Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : choi het minh .hoc het suc .yeu manh liet
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52410

GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Empty
Bài gửiTiêu đề: GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC   GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 10:37 am

Em nói rằng đừng đợi em nữa "vì cuối cùng mình sẽ không có kết quả gì đâu anh".Anh thật không thể tin nổi là anh và em phải chia tay lần thứ 3 cũng chỉ vì một lý do vì một lý do mà chỉ còn ở thế kỷ trước vì bố em không đồng ý vì anh và em có hai tôn giáo khác nhau ,tại sao em không can đảm cùng anh đối mặt với nó khi mà em cũng yêu anh hở em ,nhiều khi anh không biết anh có yêu em đơn phương hay không và tinh yêu em dành cho anh chỉ là sự thương hại.
Tôi vẫn bình thường sau ngày đó tôi vẫn vui vẻ nhưng cứ mổi sáng thức dậy tôi lại thấy đau nhói ở con tim khi thấy cô đơn vô cùng và giờ tôi mới biết rằng yêu bằng con tim là đúng
Khi còn học phổ thông tôi đã từng cải nhau và nòi rằng bộ não là trung tâm thần kinh nên mọi cảm xúc đều xuất phát từ đó kể cả tình yêu
và giờ em đã cho tôi biết là tôi đã sai hoàn toàn khi mổi lần nhận ra rằng tôi sẽ mất em mãi mãi thì lồng ngực tôi lại co thắt lại .tôi thèm được khóc như con gái để có thể vơi đi nỗi buồn nhưng làm sao vơi được hở em khi mà tình yêu của chúng ta là đến từ 2 phía chứ.......cuuọc sống giờ đối với anh chẳng còn ý nghĩa gì nữa và anh chẳn biết anh phải phấn đấu vì cí gì nữa .
Gửi em người không bao giờ đọc được
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Left_bar_bleue70/100GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Left_bar_bleue991/1000GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Empty_bar_bleue  (991/1000)

GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Empty
Bài gửiTiêu đề: TÌNH YÊU KHÔNG LÀ TẤT CẢ ?   GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 3:40 pm

Vì sao em cứ mãi buồn,
Vì sao em cứ u sầu,
Vì sao em chỉ cố sống,
Cho qua thời gian thế em,
Dường như em đã mất rồi,
Nụ cười trong sáng trên môi,
Em đã không vui vẽ như những ngày xưa.

Cò đâu ánh mắt thuở nào,
Còn đâu những lúc thơ ngây,
Một thời em đã cố giữ,
Nhưng nay vì ai em đánh rơi,
Người ấy đã bỏ em rồi,
Và đâu có nhớ đến em,
Khóc chi em đâu đổi thay được gì.
Tình đời là thế thế đó em có biết không,
Đừng vì tình yêu em khổ đau quá nhiều,
Em nên hiểu là vì sống ở trên đời,
Tình yêu không là tất cả,
Cuộc đời còn đó có biết bao ước mơ,
Đừng buồn đừng lo yêu dấu đang đón chờ,
Quên đi muộn phiền,
Hãy sống cho chính mình,
Sẽ tìm được hạnh phúc mà thôi.
http://vnthutinh.com.vn

GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  gui den mot nguoi khong bao gio doc duoc...01672222211
» khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu
» E k mún khóc...
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình