ cơn mưa nào cũng có nắng ngay sau nó”. Phải không em?
http://www.binhminhdem.blogspot.com
http://http:binhminhdem.blogspot.com

lại nhớ một kỷ niệm tôi và (em )!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hoài niệm một niềm đau
» Chỉ còn là kỉ niệm
» Những phút giây kỉ niệm
» Hãy trả lại niềm tin cho em.
» Hãy cho em niềm tin ! em chờ !