Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1)

Go down 
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1) Left_bar_bleue0/0Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1) Left_bar_bleue0/0Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1) Empty_bar_bleue  (0/0)

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1) Empty
Bài gửiTiêu đề: Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1)   Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1) Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 7:50 pm

Bao nhiêu lâu rồi nhỉ, 6 tháng, à không, chính xác là 6 tháng và 17 ngày. Nhanh anh nhỉ, dường như thời gian cho một tình yêu là quá lâu và cho một lời chia tay thật nhanh. Nhanh choáng váng đến nỗi một buổi nhìn sang bên cạnh, nhìn vào mắt anh, em hiểu, mình đã không còn là của nhau.

Ai đó từng nói, tình yêu chỉ cần một lý do là yêu. Nhưng chia tay thì bao nhiều lý do cho đủ. Ngày mình yêu nhau cũng thế. Em luôn lúng túng mỗi khi anh nhìn em thật trìu mến, thật hạnh phúc. Lúng túng thật sự. Không phải vì không yêu, mà vì em không biết yêu anh từ lúc nào, vì cái gì, chỉ đơn giản là từ lúc nào đó trái tim của em đã rung động trước anh. Như định mệnh vậy. Nó rơi xuống đột ngột đến nỗi em không nhận ra.

Em và anh quen nhau khi em đi thực tập ở công ty anh, chúng mình làm cùng phòng nhưng cũng ít gặp vì anh phải đi nhiều.lúc còn thực tập em và anh chỉ nói chuyện với nhau trên mạng lúc tối vì cả 2 cùng thức rất muộn nhưng 1 t/g em mới biết là anh vì anh ko cho em biết đó là anh. Lúc đó em không có tình cảm gì với anh cả chỉ là hay nói chuyện với nhau trên mạng vào mỗi buổi tối thôi.
...

Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (1)
Trang 1 trong tổng số 1 trang