Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh ơi! Em nhớ.....

Go down 
Tác giảThông điệp
Annie_Angel
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Annie_Angel

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là không bao giờ nói hối tiếc..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51946

Anh ơi! Em nhớ..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ơi! Em nhớ.....   Anh ơi! Em nhớ..... Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 8:29 pm

Em nhớ...Nhớ lần đầu tiên em trông thấy anh,không hiểu sao trái tim đập rộn ràng.Chỉ là vô tình mình lướt qua nhau trên phố vậy mà cứ nhớ mãi về anh.Đêm băn khoăn,trằn trọc mãi.Không hiểu vì sao lại cứ nghĩ về anh.Mình có quen nhau đâu,có nói gì với nhau đâu.Mà có khi anh còn chẳng nhìn thấy em nữa.Vậy mà em nhớ...

Em nhớ....Nhớ khi em sục sạo tìm anh trên mọi phuơng tiện,tìm cho ra cái nick yahoo,hay là blog của anh.Khó khăn lắm vì có biết anh tên gì đâu.Ngốc ghê,buồn cười nữa,sao lại hao tâm tốn sức đến vậy vì một nụ cười của một người vô tình lướt qua mình trên phố như thế.Vậy mà em nhớ....

Em nhớ....Nỗi vui mừng vô cùng khi tìm được anh.Niềm vui,xen lẫn với hạnh phúc.Lòng thầm nghĩ chắc là mình có duyên với nhau.Tim đập nhịp nhàng, khi mình cùng chat với nhau mỗi đêm.Thế là mỗi ngày lại có cái để mong chờ.Chờ đến đêm để được gặp anh.Thế thôi đó.Vậy mà em nhớ....

Em nhớ...Lần đầu tiên em chờ anh,chỉ một câu nói vu vơ của anh mà em chờ anh suốt buổi chiều.Cảm giác mong chờ,niềm vui khi tưởng tượng ra mình được gặp anh trò chuyện cùng anh thật nôn nao.Thực tế ra anh có đến đâu.Buồn và thất vọng lắm.Mệt mỏi nữa.Vậy mà em nhớ...

Em nhớ...Lần đầu gặp nhau,em rất hân hoan.Ngồi chờ đợi anh,nhưng bị người lạ chọc ghẹo,làm quen.Bực bội lắm nhưng chẳng dám hung dữ vì sợ vô tình anh xuất hiện sẽ thấy.Nên đành ngậm ngùi im lặng.Giả vờ mình là người nước ngoài không hiểu tiếng Việt.Anh đến,mừng vô cùng.Kể anh nghe anh còn chọc em nữa.Đáng ghét.Vậy mà em nhớ....

Em nhớ.... lần đầu tiên ngồi sau xe anh,nói chuyện cùng anh.Thật vui,thật hạnh phúc.Mùi hương tóc anh,mùi mồ hôi,giọng nói,nụ cười...thật gần gũi và thân thiết.Em thích ánh mắt anh nhìn em,thích những giọt mồ hôi lăn dài trên mặt anh khi anh đá banh mà vẫn để ý xem em có còn ở đó không.Thích cách anh nói chuyện với bạn bè,thích anh giả giọng chọc ghẹo mọi người.Thích anh vừa chạy xe vừa nghêu ngao hát bài hát của anh.Mình gặp nhau nhưng chẳng nói gì nhiều,vì có bạn bè anh.Vậy đó,mà em nhớ mãi...

Em nhớ...Khi em nói với anh em phải ra đi,anh chỉ cười và nói "thì em cứ đi đi,ở lại làm gì?" Trong lòng em đau nhói,em biết mình chỉ mới quen nhau anh sẽ chẳng giữ em lại.Vì mình có là gì đâu,nỗi buồn len lỏi vào sâu trong trái tim em.Nhớ lần cuối cùng anh chở em về,em đã ôm siết anh thật chặt.Lúc đó thật sự em chẳng muốn buông tay ra.Muốn đường về thật dài,để em bên anh chút nữa.Hít thật sâu mùi hương của anh,để anh ở mãi trong tâm trí em,không bao giờ biến mất.Mình phải xa nhau thôi.Thật rất đau lòng.Buồn vậy đó nhưng sao em nhớ mãi....

Anh ơi!Em nhớ.....

Anh ơi! Em nhớ.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang