Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...

Go down 
hatsuongcat007
ngocnghech141984
6 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52177

Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 2:14 pm

....Có người từng nói với em rằng'' Nắm lấy cũng là yêu, buông tay ra cũng là yêu'' điều đó đúng không anh?Tất cả đã qua rồi, với anh-em đã không là gì cả, em không được phép giữ anh bên mình.Em chọn cho mình 1 con đường đi không có anh bên cạnh để cố chôn vùi đi những ký ức ngày xưa.em mong mình không làm anh buồn hay bận tâm về em nữa, em thật ngốc phải không anh? yêu anh mà không hiểu được cảm giác và suy nghĩ của anh.Em không làm được gì cho anh cả, sự đau khổ của em, hay những giọt nước mắt của em cũng không bao giờ mang anh quay trở lại.Hạnh phúc mà anh ban cho em chỉ có bấy nhiêu thôi, em nào dám đòi hỏi gì nhiều đâu, chỉ bấy nhiêu thôi cũng đủ làm cho em hạnh phúc lắm rồi.Người ta nói em là 1 người lạnh lùng và có trái tim băng giá, vậy mà yêu anh em lại trở thành kẻ si tình , em cảm giác như mình không đứng dậy được nữa, em cần có 1 cánh tay nâng em dậy,cần 1 bờ vai để dựa vào những lúc mệt mỏi và cô đơn...Nhưng anh lại ra đi khi em cần anh nhất, anh nói rằng : anh mong em hạnh phúc và anh sẽ không yêu ai nữa'' Anh cho em hy vọng rồi anh dập tắt nó, anh cho em niềm tin rồi anh lấy đi tất cả.Anh tương rằng sự ban ơn của anh sẽ làm lành trái tim tan vỡ của em ?Em đã cố gắng rất nhiều để quên anh, cố gắng làm như những gì anh mong muốn là yêu 1 người khác và sống hạnh phúc.Ngày em lên xe hoa, anh có nghĩ lòng em thanh thản không?Em tìm kiếm ánh mắt và nụ cười lần cuối của anh, nhưng anh lại không dám nhìn em, có lẽ anh muốn em được nhẹ lòng.Biết mà em lại không làm được, em đang sống với hiện tại để hiểu rằng cuộc sống này mới là của em, anh đừng làm cho em cảm thấy trạnh lòng thêm nữa, anh đừng là anh của ngày xưa mỗi khi gặp em, đừng mỉm cười cũng đừng nhìn em như thế nữa,hãy đối với em như trước đây , em sẽ không còn cảm thấy đau khổ nữa-em đã quenrồi.Những kỷ niệm về anh sẽ mãi ở miền ký ức của riêng em'' nếu mai này em đi bên người khác, nhưng em vẫn sẽ dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình'' Em mong anh hạnh phúc và sẽ mãi là người yêu trong ''ký ức ''của em.Người ta nói đúng phải không anh: Nắm lấy cũng là yêu, buông tay ra cũng là yêu......Anh hạnh phúc nhé.Tạm biệt anh_

Được sửa bởi ngocnghech141984 ngày Mon Jul 12, 2010 10:22 pm; sửa lần 3.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeSun Jun 13, 2010 8:38 pm

Sẽ nhớ nhiểu để có thể quên được anh!
hatsuongcat007
Thành viên mới
Thành viên mới
hatsuongcat007

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Một lời xin lỗi muộn màng vẫn tốt hơn là im lặng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50490

Bài gửiTiêu đề: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 10:45 pm

..Tình yêu luôn làm cho ng ta thấy nuối tiếc.nhiều lúc ngỡ sẽ quên nhưng lại ko thể.Người ra đi cứ nghĩ sẽ yên lòng, nhưng thực ra lại mang trong mình nỗi nhớ và sự đau khổ ko biết chia sẻ cùng ai...Càng muốn quên thì lại càng nhớ nhiều hơn.Người ta vẫn thường nói: hphúc thì dễ quên,còn đau khổ thì ko bao giờ-có lẽ chính vì thế mà càng đau khổ vì yêu người ta càng ko bao giờ có thể quên được..
....
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeWed Aug 25, 2010 11:07 pm

....Biết làm sao khi tất cả qua đi
Trái tim yêu, không còn trong nỗi nhớ
Người biết ko? khi người không trở lại
Tình yêu này chỉ còn những niềm đau!

....Thêm 1 ngày buồn, thật buồn.Tim ơi đừng nhớ nữa,ta tự dặn lòng sẽ phải quên anh thôi!
hatsuongcat007
Thành viên mới
Thành viên mới
hatsuongcat007

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 2:33 pm

..Chị à! Em biết là chị nhận ra em, nhưng chị vẫn im lặng phải ko?chị ko giận em chứ?em hiểu những suy nghĩ trong lòng chị, em đã đọc tất cả bài viết của chị trên diễn đàn, em hiểu chị đang rất buồn,nhưng em lại ko thể ở bên để chia sẻ cùng chị, chị giận em nhiều phải ko?đã 3 năm rồi ,lẽ nào chị lại ko thể tha thứ cho em, em biết khi em đi, lòng chị cũng hụt hẫng và trống trải, em xin lỗi nhé...xin lỗi vì khi em đi rồi em mới cho chj hay...em sẽ trở về, em hứa em sẽ trở về, lúc đó liệu chị có còn muốn ôm em vào lòng ko?chị sẽ tha thứ cho đứa" em gái" dại khờ và ngốc nghếch này chứ?
..Chị à, em thấy tim mình đau, em ko nghĩ tgian qua chị lại sống nthe này? ng đó vẫn ở đây phải ko?chị vẫn yêu ng đó, liệu chị có thật sự muốn quên ko? em biết 1 điều và em ko muốn dối chị, vì em tin anh ấy cũng ko dễ gì mà quên chị cả...em mong chj luôn byen
cannotforget_alove
Thành viên mới
Thành viên mới
cannotforget_alove

Nam
Châm ngôn sống : hay nhin ve phia truoc
Điểm : 49353

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 8:18 pm

hiz
thật là cảm động
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 10:41 am

...T ơi! em vẫn mãi là đứa em ngốc nghếch và nhiều sai lầm nhất của chị...chị ko giận em mà chị thấy thương em nhiều hơn, chị luôn mong em trở về, dù em có phạm phải sai lầm thêm nữa, chị cũng sẽ tha thứ cho em, chị ko muốn em lo lắng nên chị mới dấu em tất cả mọi chuyện, chị sai rồi!
..Cuộc sống đôi khi không như ng ta muốn,ai cũng từng mắc sai lầm, quan trọng là mình biết đứng lên để vượt qua sai lầm đó, em đừng lo cho chị, chị sẽ sống tốt mà, chị muốn anh ấy nhìn thấy chị hp, anh ấy cũng sẽ vui phải ko em?
hatsuongcat007
Thành viên mới
Thành viên mới
hatsuongcat007

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeTue Oct 26, 2010 2:10 pm

..Em vẫn sợ chị sẽ ko tha thứ cho em..nhưng bây giờ thì em yên tâm rồi.!em thấy vui, rất vui chị ạ, em muốn ôm chị và khóc cho thoả thích, cuối cùng thì em vẫn còn 1 người ko quay lưng lại với em,nhưng.... chị ơi em sắp co baby rồi- em thấy hp nhưng cũng sợ lắm, em ko biết sẽ chăm sóc nó tnao?tương lai của nó sẽ ra sao?giờ đây em ko sợ đời dị nghị, dèm pha, nó là con của em và em muốn giữ nó lại.Em ko muốn làm phiền chị, vì chị cũng đang có 1 gdinh, chị em mình ko máu mủ gì với nhau , nhưng chị lại đối xử với em như em gái của chị, chắc chị buồn em nhiều lắm phải ko?...Thêm 1 lần em có lỗi với chị, hãy tha lỗi cho em, em ko thể trở về được nữa, chị hãy quên em đi, coi em như chưa bao giờ tồn tại trên tgian này..chị đừng lo cho em, em sẽ sống tốt, em sẽ kiếm tiền để nuôi con của em, em sẽ ko sao đâu..chị cũng phải sống thật hp đấy.em ko còn tâm trạng để nói chuyện, ko muốn viết vì em sợ em sẽ khóc nhiều hơn. ..
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeWed Oct 27, 2010 1:39 pm

....Tại sao lại như thế? em đã hứa sẽ ko làm chị buồn, và em sẽ trở về, tsao hôm nay em lại viết những dòng này cho chị?chị ko giận em, chị đã nói là sẽ tha thứ cho em- em ko tin chị sao?Em nói chị đừng lo cho em, nhưng em sống như vậy liệu chị có yên lòng ko? Có thai thì sao chứ, em mạnh mẽ lắm cơ mà, em nói em ko sợ đời dèm pha, vậy sao em phải chạy chốn?cách đó đâu phải là cách giải quyết, ng đàn ông đó đã phản bội em, đã để lại cho em 1 nỗi đau quá lớn, càng như vậy em càng phải cố gắng sống tốt hơn lên, nuôi dạy con em cho tốt, ko phải đứa trẻ nào ko có cha cũng đều hư hỏng, chị tin khi nó lớn lên nó sẽ hiểu và thương em nhiều hơn,1 mình em trong tâm trạng ntnay sẽ ko nghĩ được gì đâu?hay cho chị gặp em đi?chị muốn nói với em rất nhiều, đừng chạy trốn chị...em nói đã 3 năm rồi, giờ em muốn trở về cơ mà...em hãy thực hiện lời nói đó đi, chi luôn ở cạnh em mà, 2 mẹ con em sẽ ko cô đơn.Hãy xem đó như gdinh thứ 2 của mình, con em cũng là con của chị thôi..về đi em?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeWed Oct 27, 2010 2:04 pm

hic, một tình cảm chị em thật đáng quý, đáng trân trọng, hai chị em hãy cố gắng yêu thương nhau nhiều hơn nữa nhé, mọi chuyện buồn đã qua rồi, hãy để quá khứ ngủ yên , quan trọng là thực tại và tương lai thế nào thôi ah, mình rất quý và đồng cảm với nỗi lòng của hai chị em bạn, cho diệp chia sẻ cùng hai bạn nhé, diệp cũng rất muốn làm bạn với hai người đó, cố gắng lên nhé iii nhj , chúc hai bạn hạnh phúc
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 10:12 am

....Cảm ơn Diep nhieu nha, thật sự trong những lúc như tnay 2 chị em mình rất cần những lời chia sẻ của mọi ng, mình quả thực ko biết làm gì để giúp em mình cả khi mà nó cứ muốn lần tránh mọi thứ, mình thật sự rất lo lắng cho nó...T ơi! chị biết là em sẽ vào diễn đàn này để đọc tin của chị, em ko nói gì cũng được, chỉ cần em trở về thôi..mọi chuyện đã qua rồi, hãy can đảm để làm lại từ đầu em nhé?Chị mong tin em...
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 1:34 pm

vâng, những lúc khó khăn, luôn cần những lời động viên chia sẻ cùng mọi người mà, đó cũng là động lực để ta bước tiếp trên con đường đầy chông gai phía trước. Diệp ko biết phải chia sẻ với hai chị em như thế nào, nhưng những lúc buồn cần người chia sẻ thì hai người hãy chia sẻ với diệp, diệp sẽ lắng nghe và chia sẻ cùng hai bạn. Nick yahoo của diệp nè: berombuongbinh_1986@yahoo.com . chúc hai chị em sẽ vượt qua và luôn vui vẻ trong cuộc sống nhj iii
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 12:56 pm

........Chẳng biết nói gì ngoài lời cảm ơn Diệp..Mong những lúc buồn 2 chị em có thể tìm đến D chút bầu tâm sự ..

Nếu cảm thấy đau khổ , em cứ khóc đi..khóc để xua tan nỗi đau ..để làm lại từ đầu em nhé...hãy tìm đến chị, bất cứ lúc nào chị cũng sẵn sàng cho em mượn bờ vai này...
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeMon Nov 08, 2010 11:36 am

em thật sự ko muốn nói gì với chị sao? quả thực chị mong em lắm.tgian qua chị đang rất bận, chị ko có nhiều tgian để ghé qua diễn đàn, nhưng khi vào xem, mong ước đầu tiên là nhận được tin em...em sao rồi, hãy nói cho chị biết đi...thật sự em muốn tnày sao?
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52524

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Left_bar_bleue100/100Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Left_bar_bleue100/100Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeMon Nov 08, 2010 10:07 pm

thật đáng quý khi có 1 tình cảm chị e như của e bạn! Mình nghĩ rằng e gái bạn cũng đã đọc đc những dòng tâm sự này của bạn và bạn ấy sẽ hồi âm lại với bạn. Mong 2 bạn sẽ sớm gặp lại nhau.

nhắn cho hatsuongcat : Bạn đừng quá bi quan về mọi chuyện như vậy! Bạn còn có những ng bạn và cả chị gái của bạn nữa! Hãy suy nghĩ cho thật kỹ trước những điều bạn quyết định đừng để đến khi quyết định sai lầm rồi bạn sẽ hối hận cả đời bạn ạ!!!! Chúc bạn may mắn và tim đc hạnh phúc thực sự của mình. @:-]
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeFri Nov 12, 2010 12:11 am

...Cảm ơn bạn nhiều.mình cũng hy vọng là sớm gặp lại em của mình.-đứa em đáng thương và ngốc nghếch..
Nhưng bỗng nhiên mình cảm thấy lo lắng và rất sợ,ko ngủ được vào diễn đàn để đọc tin...vẫn bặt vô âm tín..buồn wa à .
Chị không biết sự lo lắng của chị có làm em khó xử ko, nhưng chị muốn điều tốt cho em thôi,dù ko muốn gặp lại chị, hay em sẽ tự quyết định lấy cuộc sống của mình thì em cũng đừng làm chị sợ như vậy chứ..1 mình em trong tâm trạng nthe này sẽ nghĩ được gì nào? em nói em phải đối diện, nhưng ngược lại chính em đang tự chạy trốn, ngay cái Tôi trong con người của em còn lớn đến mức đó,những việc em làm liệu có làm em thấy thanh thản ko? Tgian rồi sẽ làm lành vết thương, chj tin đến mức này rồi thì tyeu chẳng là gì đối với em cả.em hãy sống cho em và đứa con sắp chào đời, nếu như em nghĩ cho con của em thì em hãy cố mà sống thật tốt đi, chỉ cần như vậy thôi.có như thế là chị cũng cảm ơn em nhiều lắm rồi...Hãy suy nghĩ và nếu như cần thì hãy gọi cho chị, bất cứ lúc nào em nhé..
nguyen hoang anh
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyen hoang anh

Nam
Châm ngôn sống : sống vì chính mình
Điểm : 49101

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeFri Nov 12, 2010 9:51 pm

mình tên hòang anh...bạn cho mình hỏi cái nhạc nền của bạn tựa gì zậy hay wá àh...cảm ơn bạn trc nhé
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeSat Nov 13, 2010 3:14 pm

..Đó là ca khúc " Quên như chưa từng yêu" bạn ạ!
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeSat Nov 13, 2010 3:25 pm

...Anh ạ! Không ngờ những suy nghĩ em dành viết cho anh ở entry này giờ lại dành để chia sẻ cho đứa em tội nghiệp của mình..cả anh và nó đều rời xa em, em có cảm giác gì đó rất sợ.Mỗi đêm về ,em lại miên man với những dòng suy nghĩ, ôm chặt con vào lòng như thể cần sự an ủi.Em bỗng thấy mình nhỏ bé và yếu đuối..có lẽ em ko can đảm như nó phải ko anh?
Nhiều lúc em vẫn tự hỏi ko hiểu mình đang cần cái gì nữa, em vẫn thấy chênh vênh giữa cuộc sống này...đúng là quên ko dễ chút nào..
hatsuongcat007
Thành viên mới
Thành viên mới
hatsuongcat007

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeSat Dec 11, 2010 2:42 pm

...Dù có yêu, có thương thì cũng chỉ vậy thôi, tất cả đã chẳng thể thay đổi được điều gì cả..chị nói là chị sẽ ko vì em mà khóc, tại sao chị lai như thế này?chị có biết mỗi lần đọc những dòng chữ chị gửi cho em , em cảm giác như thế nào ko?em ko cần ng khác thương hại em, chị thương thì hãy giữ trong lòng đi, chị thương em, nhưng có ai hiểu và thương với nỗi đau của chị ko? Hãy quên đi, quên tất cả đi ..em sẽ sống được, rồi 1 lúc nào đó em sẽ tìm cho con em 1 ng cha, em sẽ cho nó 1 tương lai...cuộc sống của nó sẽ ko như mẹ nó.chị tin em đi, chị hãy cố gắng để bước qua tất cả.Cảm ơn sweet-sweet đã chia sẻ, cảm ơn mọi nguời,tôi hy vọng sẽ ko ai như tôi.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 1:03 pm

....Nếu như em có đủ can đảm, có bản lĩnh và ko chạy trốn thì em sống ntnao chị cũng ko tìm em nữa.Chị xin lỗi nếu những lời nói của chị khiến em tổn thương hay day dứt..chị biết em mạnh mẽ hơn chị nghĩ nhiều, em làm 1 việc gì đó thường là khi xảy ra ng khác mới biết được, nhưng em lại vô tình ko để ý chính em đã tự làm tổn thương mình.Sống trên đời chẳng ai thích ng khác phải thương hại mình đâu...nếu em thực sự sống tốt chị cũng ko phải lo lắng cho em quá nhiều...chị sẽ làm như em muốn-" thương thì giữ ở trong lòng" nếu điều đó làm lòng em thanh thản, chị sẽ ko "tìm" em nữa
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 3:21 pm

Quá khứ là thứ ko thể khiến con ng ta quên, còn hiện tại là thứ ko thể chạy trốn..Mình sẽ đối diện với tất cả, để can đảm và sống mạnh mẽ, ko thể sồng nặng lòng với bất kể điều gì, có như vậy khi mọi thứ qua đi ta sẽ cảm thấy nhẹ nhàng hơn.Giữ yêu thương ở lại, dù ko trọn vẹn cũng cảm thấy bình yên..
Xin được cầu mong mọi điêu tốt đẹp tới những ng tôi yêu thương.!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...   Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!... Icon_minitime

Sẽ mãi dành cho anh 1 góc nhỏ trong tim mình!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tương lai thế giới trong con mắt của nha tiên tri lừng danh
» CHỈ MỘT MÌNH ANH TRONG ĐÊM?
» các bạn hãy dành ra 1 tiếng để xem clip này...mình chắc chắn rằng các bạn sẽ không hối hận khi xem....
» hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có
» Tình yêu của mình có phải như trong phim????