Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh nhớ em

Go down 
Tác giảThông điệp
mmye
Thành viên mới
Thành viên mới
mmye

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : tôi sẽ chờ e quay về!!!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51768

anh nhớ em Empty
Bài gửiTiêu đề: anh nhớ em   anh nhớ em Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 1:42 pm

Mình đã sống bên nhau 2 năm thật hạnh phúc em nhỉ? Anh đã có những giây phút ngọt ngào được ôm trọn em trong vòng tay, được hôn lên đôi môi mềm mại cháy bỏng của em, anh đã đưa em đi mọi nơi, mọi không gian lãng mạn chỉ dành cho những cặp tình nhân....Anh cảm thấy hạnh phúc trào dâng, cổ họng như nghẹn lại khi ôm em trong vòng tay, cái cảm giác đê mê đó sao 2 năm lặng lẽ trôi qua mà nó như ăn sâu vào tâm trí của anh. Những lần gặp em là những ngày anh cảm thấy có nghĩa nhất em có biết không? Nhiều lúc anh tin vào hai chữ định mệnh đã hàn gán đôi chúng ta lại gần nhau, anh cứ nghĩ vu vơ rằng em là hơi thở, là nhịp đập của trái tim anh. Anh cần em như một người nghệ sĩ chơi dương cầm cần đôi tay, anh cần em như chính trái tim anh cần nhịp đập. Trong mắt anh em là người con gái hoàn hảo, với nhan sắc tuyệt vời… ngay từ cái nhìn đầu tiên anh đã cảm nhận được chúng ta sinh ra là để dành cho nhau… Ôi ánh mắt, nụ cười ấy tưởng chừng như một thiên thần nghịch ngợm ngã từ thiên đàng xuống thế gian này… Sau đó là những tháng ngày say đắm đúng không em?Anh yêu em như một kẻ điên vô thức vậy, anh yêu em bằng cả trái tim lẫn linh hồn, anh không ngừng nhớ về em, anh không ngừng thầm gọi tên em... Em có biết không? Anh luôn tự hào một điều: bạn gái của anh rất dễ thương, bạn gái của anh trông có vẻ trẻ hơn những người con gái khác cùng trang lứa, đứng trước sự quyến rũ của em có đôi lúc anh ngơ ngẩn như một đứa trẻ, làm trò để em vui, em cười khi em buồn. Có những lúc anh hờn ghen không thôi, có những lúc cãi vã tưởng chừng đâu sông có thể cạn đá có thể mòn, em biết lúc đó anh buồn lắm không? Nước mắt anh tuôn rơi… tim anh như ngàn mũi dao cứa nhẹ làm cho những giọt lệ tình tưởng chừng như sẽ kết thúc cuộc sống của anh… Nhưng không em à, nó làm anh mạnh mẽ hơn làm anh yêu em gấp ngàn lần hơn…
Anh không bao giờ hối hận khi đã yêu em nhiều như thế. Bởi vì sao? Vì em là người bạn thân nhất mà anh có được, anh có thể chia sẻ tất cả những lo toan khó nhọc trên thế gian này… Anh đã chọn đi chung trên con đường mà luôn có em, em có biết không? Anh đã chọn cho con anh một người mẹ hoàn hảo, anh tin chắc rằng sau này chúng nó sẽ thầm cảm ơn anh… Anh sẽ đem về cho dòng họ anh một cô dâu thảo... Ôi nghĩ tới đó cũng đủ rơi những giọt lệ hạnh phúc rồi em à.Trái tim là của anh nhưng sao nó mãi nghĩ về em vậy? Em có thể giải thích cho anh biết được không baby của trái tim anh?... Em có cảm nhận được không vậy? Chắc em sẽ trả lời là có ha? Thế sao em không chứng minh là em yêu anh? Thế sao em bắt anh bận tâm đủ điều? Em ơi đừng nhẫn tâm như vậy? Nếu em cảm thấy anh không xứng đáng để em hẹn thề trăng sao, để em sẻ chia mọi lo toan trong cuộc sống, để em trao thân gởi phận… thì em cứ ra đi tìm hạnh phúc mới… vì hạnh phúc của em là hạnh phúc của trái tim anh… Chắc em hiểu anh đang nói gì em ha? Anh nhớ quá em ơi, nhớ đôi môi, nhớ nụ cười, nhớ mùi hương da thịt, nhớ cảm giác ái ân cùng em… Lúc đôi ta bên nhau em thật tuyệt vời… anh không muốn chia sẻ em với bất kỳ một ai cả... Không, không bao giờ đâu em à... Anh sẵn sàn đánh đổi tẩt cả để bảo vệ tình yêu đôi ta… Thế còn em? Chắc anh ích kỷ lắm em ha? Anh xin lỗi…Thật sự lúc này đây anh nhớ em nhiều lắm em yêu à, không hiểu sao nữa. Chắc thế gian này không có ai mà anh dành tình yêu nhiều như vậy đâu… Anh luôn nhớ em, anh muốn làm chồng và bên em mãi mãi… Anh đã biết thế nào là niềm vui hạnh phúc trọn vẹn khi có em bên anh… Thầm cảm ơn hai chữ định mệnh… Anh yêu em nhiều lắm em à, bằng cả trái tim bằng cả linh hồn… Thế có khi nào em yêu anh như thế không em?...

anh nhớ em
Trang 1 trong tổng số 1 trang