Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nammeo
Thành viên mới
Thành viên mới
nammeo

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : dieu gi dne se den dieu gi di se di
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51888

cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh!   cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 5:22 am

Crying or Very sad đêm nay đêm buồn vô tận những giây phút anh và em bên nhau lại càng hiện về anh nhớ em gia riết! nhưng điều cuộc sống ban cho anh đó là có em! nhưng anh đã ko thể rữ đươc em! thời gian hạnh phúc thât ngán ngủi với anh! anh đã cố gáng mang hạnh phuc cho em! nhưng lại ko thể mang lại cho em được cuộc sống như người ta cho em!giơ đay mỗi đứa 1 nơi nhung tình yêu anh dành cho em vẫn là mãi mãi!anh mong em hạnh phúc bên người yêu mói và anh mong người đó sẽ cho em được hạnh phúc hơn anh dành cho em ! Like a Star @ heaven đường đời những lúc khiến em buồn thì hãy nhớ mãi có anh bên đời em! Arrow Phong luu phiêu bạt đất trời đêm về huu quạnh tay quàng hư vô !chờ mong mãi 1 bóng hồng nàng đây rồi sao tình mãi xa!tay nâng lên chén riệu nồng !riêu nồng đã cạn uu sầu chua tan! pale
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Left_bar_bleue0/0cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Left_bar_bleue0/0cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Empty_bar_bleue  (0/0)

cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh!   cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh! Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 2:44 pm

hãy quên đi quá khứ ko vui để mở trái tim tiếp nhận 1 t/y mới bạn ah! rồi bạn sẽ tìm được người bạn cần thôi mà, chúc bạn vui. Mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn!

cuộc đời này em là tình yêu vĩnh củu của anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu vĩnh cửu
» Tình yêu là vĩnh cửu.
» tình yêu vĩnh cửu
» Tình yêu vĩnh hằng..!!!
» Tinh Yeu Vinh Cuu mua valentine