Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em chờ anh...nếu anh không phải một giấc mơ...

Go down 
Tác giảThông điệp
Annie_Angel
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Annie_Angel

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là không bao giờ nói hối tiếc..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51936

Em chờ anh...nếu anh không phải một giấc mơ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em chờ anh...nếu anh không phải một giấc mơ...   Em chờ anh...nếu anh không phải một giấc mơ... Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 1:35 am

Chẳng hiểu được cuộc đời này muốn gì?Một khoảnh khắc trên phố có hàng ngàn người qua lại,em vô tình nhìn thấy anh.Một nụ cười,một giọng nói...khiến em nhung nhớ.Ngày qua ngày em tìm anh trong hi vọng,để rồi nhận được gì?Hạnh phúc ư ? không có.Chỉ có những nỗi nhớ theo em vào trong giấc ngủ.
Anh!anh là thiên thần hay ác quỷ?Xuất hiện trong đời em làm gì rồi hờ hững bước đi?Những ngày tháng có anh ,niềm vui chưa đủ.Anh chỉ bên em hờ hững và lạnh lùng.Em hay tự ái nhưng vẫn cố mỉm cười chỉ để thấy anh vui.Vậy mà...
Em chẳng hiểu tình mình là gì nữa.khó khăn và phức tạp quá.Yêu anh mà sao không hạnh phúc.chẳng lẽ em đã sai lầm khi trót vội yêu anh?Nếu hỏi em có nuối tiếc không khi yêu anh,em sẽ trả lời rằng:"Yêu là không bao giờ hối tiếc" Tình yêu em dành cho anh vẫn thế,vẫn nống nàn và đầy ắp như xưa..Có thể anh không muốn biết,em yêu anh nhiều đến thế nào.Nhưng em vẫn ở đây,kiên nhẫn chờ anh với tình yêu dành cho anh dù biết rằng đối với anh em là sự phiền phức.Nhưng...em tin với một tình yêu chân thành,sẽ có một ngày anh sẽ về bên em.
Và em biết,anh sẽ yêu em nhiều như em đã từng yêu anh.Và nếu anh không phải một giấc mơ thì em tin em đã tìm được tình yêu của đời mình.E vẫn chờ anh....em chờ anh....anh hãy về bên em.Người em yêu!

Em chờ anh...nếu anh không phải một giấc mơ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NẾU EM KHÔNG PHẢI MỘT GIẤC MƠ!
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Em! Có phải là một giấc mơ
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» không còn cảm giác