Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương

Go down 
badman
YSL_TINA25
alexmax
huudat
CHUNG_VIET_8X4
9 posters
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue70/100tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue991/1000tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (991/1000)

tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty
Bài gửiTiêu đề: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeFri Jan 15, 2010 3:23 am

tình yêu đơn phương tớ sẽ giữ trọn một góc tim?

Được sửa bởi CHUNG_VIET_8X4 ngày Sat Jan 16, 2010 12:10 pm; sửa lần 1.
http://vnthutinh.com.vn
huudat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huudat

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Tôi không tin vào số phận , Âu cũng là số phận
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52024

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeFri Jan 15, 2010 2:44 pm

sao giong minh qua vay ! Crying or Very sad
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue70/100tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue991/1000tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSat Jan 16, 2010 12:11 pm

huudat đã viết:
sao giong minh qua vay ! Crying or Very sad
chuyện của bạn cung giống thế à?mà bạn nói vậy?
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 8:17 am

một ty đơn phương tưởng chừng như tuyệt vọng thì ngày cuối cùng lại là ánh sáng của cs?
alexmax
Thành viên mới
Thành viên mới
alexmax

Nam
Châm ngôn sống : khong co vui khi co nguoi yeu minh o ben canh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52713

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue0/0tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue0/0tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSat Jan 30, 2010 9:33 pm

nhung a'/s' ey se vut tat' khi ko tim dc cho minh 1 loi' thoat'
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 12:51 pm

ÁNG SÁNG KHÔNG BAO GIỜ TẮT?CHỈ CÓ LÒNG NGƯỜI THAY ĐỔI VỚI THỜI GIAN THÔI MÀ QUÊN RĂNG TÌNH YÊU LÀ ÁNH SÁNG CUẢ CUỘC SỐNG
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue1000/10tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue7/10tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeWed Feb 17, 2010 10:00 am

Cũng như mình từng nói với ai đó ... đừng chờ đợi tôi ... thì cái câu trả lời ấy ... " Anh yêu em vì Anh yêu em chứ không phải vì em sẽ yêu Anh... và anh chờ đợi là chờ đợi ngày Anh hết yêu em chứ không phải ngày em yêu Anh ... " ... cái câu ấy ... không biết đã bao lần đứng trước người đó mình cảm thấy vô cùng xấu hổ .... vì đã có lúc mình còn chẳng dám thừa nhận tình yêu của mình .... Và vì thế ... tình yêu đơn phương với mình rất vĩ đại và vô cùng đáng trân trọng ...
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 10:33 am

YSL_TINA25 đã viết:
Cũng như mình từng nói với ai đó ... đừng chờ đợi tôi ... thì cái câu trả lời ấy ... " Anh yêu em vì Anh yêu em chứ không phải vì em sẽ yêu Anh... và anh chờ đợi là chờ đợi ngày Anh hết yêu em chứ không phải ngày em yêu Anh ... " ... cái câu ấy ... không biết đã bao lần đứng trước người đó mình cảm thấy vô cùng xấu hổ .... vì đã có lúc mình còn chẳng dám thừa nhận tình yêu của mình .... Và vì thế ... tình yêu đơn phương với mình rất vĩ đại và vô cùng đáng trân trọng ...
ko biết phải vậy không nữa?
nhưng cũng hy vọng đó là những lời thật tốt đẹp của tình yêu?
badman
Thành viên mới
Thành viên mới
badman

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : sống trên đời cần có một tấm lòng.......
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51362

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 10:28 am

Tình yêu là điều ko thể nói trước được vì vậy ...............Đơn phương chưa hẳn đã là kết thúc có thể đó mới chỉ là bắt đầu mà thôi !
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue90/100tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue80/100tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:19 am

1 ty đơn phương có thể sẽ hạnh phúc đó. vì tim con người bằng da bằng thịt chứ đâu phải bằng sắt đá đâu phải không! rồi ai kia sẽ hạnh phúc mà @:-]
hoangphuongthao
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangphuongthao

Nữ
Châm ngôn sống : forget
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53235

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue10/10tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue10/10tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 12:16 pm

Tớ yêu anh bằng một tình yêu đơn phương... Nhưng tớ thực sự thấy hạnh phúc vì ít nhất tớ đã cho anh biết điều đó... Và tớ cũng sẽ không bao giờ hối hận...
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue90/100tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Left_bar_bleue80/100tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:06 pm

đúng rồi đó. cứ cố gắng bạn nhé @:-]
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51441

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 7:52 pm

Có những lúc bổng nhiên nghe tiếng gọi
Chợi ngoái đầu nhìn lại chẳng có chi
Cũng là lúc nỗi nhớ càng bi thảm
Dâng trào đến độ mãi không nguôi
Chỉ mong sao ngoài đầu nhìn thấy bóng
Hình ảnh em nh7 đứng cạnh bên anh
những nỗi nhớ lại sinh ra ảo ảnh
Chợt tỉnh rồi thất vọng lại càng cao.!
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 2:59 pm

giống em thế..hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương   tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương Icon_minitime

tớ yêu ấy?bằng tình yêu đơn phương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tinh don phuong
» Tình đơn phương
» Tình đơn phương.
» mối tình thứ 2 (lại là đơn phương)
» Tình đơn phương