Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đành quên anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
khongcopass
Thành viên mới
Thành viên mới
khongcopass

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Vui choi, buon chiu, gian chia tay
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 51610

Đành quên anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đành quên anh!   Đành quên anh! Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 7:55 am

Hi anh !
Nay em bận quá nên cả buồi sáng ko viết thư cho anh dc , anh đừng buồn em nhé! hì hì , em nói cứ như hai đứa mình còn yêu nhau vậy , ngay chính bản thân em cũng ko ngờ đây lại là bức thư em viết cho người đã xa . Em tranh thủ buổi trưa ít việc ngồi viết cho anh mấy dòng để đỡ nhớ anh . anh ah ! anh có khỏe không vậy , anh phải cố gắng giữ gìn sức khỏe nha , mình phải biết yêu thương bản thân mình là trên hết nha anh , vì hôm em tự tử có người nói với em như thế nên em đã hiểu dc giá trị của bản thân , "chẳng ai yêu mình bằng bản thân mình hết anh ah ! có lúc em nghĩ em yêu anh hơn cả bản thân mình nhưng rồi biết điều đó hơi ngốc ngếch , vì bây giờ em có yêu anh anh cũng đâu có biết nữa , anh cũng đâu màn tới nữa , chỉ có em như một người yêu đơn phương và ko một hi vọng nào vậy đó .

Anh có biết là em đã có nhiều dự định đành khép lại khi anh xa em không , nào là cùng anh đi du lịch ngày sn của anh như một món quà tặng anh và tặng cho ty của tụi mình , cùng nhau tắm biển như người trước mình nói , cùng ngắm hoàng hôn trên biển , tất cả những ý định đó làm em đau lòng anh ah ! em đã gom tất cả các món quà anh tặng nào là ( cá heo nè , vit neko , nón, đồng hồ rồi mắt kình nữa ...) em đem tất cả cất đi trong một cái hợp để ko nhìn thấy nữa , em mong một ngày nào đó có một người khác đến bên em làm em quên anh thật nhanh anh ah , sống với kí ức về anh em đau khổ quá . em nên tỉnh lại đúng ko anh , em đã ngủ say trong tình yêu của anh và em ko hay tình yêu của anh đã chết nên em cứ mãi đau khổ , em muốn một lần dc sống trong càm giác đó ,một lần dc cầm tay anh , áp mặt vào vai anh như ngày xưa , em nhớ lắm .

Ngày mai em sẽ cũng quên anh thôi nhưng chưa biết ngày của ngày nào tháng nào và năm nào nữa , rồi cũng sẽ đến ngày đó mà , sau nay em sẽ ko yêu ai nhiu như yêu anh đâu , một tình yêu đặc biết nhất có tất cả của một cuộc sống , vui , buồn hp đau khổ mất mat vẫn muốn bên anh muốn cùng anh đi hết cuộc đời nhưng đành buông tay nhau ra thôi vì anh ko giữ em ở lại nữa .dù ko có em nhưng anh cũng phải thật vui nha anthony , lần cuối cùng em xưng mình là neko của anh để mãi mãi em ko còn là neko nữa .

Neko của anthony và chỉ riêng anthony thôi .

Đành quên anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đành Thôi Quên Lãng
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Đánh mất
» Đánh mất
» Đành thôi em nhé!!!