Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

WHAT I NEDD...

Go down 
Tác giảThông điệp
Jen Tran
Thành viên mới
Thành viên mới
Jen Tran

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Nghĩ là làm, làm là chấp nhận.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51936

WHAT I NEDD... Empty
Bài gửiTiêu đề: WHAT I NEDD...   WHAT I NEDD... Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 11:27 pm

Em chẳng cần một bạn trai đâu, em cần một người yêu e cơ. Anh hiểu không anh? Em cần một điểm tựa, một nơi để em dựa dẫm mỗi khi mệt mỏi chứ không phải cái bờ vai của anh.

Em cần một nụ hôn nhẹ nhàng nhưng phải cháy bỏng nữa chứ không cần đôi môi của anh.

Em cần một cái ôm thật ấm chứ không phải cái vòng tay ấy của anh.

Em cần một người cùng cười với em khi em vui, khóc với em khi em buồn chứ không phải cái người ừh thì đang nghe em tâm sự, ừh thì đang cùng em chia sẻ nhưng thật sự chẳng hiểu cái tâm trạng mà em đang mang. Đúng, em chẳng cần cái người "luôn luôn lắng nghe nhưng lâu lâu mới hiểu" ấy đâu.

Em cần một người khiến em mang hi vọng người đó sẽ đến mỗi khi trễ hẹn chứ không phải cái người khiến em cảm thấy chán nản khi cứ mãi phải chờ.

Em cần một người làm em nhớ da diết khi không có người đó bên cạnh chứ không chỉ đơn thuần là nghĩ đến người đó không thôi.

Em cần một người mang đến cho em sự đau khổ đến tột cùng khi người đó nói :"mình chia tay đi" chứ không phải là sự tức giận vì bị đá.

Em cần một người bên em đến bất cứ đâu chứ không phải cái người chỉ đi với em.

Em cần một người buộc em phải cho đi tất cả phải làm mọi việc vì người đó vô điều kiện chứ không phải em làm vì để anh khỏi chạy theo người con gái khác.

Em cần một người biết tôn trọng những suy nghĩ của em, biết tôn trọng con người em, biết nghĩ đến em chứ không phải lúc nào cũng chỉ nghĩ đến bản thân mình....

Và điều cuối cùng em cần đó là... (anh đừng tưởng em cần bản thân anh) Em cần tình yêu của anh dành cho em cơ, anh ạ...
http://vn.myblog.yahoo.com/ah_vip_vt2345

WHAT I NEDD...
Trang 1 trong tổng số 1 trang