Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh ah em không hiểu?

Go down 
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Anh ah em không hiểu? Left_bar_bleue0/0Anh ah em không hiểu? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh ah em không hiểu? Left_bar_bleue0/0Anh ah em không hiểu? Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh ah em không hiểu? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ah em không hiểu?   Anh ah em không hiểu? Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 11:29 pm

Anh ah!
Em không hiểu, không hiểu tại sao anh lại như vậy. Từ cái ngày đó, ngày chúng mình không nói những lời ngọt ngào đó nữa. Em đã quên đi tình yêu em dành cho anh, em dành thời gian đó cho công việc và...công việc, lúc em đã được thoải mái phần nào khi trải qua 1 thời gian đau khổ để quên anh thì anh...trong 1 lần anh say anh đã nói với em rằng: "làm sao để quên em đây?"
tại sao? tại sao vậy anh?
anh rời xa em không 1 lý do, chỉ theo em nghĩ vì anh phải học, phải học 5 năm cơ, lại không ở gần em mà ở nơi khác... để rồi bây giờ anh lại nói với em câu đó. bao nhiêu sự cố gắng nỗ lực để quên anh, nhưng em biết rằng chúng mình sẽ không thể quay về bên nhau được đâu anh....Vì em đã quá buồn, em sợ nhất sự chia ly, em đã nói với anh nhưng anh...

Anh ah em không hiểu?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» anh không hiểu
» KHÔNG THỂ HIỂU
» Không thể hiểu nổi
» thật không thể hiểu nổi!