Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Left_bar_bleue0/0Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Left_bar_bleue0/0Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Empty_bar_bleue  (0/0)

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2)   Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 7:51 pm

Khi chia tay công ty vì kết thúc thực tập nhóm chúng em đã tổ chức liên hoan rất vui. khi em về rồi anh gọi điện nói chuyện với em và lại nhắn tin nói là nhớ em nên ko ngủ được nữa chứ...thời gian qua đi em đã có tình cảm với anh từ lúc nào mà không rõ. Anh rất rất quan tâm cho em, anh là người rất tâm lý.nhưng anh không bao giờ rủ em đi đâu chơi cả, khi nào em muốn đi đâu em chỉ gợi ý là anh hiểu và đưa em đi ngay. Khi nào muốn gặp em chỉ cần nói là anh đến liền (không biết đó có phải là mới yêu nên mới thế hay không) nói lời yêu chưa được 2 tháng mà em đã nói chia tay vì nhà em có chuyện em ko muốn yêu mặc dù trong lòng em vẫn yêu anh.anh cố gắng kéo em lại và bọn mình lại tiếp tuc. Nhưng sau đó ko lâu, vào 1 tối thứ 7 em chắc chắn anh sẽ đến đón hoặc rủ em đi chơi nhưng chờ đến 10h tối mà ko thấy 1 tin nhắn của anh em đã rất thất vọng và gọi cho anh, lúc đó anh đang trên đường về quê, anh ở hà tây nên đi xe máy khoảng hơn 1h thôi. nhưng anh ko nói cho mình biết là ấy về (từ trước anh cũng ko bao giờ cho em biết anh buồn hay có chuyện gì đều ko nói với em) nhiều lúc em nghĩ mình ko là gì của anh cả. đêm đó em tức quá nên lại nói với a rằng a nên cần t/g để hiểu e hơn. a chỉ nhắn lại rằng "a xin lỗi.có những điều a ko thể làm theo ý mình".

Hôm sau e lại nhắn, a nói" hãy quên a đi. hãy coi như a ko còn nữa" và e đã nhắn cho a rất nhiều nhưng ko được 1 lời hồi âm. lần trước a đã thất vọng vì ko ngờ e nói chia tay dễ dàng vậy. lần này chắc a quá thất vọng hay sao.đã 1 tuần qua e ko nhắn cho a và cũng ko nhận được tin của a.ngoài mặt e vẫn tỏ vẻ ko yêu nữa để thoải mái nhưng trong lòng e rất muốn a về với e. E phải làm sao bây giờ. chắc a đã quên e rồi đúng ko? còn e thì ngaỳ nào cũng nhớ tới a mặc dù công việc của e rất bận nhưng a vẫn trong tim e.

Rồi 1 đêm e lại nhắn tin cho a, e đã nhận được hồi âm từ số máy a. e đã rất vui, nhưng e đã thẫn người vì đó ko phải là a mà là 1 người con gái.Người đó biết tên e? và nói e hãy quên a đi,a đã có 1 người con gái của riêng a là họ?. E biết hôm nay a đi nghỉ cùng công ty về nhưng sao số máy của a lại là người khác cầm hay a dùng số khác rồi và những tin nhắn của e trước kia ko được hồi âm lại vì a đã ko đọc mà là 1 người con gái khác? Hàng trăm câu hỏi trong đầu e. E đọc tin của người kia nhắn lại mà e như vô hồn ko biết đang mơ hay thật nữa, e lại nhắn tiếp 1 tin nữa để khẳng định lại vì e hy vọng a lừa e là có người khác.Nhưng người kia lại nhắn rằng để cho họ được yên ổn.Người đó nói rằng định để a nói chuyện với mình sau nhưng họ ko chịu được. E gọi lại để nghe giọng thì nghe tiếng của 1 người con gái:"alo" tim e như ngừng đập, e ko thể nói được câu gì và tắt máy luôn. lúc sau e nghĩ sẽ nói chuyện để hỏi chuyện của a và người đó, nếu thật là a yêu người ta thì từ giờ e sẽ ko làm phiền nữa.E gọi lại nhưng ko ai nghe máy....thế là đêm nay e ko thể ngủ được, e phải làm sao? e ko chịu được mất, sao a quên e để đến với người khác nhanh như vậy? hay a và họ đã yêu nhau từ trước và e là người đến sau...
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Left_bar_bleue1/100Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Left_bar_bleue0/1000Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Empty_bar_bleue  (0/1000)

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2)   Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2) Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 2:47 pm

http://wwwbinhminhdem.blogspot.com

hay khóc đí bạn khóc để rồi suy nghĩ về cái mà mình tôn thờ là tình yêu ấy có đáng nữa không bạn nhé !
http://http:binhminhdem.blogspot.com

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2)
Trang 1 trong tổng số 1 trang