Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

A không tin mình đã...chia tay!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
chilaquakhu
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Châm ngôn sống : thật là nhất…=))~
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54150

A không tin mình đã...chia tay! Empty
Bài gửiTiêu đề: A không tin mình đã...chia tay!   A không tin mình đã...chia tay! Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 6:22 pm

A ngồi đây.1 buổu chiều mùa đông lạnh giá.nhớ về e.người con gái a thương.Giờ đây a chẳng biết a còn lại gì...?Khi mất đi niềm tin a biết a sẽ mất đi nhiều thứ khác nữa...Lòng a đau nhói lên từng cơn.Quặn thắt...buốt quá...

A không phủ nhận có những lúc a cố tình làm e giận a.E bướng bỉnh.A like chọc cho e giận.Những lúc đó trông e lại càng đáng yêu hơn.Thật là đáng ghét...hỳ.Nhưng e có biết e quan trọng vs a nhường nào?A không sợ làm e giận.E sẽ hết giận ngay thôi vì a biết e không phải là người có thể giận lâu được.E nói ra câu chia tay đó vs a.Nhưng a biết thật ra không phải là e nói.a biết e vẫn còn yêu a.nhiều...nhiều lắm.Chỉ là do e không giữ được bình tĩnh mak thôi.E vẫn luôn như thế mak...Chẳng có lý do gì khiến e có thể chia tay vs a được.Có lẽ e cần có thêm time để suy nghĩ,để có thể bình tĩnh lại.A nghĩ vậy...

Khi không còn niềm tin thì người ta có thể hy vọng vào 1 điều gì đó được không nhỉ?Vs người khác thì a không biết.Nhưng a biết a vẫn đang nắm tay E,nắm thật chặt.Chưa bao giờ a muốn nắm tay e như lúc này.A thấy cô đơn và trống trải quá e ak?E thì sao...?A không biết có chuyện gì xảy ra vs e.A không được ở bên em.a không biết.mak e cũng đâu có cho a biết...

A sẽ đợi đến khi nào e quay trở về bên cạnh a như ngày xưa.A sẽ đơi...vì a tin chúng ta chưa từng rời xa nhau....///
sever_love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sever_love

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sống không vì mình trời chu đất diệt
Điểm : 52519

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 12/10
Hài hước:
A không tin mình đã...chia tay! Left_bar_bleue1111111111111111111/1111111111A không tin mình đã...chia tay! Empty_bar_bleue  (1111111111111111111/1111111111)
Nội tâm:
A không tin mình đã...chia tay! Left_bar_bleue9223372036854775807/9223372036854775807A không tin mình đã...chia tay! Empty_bar_bleue  (9223372036854775807/9223372036854775807)

Bài gửiTiêu đề: Re: A không tin mình đã...chia tay!   A không tin mình đã...chia tay! Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 7:57 am

Ngọt ngào,lắng đọng và tràn đầy cảm xúc, một tình yêu và một niềm tin mãnh liệt. Có yêu thì mới có giận hờn, cái gia vị đặc biệt của tình yêu làm cho nó càng nồng ấm và mãnh liệt hơn, thôi thúc con người ta gần nhau hơn để sẻ chia, để nói lời xin lỗi ngọt ngào. Đã yêu nhau mà nói lời chia tay thì sẽ có ít nhất một trong người đau khổ, dù vẫn còn yêu đấy. Bạn có niền tin thế là tốt, nhưng chẳng biết bạn có thẻ chờ đợi mãi được không, đừng nên chỉ yêu bằng trái tim mà còn phải yêu bằng cả cái đầu nữa nha!
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : choi het minh .hoc het suc .yeu manh liet
Điểm : 52410

Bài gửiTiêu đề: Re: A không tin mình đã...chia tay!   A không tin mình đã...chia tay! Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 10:03 am

Ước gì mình cũng được tự tin mhuw bạn nhỉ
phutcuoibenem
Thành viên mới
Thành viên mới
phutcuoibenem

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : song de khong phai hoi han dieu gi
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51960

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
A không tin mình đã...chia tay! Left_bar_bleue0/0A không tin mình đã...chia tay! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
A không tin mình đã...chia tay! Left_bar_bleue0/0A không tin mình đã...chia tay! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: A không tin mình đã...chia tay!   A không tin mình đã...chia tay! Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 10:17 am

chờ đợi là một cảm giác thật thú vị nhưng nó chỉ thú vị khi tình yêu đang mãnh liệt còn chờ đợi như bạn chỉ là vô vị vì người ta đã đi rồi.Tôi có nge một câu nói của ai đó nói rằng:hãy yêu không ngừng sau khi yêu nếu bạn đọc đc và hiểu thì mình mừng cho bạn hãy coi người ấy là một kỷ niệm và chôn vùi sâu trong trái tim.Trái đất vẫn quay và cuộc sống vẫn phải tiếp diễn đừng vùi sâu mình trong những hoài niệm và chờ đợi những gì không thuộc về mình.Mình tin bạn sẽ làm đc chúc bạn thành công trong cuộc sống.
huudat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huudat

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Tôi không tin vào số phận , Âu cũng là số phận
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52024

Bài gửiTiêu đề: Re: A không tin mình đã...chia tay!   A không tin mình đã...chia tay! Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 6:24 pm

co len ban minh nghi la ban da dugn hay tin vao tinh yeu cua ban !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: A không tin mình đã...chia tay!   A không tin mình đã...chia tay! Icon_minitime

A không tin mình đã...chia tay!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Anh không tin mình đã chia tay
» Em không tin...mình đã chia tay!!!!
» MÌNH CHIA TAY NHƯ THẾ PHẢI KHÔNG EM ????
» anh yêu. mình chia tay anh nhé.