Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

viet ve nguoi toi yeu....that buon

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Nhẫn - Nhịn
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51968

viet ve nguoi toi yeu....that buon Empty
Bài gửiTiêu đề: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 2:21 pm

xin chào!
mối tình của tôi, người tôi yêu sao lại vậy nhỉ>
trong cuộc tình này tôi co 4 anh chàng nữa gọi là tình địch của tôi, tôi là người đến sau nhưng có phần nào tình cảm của cô ấy dành, cho tôi nhưng không thể nào hoàn toàn là vậy. vì cô ấy là đồng ý yêu một anh trong 4 người kia trước rùi và cũng mới thì tôi đã chen chân vào, và đã làm cô ấy ngẫn ngự với anh kia. có lần tôi hỏi cô ấy co yêu anh không cô ấy trả lời rằng " em sẽ suy nghĩ và trả lời anh sớm nhất" rùi tôi chờ đợi và nhưng cuộc nói chuyện cô ấy rất hay nói với tôi la em rất ích kỷ phải không anh, tôi không biết trả lời gì đây.
Cuộc tình của cô ấy hầu như là tôi biết, và cô ấy cũng kể cho tôi nghe, nhưng duy nhất một người là cô ay không hề nhắc tới đó la người ma cô ấy nhân lời yêu, tôi thường chêu cô ấy với anh ấy thi co ấy bảo " anh bị điên ah"
thực tế tôi cũng biết anh chàng mà cô ay nhận lời kia. theo như bạn bè tôi và tôi cảm nhận và biết được thì anh chàng này không yêu cô ay thật lòng mà chi đùa vui ma thui, nhưng đó la phán đoán của chúng tôi thui còn biết đâu dc, anh ấy yêu thật như tôi thi lúc đó tôi là người có tội. vì những lời nói nhân gian mà...
khô
ng có tôi thì cô ấy đã yêu anh chàng kia rùi và tôi cũng thấy rằng nếu không co anh chàng kia thì chắc cô kia đã dành tình cảm cho tui rui...
bây giờ tôi không biết làm thế nào nên không yêu cô ấy hay tiếp tục nữa.
ai hãy giúp tôi với..
Kakashe
Anh Kute em ơi!
Mến ơi đừng ....
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
viet ve nguoi toi yeu....that buon Left_bar_bleue0/0viet ve nguoi toi yeu....that buon Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
viet ve nguoi toi yeu....that buon Left_bar_bleue0/0viet ve nguoi toi yeu....that buon Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 8:54 pm

chào lamsaoyeuduocembaygio_hd!
cô ấy nói những lời đó với bạn chứng minh rằng cô ấy đã có 1 t/c nào đó với bạn mà ko phải t/b bình thường đâu bạn, cô ấy có t/c với bạn nhưng lại lựa chọn người kia. nếu như lời bạn nói a chàng kia ko yêu cô ấy thật mà chỉ đùa vui thôi, thì bạn hãy nói chuyện, tâm sự với cô ấy như 2 người bạn, nói ý cho cô ấy biết, điều này ko khó vì chuyện t/c của cô ấy bạn đều biết mà. khi nghe được lời nói của bạn chắc chắn cô ấy sẽ nghĩ đến và tìm hiểu,
bạn hãy cứ yêu, hãy làm theo suy nghĩ và con tim mách bảo!
chúc bạn vui và thành công...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 12:09 am

la con trai
noi that , linh khuyen ban dung nghe tui no noi , cung phe voi nhau ca day .... Twisted Evil Question Twisted Evil
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 8:43 am

cảm ơn bạn nhé!
nhưng bạn ơi khó nói ra điều đó lắm vì mình nói vậy thì sẽ là nói xấu người cô ấy yêu, thì là không tốt,
lên theo mình không nói tốt hơn, có đúng không bạn. và để thời gian sẽ chứng minh điều đó và minh sẽ ở ngoài xem cuộc tình của họ trong...nếu anh ấy yêu thật thì mình sẽ chúc phúc cho người mình yêu.
Yêu thật lòng là buông tay họ ra khi họ muốn lắm một bàn tay khác đúng không bạn!
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 8:49 am

Nhưng ở đây mình băn khoăn một điều là: sao cô ấy không yêu mình thì rất hay nói với mình là: "anh ơi để một thời gian nữa em sẽ cho anh biết câu trả lời" và " anh cứ làm thế thì em..." minh không hiểu cai điều ... chấm đó. vì chuyện tình của cô âys mình biết hết và cô ấy cũng biết mình biết. mà sao cô ấy lại nói vậy các bạn ơi! cho mình biết nhé?
rất cám ơn các bạn!
Kakashe _ yeu_ em
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 9:10 am

mà các bạn ơi hom qua ngày 10.01.2010 cô ấy lai nt với mình cũng nói câu " anh ơi ! để thời gian nữa em sẽ trả lời anh, anh ơi em ích kỷ quá phải không"
và có một câu " anh càng cao thượng thế thì em không thê đánh mất anh được"
Mình không hiểu sao lại vậy vì cô ấy đã yêu người khác rùi mà,
Các bạn cho mình biết nhé! cam ơn các bạn.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 1:31 pm

bạn ah,
phải chăng đó là 1 người con gái ích kỉ, đúng như lời cô ấy nói. cô ấy biết bạn rất yêu cô ấy nhưng cô ấy lại ko muốn rời xa người kia. cô ấy cũng có 1 t/c j j đó với bạn đấy, nhưng lại lựa chọn ng kia.
hoặc cô ấy ko muốn người khác và bạn nghĩ rằng cô ấy...bắt cá 2 tay nên để 1 time nữa cô ấy rứt khoát với ng kia xong rùi đến với bạn.
rồi thời gian sẽ giúp bạn.
chúc bạn vui
phutcuoibenem
Thành viên mới
Thành viên mới
phutcuoibenem

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : song de khong phai hoi han dieu gi
Điểm : 51970

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 2:37 pm

chào bạn !có lẽ câu chuyện của bạn có một phần nào giống mình nhưng chỉ khác một điều là câu chuyện của mình đẹp hơn một chút đó là cô ấy đã chọn mình.mình ngĩ là tình yêu thì phải đến từ hai phía mỗi khi bạn hỏi cô ấy có yêu bạn không mà cô ấy trả lời như vậy có nghiã là cô ấy đang có nỗi khổ riêng vì đứng giữ hai người mà cô ấy thì chỉ có thể chọn một.bạn hãy cố gắng tìm hiểu và nói cho cô ấy biết rằng chỉ có bạn mới đem lại một tình yêu thực sự khi cô ấy ở bên bạn,hãy thể hiện một cách thành thật đừng có cười khi bạn bày tỏ tình cảm với cô ấy vì như vậy cô ấy sẽ ngĩ là bạn chỉ đùa cho vui thôi hãy thể hiện tình cảm từ đôi mắt của bạn khi nhìn cô ấy.đó chỉ là một lời góp ý nếu bạn đọc mà đồng ý và thực hiện thì mình chúc bạn thành công nha. santa chúc bạn thành công
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 3:53 pm

mình cảm ơn luna và phutcuoibenem nhe!
Mình cũng không hiểu nữa bạn ah. cứ để thời gian vậy thui bạn ah. minh bây giờ đang nảy sinh ý nghĩ là không liên lạc với cô ấy nữa và thầm lặng nhìn theo cô ấy mà thui.
Có được không các bạn ơi, mình làm vậy co đúng không. vì mình làm cho cô ấy phải nựa chọn chìm vào đau khổ thì không phải là yêu cô ấy đúng không các bạn.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 11:25 pm

bạn nghĩ vậy 1 phần cũng được, ko liên lạc với cô ấy nữa, nhớ là ko liên lạc đấy vì khi bạn yêu 1 ng bạn nói ko liên lạc nhưng rồi lại thỉnh thoảng: e đang làm j vậy? e đã ăn cơm chưa và v..v..
bạn hãy nói với cô ấy rằng bạn cho cô ấy time như cô ấy đã nói, hãy để cô ấy tự quyết định, nếu yêu bạn cô ấy sẽ chủ động liên lạc với bạn. time đó bạn hãy sống thật tốt đừng suy nghĩ j cả, thoải mái đi, vì còn trẻ mà, hãy sống thật comfortable.
mình tin chắc cô ấy sẽ liên lạc với bạn.
chúc bạn thành công!
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 8:44 am

cám ơn bạn nhé! nhưng thật sự mình ko liên lạc với cô ấy cũng khó, vì cứ thế nào ý. mình cũng không hiểu mình nữa.
nhưng lắm lúc mình cũng không liên lạc thử một ngày thì cô ấy liên lạc cho mình. lam minh và cô ấy như hai người bạn quá thân vì có chuyện gi cô ấy đều tâm sự với mình và mình cũng vậy.
và một điều nữa các bạn giúp mình nhé. vào hôm dịp noel cô ấy tặng mình một chiếc khăn và minh đã nhận nhưng không dám bỏ ra khoác và cô ấy bảo là khăn cô ấy đan xấu sao mà mình không khoác, chiếc khăn này là chiếc khăn đầu tiên cô ấy đan.
mình thì nghĩ rằng cố ấy chưa phải là người yêu mình lên cũng không dám khoắc lên cổ. và cố ấy rất quan tâm đến mình lam mình thui không liên lạc cũng khó bạn ah.
bạn giup minh với bây giờ thì làm gi?
mình không biết giai đoạn này mình phải lam gì nữa.
Cam ơn các bạn nhé!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 1:10 pm

chiếc khăn đó bạn quàng lên cổ cũng ko sao mà. đâu phải chỉ ng yêu đan thì mới đeo còn chưa phải thì ko, mình biết chắc chắn cô ấy sẽ liên lạc với bạn, nhưng bạn phải nói rằng bạn cho cô ấy time, trong time đó cô ấy sẽ phải có câu trả lời cho bạn, khi nào cô ấy biết sẽ lựa chọn ai thì lúc ấy hãy nhắn cho bạn, vì cô ấy cần time mà, đúng ko? mình cũng là con gái nhưng đừng để họ "vờn" mình mãi như thế, xin lỗi vì đã nói như vậy nhưng đó là sự thật, vì mình có nh bạn trai lắm nên case này cũng có nhìu bạn ah!
cố gắng lên bạn. để ko liên lạc với ng ta cũng khó nhưng ko j là mình ko thể, vì chính mình cũng vậy mà. mình đã làm được
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 3:11 pm

rất cám ơn bạn nhé!
Mình cũng không biết nữa. để mình thử xem có thể không liên lạc với cô ấy một thời gian không. Bạn
ah! mình nc với cô ấy là mình thích ăn táo chua, mà chỉ nói chuyện qua điện thoại thui mà mai mình thấy cô ấy mang túi táo sang cho mình. không hiểu tình cảm của cô ấy với mình như thê nào. và tiếp tục trong 5 người bọn mình đang có ý tán cô ấy thì cô ấy luôn bảo la trong 5 người " người mà cô ấy không muốn làm tổn thương nhất là mình" và mình
cũng biết 4 người kia và cô ấy cũng biết mình biết và thường nc và kể lại cho mình vê 3 người kia nhung duy nhất một người mà cô ấy đang yêu là không hề kể. 3 anh chàng kia nhan tin tan cô ấy thế nào là cô ấy lại nhắn lại cho mình kể cả tin nhắn tỏ tình.
Mình cũng không hiểu tình cảm của cô ấy thế nào và mình băn khoăn là sao cô ấy không nói chuyện gi về anh chàng kia mặc dù lắm lúc mình đùa và chêu cô ấy.
Các bạn tư vân hộ minh cái nhé.
thank cac ban nhieu !
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 9:03 pm

chỉ 1 câu trả lời đơn giản là cô ấy cũng có t/c với bạn nên ko muốn kể về ng kia khi bạn cũng có t/c với cô ấy
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 7:45 am

uh! cảm ơn bạn nhé. bạn ơi tư vấn cho mình bây giờ mình phải làm gì.
ngày hôm qua mình không nt với cô ấy thì mình lai nhận tin nhắn từ cô ấy. thế là mình lại nhắn tin nc với cô ấy.
hay là do mình là giáo viên dạy toán lên khi cô ấy không giải được bài toán lên mới nt kêu "anh ơi bài toán khó quá và em không muốn làm nữa đâu" thế là bắt đầu hai bọn mình nc với nhau.
có phải thế không bạn, hay là cô ấy lấy lý do để nc với mình. nếu không phải thì thật sự xin lỗi cô ấy.
Mình bây giờ không hiểu mình nữa, bạn ah, chán wa cơ.
Kakashe_mai_yeu_em_men
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 10:42 pm

chắc chắn cô ấy mún nc với bạn rùi, cô ấy cũng có t/c với bạn.mìn đã nói rùi mà. nếu bạn ko thể làm được thì hãy làm theo con tim bạn mách bảo.
chúc bạn thành công
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: viet ve nguoi toi yeu....that buon   viet ve nguoi toi yeu....that buon Icon_minitime

viet ve nguoi toi yeu....that buon
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi người tôi Yêu Lời Tâm sự cùng em! Viết về người con gái tôi yêu lần đầu 01689357876
» buon ma viet thoi
» Tặng Heo bài thơ........
» nhật ký khi buồn mới viết! *.*
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI