Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh! --->dau cham het!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
keo_khoc
Thành viên mới
Thành viên mới
keo_khoc

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khóc khi buồn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51997

anh! --->dau cham het!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: anh! --->dau cham het!!!   anh! --->dau cham het!!! Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 7:55 pm

anh!!!!!! Crying or Very sad

cuoi cung thi mot cuoc tinh chua day 2 thang da ket thuc. Em cam thay buon lam anh ak.
nho lạ ngay dau mjnh wen nhau cung chang bit la o dau nua nhj?
trong mot.........thui em khong muon nhac toi nua!
sao anh ra di??????????? de lai mjnh em trong cai bong toi nay!noi chj con nhung anh sang nho? be cua nhung ngon nen do!
cay nen anh tang em !!!!!!!!!!! em ko jam thap sang no vj em so so tinh yeu cua chung mjnh se chay? het jong nhu ngon nen do!
anh da rat tay em buoc vao cuoc song cua tinh yeu. rui bj h cung chjnh anh la nguoi lam em dau kho vj tinh yeu!
nguoi ta noi tinh yeu la su ngot ngao. nhu the cung dung nhung co luc ko dung daU vj em thay khj yeu anh .em thay hanh phuc thi it ma nuoc mat va su lo lang thj nhieu
nhung cuoc hen sau buoi hoc !!!!!!!! ben day~ hang lang ! nhung lan gap xong em lạ cang lo lang
lo lang vj se mat anh se paj roi xa anh! anh co biet ko????????
va cuoi cung thj nagy do cung den chia tay ko noi vs nhau mot loi . gap nhau thj ngoanh mat lam ngo!!! em ko thjk nhu vay dau anh ak*.*
va day day bjet rang xa anh la dau kho? nhung em paj xa anh va em se cau chuc cho anh hanh phuc.
anh!
neu nhu vay em co paj la mot co be ngoc nghech ko ha? anh
chuc nguoi ko yeu mjnh va chj bjet mot mjnh yeu don phuong em dung la mot co be ngoc.nguoi ta goi em la ''keo.'' cung dung thui vj chiec keo thjk thj nguoi ta an ko thj nguoi ta cung co the bo? dj em nho be yeu ot lam!!!!!!!!
em han anh !
hay la em nen yeu anh tham lang va cau chuc anh hanh phuc dey?????????

em se co song that tot .vui ve va hanh phuc de cho anh thay rang ko co anh em van song tot
anh____dau cham het.
nhoc_kute
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoc_kute

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : song the na`o dung de? hoi han la dc........
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 52211

Bài gửiTiêu đề: Re: anh! --->dau cham het!!!   anh! --->dau cham het!!! Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 10:44 am

kinh kinh......... ngot wa'''''''' dung la 'keo co khac''''''''''''''''''''
keo_khoc
Thành viên mới
Thành viên mới
keo_khoc

Nữ
Châm ngôn sống : khóc khi buồn
Điểm : 51997

Bài gửiTiêu đề: Re: anh! --->dau cham het!!!   anh! --->dau cham het!!! Icon_minitimeThu Feb 11, 2010 8:10 pm

híc chúc năm mới vui vẻ!!!!!!!
tony_hoang
Thành viên mới
Thành viên mới
tony_hoang

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : sống là để cười
Điểm : 51352

Bài gửiTiêu đề: Re: anh! --->dau cham het!!!   anh! --->dau cham het!!! Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 12:38 pm

e0~. gi mà 2 người đã yêu nhau rùi sao gọi là đơn phương dc. Nếu thực sự bạn cầu cho a ý dc hp thy ko nên hận a y''.
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51576

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
anh! --->dau cham het!!! Left_bar_bleue0/0anh! --->dau cham het!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
anh! --->dau cham het!!! Left_bar_bleue0/0anh! --->dau cham het!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh! --->dau cham het!!!   anh! --->dau cham het!!! Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 1:10 pm

tony_hoang nói đúng đó, nếu mà cầu chúc a ta hp thì hận có dc zì k...có nhìu ng nói là iu 1 ng k cần ty của họ chỉ cần ng đó hp là dc rồi...bạn k có dc ty của a ta thì hãy cầu chúc cho a ta hp zà mình hãy tìm hp # thiếu zì hp đang đợi mình chứ...sống chi trong wá khứ...k lẻ bạn thích sống ở wá khứ mà k mún sống hiện thật àh... :-w
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh! --->dau cham het!!!   anh! --->dau cham het!!! Icon_minitime

anh! --->dau cham het!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình là Dấu chấm hỏi ngỗn ngang...?..........yêu là dấu chấm than lạnh lùng...!...
» Dấu chấm hết....!
» DẤU CHẨM HỎI (????????????............................)
» Chạm......
» Dấu chấm hết!