Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

La thu cuoi cung em goi den Ong Xa

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55805

La thu cuoi cung em goi den Ong Xa Empty
Bài gửiTiêu đề: La thu cuoi cung em goi den Ong Xa   La thu cuoi cung em goi den Ong Xa Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 10:15 pm

Anh Huy a!
Ngay hum nay la cai ngay dinh menh cho em gap anh phai ko anh ??Du hum nay anh da cat buoc quay lung ra di ??The ma em chang noi dc loi nao , Nhin anh buoc di ma nhung giot nuoc mat cua em lai cu tuon roi nhu the nay ha anh??em phai lam sao khi song ma ko co anh day ?Chinh anh tung khuyen em la dung khoc nua , hay quen anh thanh di ?ok , em da co quen anh thanh , nhung khi quen anh , em da biet truoc chuyen gi se den voi em !ai nao ngo cai ngay nay lai den nhanh qua , da lam em mat anh mai mai ....!Em ko muon song nua ??Em chi muon chet thui , em la 1 dua con gai dag bi chung phat ....!!!Phai honk anh ...!em that su chan nan cuoc song nay lam rui anh a ??Em ko muon mat anh dau ?Tu nay cai ten quen thuoc em thuong goi anh la OXa , va anh cung goi em Bang ba xa , gio day , trong anh con ko anh ?Gio day chi dam nhin nhung buc anh cua anh ma khoc thui , chi em biet lam sao ha anh ??lam sao,phai lam sao day...!La thu nay biet chung nao anh moi doc duoc ha anh ??anh co hieu noi long cua em bay gio ko anh ?em dau lam , dau lam ,nhung ko biet phai lam sao !Cuoc song nay ko can em nua , em cung chang can no nua ?Tinh yeu nay , em can co anh , gio anh da di , thi em chi biet ngoi noi day ,viet nhung dong chu nay ma khoc , khoc cho cuoc tinh nay , khoc cho anh , khoc cho tat ca ?Rui qua dem nay , em se ko khoc nua ??Honk biet rui em co lam dc ko anh ??em buon qua rui , chan nan , met moi lam rui anh oiiiiiiiiii...!
Ong xa~ oi , em yeu anh , em nho anh ...!Gio dc gi honk anh , anh noi em nghe di anh...!!!Cai nick maimaihanems , Co phai anh han em ko anh ??Tai sao anh lai dat ten nick nhu the chu ???Anh han em cung dung , em la 1 dua con gai honk ra gi ma !!!Cuoc tinh nay co le cham dut tu ngay hum nay ...!em se ko bao gio quen cai ngay nay ...!Ngay 12 .7.09 !!!!!Mai mai em co quen dc anh ko ?Time co lam em quen dc ko ?qua khu , ki uc , nhung buc anh , anh va em chup chung ....!!!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: La thu cuoi cung em goi den Ong Xa   La thu cuoi cung em goi den Ong Xa Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:10 pm

hic,chuyện tình của bạn làm mình buồn thật,mình rất hiểu tâm trạng hiện giờ của bạn.Nhưng bạn ah,cuộc sống có nhiều điều tốt đẹp lẫn đau buồn,rồi thời gian sẽ giúp bạn vơi đi một chút để bạn sống được tốt hơn.Mình mong bạn sẽ vui vẻ trở lại,đừng quá bi quan vì tương lai còn dài đang chờ ta phía trước,bạn cố gắng vượt qua nỗi buồn này.Mình biết muốn quên một người nào đâu phải dễ dàng gì trong khi người ấy là người mà bạn yêu thương nhất,bạn hãy để nói đau này vào 1 ngăn nào đó và hãy xem đây là những kỉ niệm.Sau mỗi lần vấp ngã thì chúng ta lại trưởng thành hơn phải không bạn,biết suy nghĩ chín chắn hơn rất nhiều.Bạn hãy vững tin lên,lấy vấp ngã này làm động lực phấn đấu,rồi sau này bạn sẽ gặp được người yêu bạn thật lòng.Những tâm sự buồn bạn hãy chia sẻ với mọi người đừng cố giữ mãi trong lòng sẽ càng buồn hơn đó.Mong rằng người ấy sẽ đọc được những dòng suy nghĩ này mà hiểu bạn nhiều hơn.Chúc bạn vượt qua nỗi đau này.
peng0k_chjlang
Thành viên mới
Thành viên mới
peng0k_chjlang

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống trên đời nhìu người ghét mình là lúc đó mình nên tự hào về bản thân mình bởi vì càng có nhìu người ghét vì mình hơn họ nhửng gì mà họ ko có....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52666

Bài gửiTiêu đề: Re: La thu cuoi cung em goi den Ong Xa   La thu cuoi cung em goi den Ong Xa Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 12:30 pm

hjx chuyện tình cảm ò rất giống mình lúc xưa nhưng mình và ng đó chia tay nhau k có lí do nào cã khi ng đó ra đi mình rất đau đớn mình va bạn giống nhau đều chung tình nhưng chung tình thì lại bị lừa dối ........mình củng vẫn chưa thể wên đc ng đó 3năm òy đó bạn......mình k bít nói gj nửa mình chúc bạn sẽ thoát khỏi nổi đắng cay đó.......
votinhdaophap
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : Song nhiet tinh yeu het minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52162

Bài gửiTiêu đề: Re: La thu cuoi cung em goi den Ong Xa   La thu cuoi cung em goi den Ong Xa Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 9:12 pm

Dieu ma minh so nhat la sau khi chia tay se ko tim lai dc trai tim yeu thuong nhu the ban ak, neu ban buon nhu vay thi mai mai chi la dau kho va ban se lam ng nua den voi ban phai dau kho do.Chuc vui ve
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: La thu cuoi cung em goi den Ong Xa   La thu cuoi cung em goi den Ong Xa Icon_minitime

La thu cuoi cung em goi den Ong Xa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» Cuối cùng E cũng tìm ra câu trả lời
» Thế hệ cuối cùng của 8x nềy...
» Món quà cuối cùng