Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tâm tình của T.N(gởi cho T.N)

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Tâm tình của T.N(gởi cho T.N) Left_bar_bleue1000/10Tâm tình của T.N(gởi cho T.N) Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Tâm tình của T.N(gởi cho T.N) Left_bar_bleue7/10Tâm tình của T.N(gởi cho T.N) Empty_bar_bleue  (7/10)

Tâm tình của T.N(gởi cho T.N) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm tình của T.N(gởi cho T.N)   Tâm tình của T.N(gởi cho T.N) Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 11:31 am

Anh! giờ này anh đang làm gì?đã ngủ chưa và có nhớ đến em không?còn em thì vẫn ngồi đây 1 mình giữa đêm khuya,lạnh giá.4h rồi như sao em ngủ không được anh ạ,mới nói chuyện với anh xong như em lại nhớ anh vô cùng.Chúng mình mới quen nhau đây thôi,em bị thu hút bởi cách nói chuyện,sự vui tình,ấm áp,cá tính mạnh mẻ,sự cấu tiến,sống tự lập,nói chung những gì thuộc về anh em điều thích cả.còn anh,anh thích em ở đặc điểm nào?em có tư cách đó không?em có xứng đáng để 1 người như anh iu không?những câu hỏi này cứ nằm trong óc em,không sao xua tan đi được.Quen anh rồi,em chỉ mong mỗi ngày làm việc qua thật nhanh để rồi được cầm máy tâm sự cùng anh,nghe giọng nói của anh,.em đã thích anh từ lúc nào không hey biết nữa,em đã hạnh phúc ,sung sướng biết bao khi biết anh cũng có tình cảm,và nói lời iu em.tuy anh không ở bên em,ôm em vào lòng,nắm chặt lấy bàn tay em,nhưng em vẫn cảm thấy ấm áp và hạnh phúc.từ khi iu anh mọi thứ xung quanh em dường như đều thay đổi,tất cả trở nên sốngđộng,cả con người em cũng khác lạ hoàn toàn,em hay hát,hay cười nói...công việc trước đây là nặng nhọc,mẹt mõi,vất vả thì giờ đây em làm hay say,không biết mẹt,nó trở nên nhẹ nhõng.Mỗi buổi sáng em thức dậy sớm hơn thừing lệ,ngồi bên cửa sổ,tận hưởng ánh sáng ban mai của bình minh,lắng nghe chim hót,hứng đón những làn gió nhẹ của buổi sớm đang mơn man tren má,cảm giác nhưu được bàn tay anh vuốt ve,âu yếm.
Em đã mơ đến ngày chúng mình ở bên nhau,dìu nhau đi đến bến bờ hạnh phúc,trong lòng em luôn nghĩ sẽ chẳng có ai thay thế được anh trong tim em,còn anh thỉ sao?anh có nghĩ vậy không?hay đối với anh,em chỉ là một trò vui đùa,.có lẽ đây là mối tình đầu của anh,nhưng với em anh là mối tình cuối,1 mối tình bất diệt,Anh ạ! em không muốn vì tình mà mà mình phải đau khổ thêm lần nữa,em sợ cái mùi vị đắng cay đó lắm rồi.trái tim em không thể có thêm 1 vét thương nào nữa,không thể.Anh hãy suy nghĩ thật kĩ nhé. em sẽ chờ anh,khi nào trong trái tim anh thực sự có tình cảm và iu em thì hãy nói thêm lời ''anh iu em ''nha.Nhưng anh đừng cho em chờ lâu,nếu không khi em dã sa vào mạng lưới tình của anh sâu đậm rồi,mới nhận ra điều đó không có thật thì em sẽ sụp đổ mất,sẽ khônduwdngs dậy nổi nữa,lúc đó sẽ đau khổ hơn bây giờ,Anh nói anh luôn muốn em vui cười thì anh hãy cho em niềm tin đó để trên môi em luôn có nụ cười nhé anh iu!
Đó là những dònh suy nghi cua em bây giờ.em không phải nhà văn nên chỉ viét ra được những lời chân thành và tha thiết nhất từ đáy lòng mình.em chỉ xin anh một điều cuối cùng,mong anh hiểu.
британский полюб́ить твой!

Tâm tình của T.N(gởi cho T.N)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy