Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vậy là mình xa nhau....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Annie_Angel
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Annie_Angel

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là không bao giờ nói hối tiếc..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51936

Vậy là mình xa nhau.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Vậy là mình xa nhau....   Vậy là mình xa nhau.... Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 9:21 pm

Vậy là mình xa nhau thật,anh để em ra đi mà không chút lưu luyến gì...thật vậy sao anh?
...Anh không cần em đúng không?Thật sự mà nói em chẳng muốn ra đi đâu,em muốn cùng anh đón tết thật vui,thật hạnh phúc.Suốt những năm sống trên cõi đời này chưa bao giờ em được đón tết thật ấm áp như gia đình anh.
Em rất muốn cùng anh làm chè trôi nước vào ngày 23,chè trôi nước mà bà ngoại yêu thương của anh đã làm.Em cũng muốn được cùng anh làm cây mai giả để trong nhà cho có không khí tết,em cũng muốn đi cùng anh ra thăm và quét dọn mộ....muốn ở bên anh,thật vui,thật ấm áp.Em không bắt buộc anh yêu em,như em nói.Mình chỉ giả vờ thôi,anh hãy giả vờ yêu em cho đến lúc em ra đi được không?hãy cho em biết cảm giác hạnh phúc khi được ở bên người mình yêu,để em biết mình sống không phí cuộc đời này.
Chẳng biết đến khi nào em ra đi,thời gian của em chẳng còn nhiều,em đã chờ đợi và tìm kiếm anh rất lâu....công sức của em chưa được đền đáp mà,em ra đi sẽ chẳng cảm thấy bình yên đâu.Anh ơi!em biết em chỉ là một trong số hàng ngàn người xuất hiện trong đời anh,nhưng hãy để em được một lần là người duy nhất ở lại trong anh.Khi em ra đi,em hứa em sẽ ra đi thật vui vẻ và hạnh phúc,không tiếc nuối cũng như hối hận về những gì anh đã mang đến cho em.Được không anh?
Chẳng biết ngày mai của em ra sao...nhưng em biết rằng dù ở bất cứ đâu,khi vui,khi buồn,đau khổ hay hạnh phúc thì người em muốn chia sẻ cuộc đời này là anh...chứ không phải là ai khác.Em yêu anh nhiều,rất nhiều.......
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Vậy là mình xa nhau.... Left_bar_bleue1000/10Vậy là mình xa nhau.... Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Vậy là mình xa nhau.... Left_bar_bleue7/10Vậy là mình xa nhau.... Empty_bar_bleue  (7/10)

Vậy là mình xa nhau.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là mình xa nhau....   Vậy là mình xa nhau.... Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 11:05 pm

ôi sao giống mình thế,cám ơn bạn đã viết bài này,mình cũng vậy đó Crying or Very sad

Vậy là mình xa nhau....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» Em vẩn tin mình sẽ có nhau
» Mình vẫn còn yêu nhau!
» Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau