Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh thật nhẫn tâm ....!

Go down 
Tác giảThông điệp
baby_chip1
Thành viên mới
Thành viên mới
baby_chip1

Tâm trạng : aggressive.gif
Nữ
Châm ngôn sống : những điều không thể sẽ là có thể nếu bạn cố gắng và luôn đặt niềm tim vào tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51724

Anh thật nhẫn tâm ....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh thật nhẫn tâm ....!   Anh thật nhẫn tâm ....! Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 12:41 am

không trách anh , không buồn, không giận
Chỉ hận mình sao lại quá yêu anh !
Anh...! vậy là chúng mình đã đi cùng 1 con đường trong 4 năm qua ... làm sao đong đén được những khoảnh khắc buồn , vui sẻ chia những trải nhiệm tình yêu cũng như trong cuộc sống . có lẽ không bao giờ anh có thể hiểu cái cảm giác của em lúc này !!! những nỗi buồn cứ chồng chéo lên nhau tha thiết nức nở khi nghĩ rằng em thật sự mất anh . chưa lúc nào cảm nhận rõ như những ngày đã qua . Anh đã ra đi mag không tiếc thương tình yêu của chúng mình sau bao nhiêu năm vun vén. cách đây không lâu em nhận đc 1 sự thật quá phũ phàng ...bên anh còn 1 người đến sau em .. em bật khóc dù đã kìm chặt nỗi đau thương này vì em biết rất nhiều ánh mắt đang hướng về em . bước chân em như chùn lại , cổ em như có 1 khối u nào đó rất to , trái tim em như đang bị cứa thành trăm mảnh trời đất tối sầm vè em tưởng rằng mình rơi vào tận cùng của tuyệt vọng ....em vội vàng chay về che giấu mẹ và chạy 1 mạch lên phòng . điều đầu tiên em có thể làm là ôm con gấu anh tặng và rồi những dòng nước mắt cứ sô nhau ùn ùn trào ra thấm đẫm nỗi xót xa của em ? em giận anh lắm ! nếu không còn yêu em sao không thể thành thật với em mà lừa dối em nhiều như vậy ??? em lấy điện thoại gọi cho 1 người biết tất cả ...em đã đi 30km để tìm hiểu càng tìm hiểu em càng nhận ra Anh thật nhẫn tâm ..Em đã gặp ngươì phụ nữ may mắn đó Ng ta cũng rất yêu anh ! và anh cũng thế em cố gắng lấy can đảm và bình tĩnh để nói chuyện tâm sự với người đó như 1 người chị nói chuyện với 1 người em gái , em đã nói với người đó rằng :'' Anh dân yêu chị nhưng rất rất yêu em ... cảm ơn em đã cho anh ấy cảm nhận đc những rung động đơn xơ thủa mới yêu có lẽ tình yêu của bọn chị đã bị thời gian gặm nhấm hết những thi vị ngọt ngào rồi ... chọ sẽ yên tâm xa anh ấy khi người đó là em . chị tin em, em hãy thay chị bù đắp cho anh ấy những thiếu sót mà khi ở bên chị đã không có đc . chị tin và hi vọng ở em , cố lên em nhé chị sẽ bên em nếu trong có điều j em khong hiểu về anh... hãy đến bên chị . chị hiểu anh ý đến đâu chị sẽ nói cho em nghe đc không em !'' ng đó cảm ơn em và không hề than trách anh bất cứ điều nào cả ! đến đây thì em hiểu những lý do tại sao anh lại vô tâm và hờ hững với em như thế . em thấy mình thật ngốc nghếch thật khờ dại khi không nhận ra điều này sớm hơn . và giờ đây nỗi đau anh mang lại dày séo lên cuộc sống cuả em . em đã mất phương hướng thật sự lúc nào em cũng nghĩ đến anh . dù biết sự thật quá xót xa em tưởng chừng như trí óc của em quá nhỏ bé để chứa đựng thêm 1 niềm tin vào con đường mới ...em đã khóc , đã khóc đến cạn nước mắt rồi mà sao không nhận đc lời an ủi nào từ anh ?
hay... Anh đã hiết yêu em rồi ư? tình yêu mới khiến anh quên em 1 cách chóng váng đến ngỡ ngàng như vậy sao ? và đến bao giờ em mới bước nh qua đc quãng thời gian nghiệt ngã này đây ?nhưng thôi cứ cố níu kéo cái hoài ức này thì đâu có đc j? anh đang rất ấm êm bên người đó em không thể kéo anh về bên em , không thể ...và rồi em đã thật lòng mong anh hạnh phúc ! ở nơi xa đó anh hạnh phúc anh nhé ! '' em thì vẫn thế vẫn yêu anh như ngày nào vẫn là người luôn dõi theo Anh mà thôi'' chỉ xin Anh 1 điều anh đừng bao giờ quên rằng có 1 ng con gái yêu anh tha thiết ....Như em?!. Crying or Very sad
baby_chip1
Thành viên mới
Thành viên mới
baby_chip1

Tâm trạng : aggressive.gif
Nữ
Châm ngôn sống : những điều không thể sẽ là có thể nếu bạn cố gắng và luôn đặt niềm tim vào tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51724

Anh thật nhẫn tâm ....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thật nhẫn tâm ....!   Anh thật nhẫn tâm ....! Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 12:49 am

sẽ chẳng bao giờ anh đọc đc những dòng chữ này đâu ... không sao mà chỉ cần có ng nào đó cùng cảm nhận đc nỗi đau này dù không phải anh ....em muốn nói em yêu Anh Kún a... '' không trách anh không buồn không giận ... chỉ hận mình sao lại quá yêu anh!''

Anh thật nhẫn tâm ....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình chọn nhân vật Nhân vật bị chém tuần 3 từ ngày 18/1-27/1/2011
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» Lời nhắn nhủ
» Nhân vật bị "chém" này (5/4đến 11/4/10): Chung_Viet mọi người vào nhé
» Một sự thật tàn nhẫn về em...!