Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng như thế!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Đừng như thế!!!! Left_bar_bleue90/100Đừng như thế!!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đừng như thế!!!! Left_bar_bleue80/100Đừng như thế!!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Đừng như thế!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng như thế!!!!   Đừng như thế!!!! Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 4:28 pm

Thời gian đầu 2 chị em chuyển lên đây sống, không khí rất êm đềm, rất vui. Nhưng k hỉu tại sao, k bik từ lúc nào, k bik do ai, k bik vì lí do j mà cái không khí đó trở nên căng thẳng, khó chịu đến vậy.Tại sao chị tôi k đc vui vẻ khi nhìn thấy tôi? Tại sao c hay nói chuyện với t 1 cách cọc cằn? Tại sao dạo này c ấy k cho tôi 1 xu nào cả? Tại sao hôm ấy khi tôi vô tình đem bỏ bọc vỏ sò mà c đã lượm từ Long Hải về vì nghĩ đó là bọc rác, c k mắng, chửi t mà chỉ nhìn t rồi im lặng? Tại sao sáng nay c lại tỏ thái độ khó chịu với t? Tại sao.........? Có phải chăng vì c k thĩ tính cách tự do, vô tư của tôi? có phải c gét vì t k thể kiếm tiền như c? có phải c cảm thấy t chưa có trách nhiệm với gia đình? có phải...vì sự gen tuông? Tôi cảm nhận đc, chỉ cảm nhận thôi, 1 sự cảm nhận của 1 ng kon gái, rằng c thix ng ấy: C có thể ngồi hàng giờ liền bên chiếc máy vi tính để chat với ng ấy, hàng ngày...hàng đêm...đến 1...2h sáng. Lúc chat (voice) c nói chuyện rất vui, cười rất to. Lúc chat c lại mở WC. Lúc chat dù mỏi mệt c vẫn cố mở mắt. Và khi ng ấy đề cập đến t c lại tỏ ý k thix, giọng trĩu lại( tôi đoán thế). t bik mình k thĩ ng ấy, và cả c và ng ấy đều bik t đang có bạn trai. Vậy tại sao c lại như thế? Tại sao chứ? t k mún cứ sống mãi trong cái không khí này. T k tin c là ng như thế. Thật sự k. đã nhìu ần nước mắt t tuôn trào nơi khóe mi rồi dừng lại. T đã kìm chế mình. K đc khóc! mình tự cảm thấy mình k có lỗi sao phải khóc?! Nhưng làm ơn đừng đối với t như thế!!!!!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Đừng như thế!!!! Left_bar_bleue0/0Đừng như thế!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Đừng như thế!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng như thế!!!!   Đừng như thế!!!! Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 10:45 pm

đó là chuyện của e ah lì?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Đừng như thế!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng như thế!!!!   Đừng như thế!!!! Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 9:18 am

à cái đó chắc cũng k wan trọng phải k ạ, chị thấy ch đó thế nào nà? chị nghĩ phải giải quyết ra sao?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Đừng như thế!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng như thế!!!!   Đừng như thế!!!! Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 12:18 am

ừm.chị cũng 1 lần bị bạn chị ghen lắm, chị đã tránh mặt ng iu bạn chị để bạn chị đỡ hỉu lầm mặc dù thực tế chị và a đó ko có j cả, a đó thấy ng iu ghen lại càng muốn chọc giận thêm thế mới khổ cho chị. chị cũng như e cũng khóc. có 1 lần vào đêm rồi mà bạn chị lại quá ghen với chị chỉ vì 1 tin nhắn của a kia nhắn cho chị, muốn chị cho lời khuyên xem phải làm thế nào vì họ đang giân nhau, nhưng tin nhắn đầu tiên a đó nhắn cho chị là: e ngủ chưa vậy, a có chuyện này muốn nói với e, nói chuyện với a 1 lúc nhé". cô bạn chị giật máy của chị đọc được và thế là....hiz. chị ko thể chịu được bèn phi sang nhà đứa bạn mặc dù đã hơn 12h đêm. và còn nhìu chuyện lắm e. rút cục thì chị ko ở với cô bạn đó nữa nhưng bọn chị vẫn là bạn tốt sau đó.
chị nghĩ cô bé trong chuyện của e quá vô tư chăng, điều đó làm người chị hỉu lầm.giữa e gái và ng iu của chị bao h cũng có 1 khoảng cách e ah. nhìu chuyện cũng đã xảy ra giữa a rể và e dì đó mà.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Đừng như thế!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng như thế!!!!   Đừng như thế!!!! Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 8:37 am

hic hic, nhưng họ k phải là ng iu đâu, mà ch nì rắc rối lắm, thui thì k nghĩ nữa để khỏi đau đầu. Cảm ơn c nhìu nhé queen
Sponsored content

Đừng như thế!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng như thế!!!!   Đừng như thế!!!! Icon_minitime

Đừng như thế!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» đừng hỏi vì sao anh yêu em.
» Đừng cố bạn nhé
» Xin anh đừng đi!
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)