Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MẤT NGỦ

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
MẤT NGỦ Left_bar_bleue1000/10MẤT NGỦ Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
MẤT NGỦ Left_bar_bleue7/10MẤT NGỦ Empty_bar_bleue  (7/10)

MẤT NGỦ Empty
Bài gửiTiêu đề: MẤT NGỦ   MẤT NGỦ Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 2:23 pm

1 giờ rồi mà sao em vẫn không ngủ được, đầu óc cứ nghỉ chuyện đâu đâu ấy, nỗi nhớ anh càng làm em khó vào giấc. Cầm điện thoại trên tay cứ đẩy lên đẩy xuống, mắt nhìn trân trân vào số của anh, đã bao lần em tính nhấn vào nút gọi nhưng lại bỏ cuộc vì em sợ làm phiền anh, sợ anh không bắt máy, chắc anh đang ngủ say. Anh có mơ đến em không, có nghĩ đến em không?Còn em giờ này vẫn trằn trọc nhớ về anh.

Thế rồi em lấy hết cam đảm nhấn vào nút gọi cho anh, anh có biết em vui sướng thế nào khi nghe chuông đổ không? Tim em đập nhanh ,hồi hộp vì chút nữa sẽ nghe được giọng nói của anh, giọng nói triu mến, ấm áp mà em thường hay mơ đến. Rồi em muốn anh hát cho em nghe lời bài hát của anh sẽ ru em vào giấc ngủ.

Mọi suy nghĩ cảu em bị tan biến hết, khi đầu dây bên kia vọng lại tiếng anh yêu, nhưng không phải lời hỏi:''Em đó à! Sao giờ này chưa ngủ vậy?'' mà là một câu rất xa lạ, làm đau nhói trái tim em:''A lô, xin hỏi ai thế à?''lúc đó em nghĩ chắc anh không nghe rõ, và em lại nói thêm lần nữa:''Em nè!N nè.'' Nhưng lại thêm một lần nữa làm em thất vọng, khi anh lại trả lời:''Alo ai vậy''? Lòng tự ái của một người con gái đã làm em cúp máy. Không muốn nói thêm lời nào nữa, em rất thất vọng và không biết tại sao nước mắt lại rơi. Sau đó em nghĩ rất nhiều, tự hỏi:''Tại sao anh lại không nhận ra tiếng của em chứ''? Tại sao? Anh vô tâm lắm, anh ác lắm. Em đã tự anh ủi mình rằng:''Hay anh nữa tỉnh nữa mơ trong giấc ngủ say, rồi bị em đánh thức nên không biết là ai gọi'' Em ngốc quá phải không? Em cũng chẳng biết mình đang làm gì nữa? Khi yêu ai cũng thế hay chỉ có em là vậy? Vì một chuyện nhỏ này mà cả đêm không ngủ còn giận hờn vu vơ geek

MẤT NGỦ
Trang 1 trong tổng số 1 trang