Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao anh kô yêu em?...

Go down 
Tác giảThông điệp
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51154

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Tại sao anh kô yêu em?... Left_bar_bleue7777/10Tại sao anh kô yêu em?... Empty_bar_bleue  (7777/10)
Nội tâm:
Tại sao anh kô yêu em?... Left_bar_bleue7777/10Tại sao anh kô yêu em?... Empty_bar_bleue  (7777/10)

Tại sao anh kô yêu em?... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao anh kô yêu em?...   Tại sao anh kô yêu em?... Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 11:12 am

Tại sao anh không yêu em?...

Tôi đã từng trải qua 1 cuộc tình,khoảng 2 năm...cũng không còn nhớ rõ nữa!Thời gian đầu như rơi xuống địa ngục vậy nhưng qua những lời động viên thậm chí mắng chửi của bạn bè..tôi đã tỉnh ngộ lại và bước tiếp trên cuộc đời với tâm trạng yêu đời,thoải mái...Cách để quên 1người là bạn hãy cứ nhớ người đó và đặt ra những giả thuyết người đó không còn hợp với bạn nữa...Vẫn biết rằng nói thì rễ,thực hiện cực khó nhưng rồi thời gian sẽ giúp bạn bình tĩnh lại và chín chắn hơn...Có người đã nói rằng "con người bạn là của bố mẹ,của những người thân yêu nhất nên mỗi khi định làm điều gì đó dại dột hãy nhớ và thực hiện nó"...Tôi đã làm được điều đó và sống rất thoải mái trong vòng 1 năm,nhưng đến khi gặp anh...1lần đi thăm mẹ của đứa bạn thân phải nằm viện,và anh là anh họ của đứa bạn đó.Có lẽ do tôi sống thiên về tình cảm nên khi nhìn cử chỉ của anh chăm sóc bác tôi đã "kết" người ấy từ lúc đó...sau lần gặp tôi nghĩ anh cũng có ấn tượng với tôi!Trong đám tang bác chúng tôi đã gặp lai nhau,lúc đó tôi chỉ mải quan tâm đến đứa bạn thân đang phải trải qua 1 trong những nỗi đau lớn nhất trong đời,sau khi ổn ổn tôi mới để ý,2 chúng tôi bắt đầu nói chuyện với nhau...Sáng hôm sau tôi về trường cho kịp tiết học sáng,chúng tôi kịp cho nhau số điện thoại...1số ngày sau đó tôi và anh nhắn tin nói chuyện với nhau,thỉnh thoảng anh cũng gọi!Tôi bắt đầu thích anh thật và thấy vui khi anh cũng quan tâm đến mình...Chuỗi ngày sau đó vẫn nói chuyện bình thường đến 1 dịp tôi đi Hải Phòng,gặp mấy đứa em,tôi nói chuyện và quyết định nói ra tình cảm của mình,tôi cũng nhận được đáp lai câu "anh cũng thích em nhưng..."Có 1 điều gì đó sau dấu 3 chấm làm tôi hoang mang!Sau đó gặp nhau,anh vẫn bình thường và tôi cũng vậy nhưng thời gian trôi đi đã có sự thay đổi...Tôi biết tin khi học xong anh sẽ đi Nhật,tôi đã thực sự biết lý do của dấu "..."Tôi vẫn giữ bình tĩnh và một ngày cách đây khoảng 1 tháng tôi đã hỏi:"tại sao anh không yêu em?" anh nói :"anh không biết,chỉ là không có cảm giác",tôi bùn lắm nhưng vẫn cố gượng cười...Có lẽ đối với tôi đó là câu hỏi dở hơi nhất trong đời.nhưng dù sao nói ra được câu đó tôi cũng có cảm giác thật thoải mái.Tôi đã có thể quên anh và sống cuộc sống vốn có của mình...Bây giờ thật thoải mái,tôi đã đi làm,công việc bận rộn giúp tôi dần quên đi nỗi bùn của mình...Tôi thầm cầu mong cho anh được hạnh phúc và đạt được những ước nguyện của mình!Với tôi anh là 1 kỷ niệm...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao anh kô yêu em?...   Tại sao anh kô yêu em?... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 4:54 pm

bây jờ mới cảm thếy mìng là 1 con pé ngu ngốc.đáng nhẽ ra nên kiềm chế tình cảm của bản thân mìng.ngta nói con trai thik chinh phục,chưa chi mìng đã thik ngta mất rồi thì còn nc làm j nữa chứ.rút kin nghiệm sau này có iu ao thì cũng cố kiềm chế cho tới khi người ta ngỏ lời với mìng,hjx
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao anh kô yêu em?...   Tại sao anh kô yêu em?... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 4:56 pm

Ngta bảo :"con gái nên iu và lếy người iu mìn sẽ được hạnh phúc",liệu có đúng kô nhỉ? Question
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao anh kô yêu em?...   Tại sao anh kô yêu em?... Icon_minitime

Tại sao anh kô yêu em?...
Trang 1 trong tổng số 1 trang