Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng yêu!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53075

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Đừng yêu!!! Left_bar_bleue9/10Đừng yêu!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Đừng yêu!!! Left_bar_bleue5/10Đừng yêu!!! Empty_bar_bleue  (5/10)

Đừng yêu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng yêu!!!   Đừng yêu!!! Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 8:05 pm

Trước đây em vẫn nghĩ chỉ cần người ta chân thành yêu một ai đó thì một ngày nào đó sẽ được người kia đáp trả lại nhưng từ khi em gặp anh em biết mình đã sai. Anh theo đuổi em, em biết, anh đã nói ngày từ lúc đầu là cho anh một cơ hội mà nhưng khi nghe câu nói ấy em biết cơ hội cho anh là ko có. Không phải tại anh, anh ko có điểm j để em có thể từ chối cả, anh quan tâm đến em, chăm sóc em nhưng tất cả điều này ko thể làm thay đổi tình cảm của em, em cũng ko thể hiểu nổi mình nữa. Em ko bít cảm giác của người đang yêu thế nào nhưng chắc chắn ko phải như em bây h, em ko có cảm giác j khi bên anh. Anh nói thời gian sẽ chứng minh tình cảm của anh giành cho em nhưng em ko cần, em ko muốn anh quan tâm đến em, anh càng quan tâm em chỉ càng làm em thêm khó xử thôi, em sợ phải nợ anh khi em ko thể trả lại tình cảm cho anh. Em đã từ chối tình cảm của anh nhưng như thế đâu đã hết, anh coi như ko có chuyện j xảy ra vậy, em biết phải làm sao đây khi em ko thể cứ mãi nhận từ anh, anh buộc em phải tránh mặt anh, em sợ phải gặp anh thậm chí còn ghét cả những cuộc gọi từ anh. Tình yêu thật là phức tạp, em đã từng mong ước có 1 tình yêu, bây h vẫn vậy nhưng người đó ko phải là anh, anh đừng buồn khi em nói những điều này nhé, em chỉ muốn anh hãy hiểu cho em, em ko thể đáp lại tình cảm của anh, rồi anh sẽ tìm được một người phù hợp với mình thôi, hãy nhìn về tương lai chứ đừng mãi chỉ nghĩ về em. Chúc anh hạnh phúc!!!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Đừng yêu!!! Left_bar_bleue10/10Đừng yêu!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Đừng yêu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng yêu!!!   Đừng yêu!!! Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 2:15 am

Uhm!!! mình cảm thấy thật sự là rất khó chụi khi mà ngồi bên một người thích mình mà hok được mình đáp trả...không phải là mình ghét họ hay xa lánh họ...tại mình chỉ cảm thấy có lỗi với người đó...lương tâm cắn rứt...tự đổi lỗi cho mình là tại sao mình lại để cho tình yêu kia lớn dần lên trong họ!!!
Mình không muốn cho khổ vì tình yêu...cũng như là mình không muốn vì mình mà người khác phải chụi đau khổ...khó sử ghê...
sr nha!!! cái này mình hơi viết về tâm trạng của mình xúi...tại thấy hoàn cach3 của bạn bây giờ giống của mình wa' nên..hihihihi
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53075

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Đừng yêu!!! Left_bar_bleue9/10Đừng yêu!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Đừng yêu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng yêu!!!   Đừng yêu!!! Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 5:13 pm

Hi. Mình cũng suy nghĩ giống bạn mà. Mình chẳng biết phải làm sao bây h nữa, trốn tránh mãi cũng ko được chẳng biết làm thế nào để người ta bỏ cuộc đây???
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Đừng yêu!!! Left_bar_bleue10/10Đừng yêu!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Đừng yêu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng yêu!!!   Đừng yêu!!! Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 2:07 am

Uhm!!! chắc chỉ có thể là thời gian thôi bạn ah!!! nếu trong 1 thời gian dài mà tình yêu kia không được đáp lại thì chắc người ấy sẽ bỏ cuộc thôi...
Sponsored content

Đừng yêu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng yêu!!!   Đừng yêu!!! Icon_minitime

Đừng yêu!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» Lời hay ý đẹp bộ sưu tập (caihuuthanhvn)
» đừng tin vào lời hứa.........
» đừng hỏi vì sao anh yêu em.
» Đừng cố bạn nhé