Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue1000/10MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue7/10MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (7/10)

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: MỐI TÌNH NƠI XA XỨ   MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 3:42 pm

T.anh thương yêu!
vậy là 1 tháng đã qua,màn đêm cũng dần buông xuống,chỉ còn riêng em với bốn bức tường tĩnh lặng,thêm nỗi nhớ anh da diết khôn nguôi,ở đây cái lạnh như cắt vào da thịt,em càng nhớ anh.Anh là người đầu tiên trên mảnh đất xa xứ này,cũng là người đầu tiên em gửi gấm những vui buồn,là người mang hạnh phúc ,dậy em biết bao điều,cho em biét cuộc sống có ý nghĩa hơn.thời gian quen anh và iu anh tuy không dài nhưng những giây phút ở bên anh đều là những giây phút hạnh phúc nhát đời em,Thời gian trôi trôi dần cuộc sóng và những chạm vỡ của cuộc đời đã biét anh thành 1 con người khác,nhưng em không trách anh,không hận,cũng không bao giờ giận anh,em vẫn iu anh nhưng ngày nào chúng mình còn ở bên nhau.cuộc sống thiếu đi ý nghĩa khi anh xa rời em,em không thể giữ được trái tim anh hay níu kéo anh quay trở về.có thể đây là duyên phận,vẫn biết là vậy như sự ra đi của anh đã làm trái tim em tan nát,giống như có ai đó bóp chặt,ngột ngạt và chết lặng.em rằng một ngày nào đó cũng sẽ quên được cảm giác sống thiếu vắng anh,nhưng bây giờ,thời điểm này em không nào quên anh dược?em vẫn ở chỗ cũ,với những vui buồn để chờ đợi anh,một mối tình xa xứ.người cho em bao hạnh phúc nhưng cũng là người cho em nhiều đau khổ.Nhưng em muốn anh biết rằng dù đi đến đâu,bất cứ nơi nào thì hình bóng anh luôn ở mãi trong trái tim em!nếu có ba điều ước,nhất định đầu tiên em sẽ ước"ANH MÃI MÃI CHỈ LÀ CỦA RIÊNG EM THÔI". Crying or Very sad
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue9/10MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue7/0MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (7/0)

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MỐI TÌNH NƠI XA XỨ   MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 5:14 pm

bạn hơi bị tham, nhưng cái tham đó làm người khác xúc động. Chẳng có điều ước nào tồn tại trên đời này cả, chỉ có những cơ hội, và những cơ hội đó cũng rất ít và bạn phải nắm bắt nó. Khởi đầu của tình yêu bao giờ cũng đẹp và khi mất đi rồi, nước mắt rơi nhưng khi nghĩ lại về những ngày hoa mộng ấy chúng ta vẫn có thể mở một nụ cười để mà lạc quan hơn. Năm mới chú bạn sẽ vui hơn, may mắn hơn năm nay.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
henngayve
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
henngayve

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống phải có mục tiêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53668

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue50/100MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue70/100MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (70/100)

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MỐI TÌNH NƠI XA XỨ   MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 6:18 pm

khi yêu,bạn muốn mối tình của bạn dược "dơm hoa kết trai" dược tiến xa hơn nữa.nhưng thực tế dôi khi lại diễm ra theo chiều hướng ngược lại . Khi một trong hai người không còn yêu nữa và nghĩ dến việt chia tay thì dù muốn hay không bạn cũng rất dâu khổ vì ít ra hai người cũng dả từng có thời gian gắn bó,yêu thương nhau.Diều quang trọng lúc này là làm thế nào bạn vượt qua,lấy lại tinh thần,bước vào một cuộc sống mới.Không nên"trả dũa":việt bõ thời gian ra dễ huy vọng trả thủchi hạ gục ý chí của bànva làm cho bạn còn thêm dâu khổ mà thôi.Dừng sống với quá khứ.Không nên lưu giữ những thứ làm ghi nhớ ,cũng dừng cố gắng liên lậchy gặp lại người dó.Bạn nên hiểu rõ việc dã xãy ra và chấp nhận nó ,chứ dừng dễ một sự ám ảnh hay day dứt trong quá khứ.Dành thời gian cho bạn bè, người thân làm những việc mà bạn yêu thích.Dó chẳng phải là cách tốt nhất dể bạn không còn cảm thấy cô dơn nữa sao?Dừng cố gắng quan hệ với người khác khi bạn vẫn còn trong tinh trạng " tỏ ra bất cần".Cách này khong giúp dể quên mà lại gây thêm nhiều dau khổ.
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue1000/10MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Left_bar_bleue7/10MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty_bar_bleue  (7/10)

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MỐI TÌNH NƠI XA XỨ   MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 6:44 pm

bạn nói rất hay đó,cám ơn bạn,những gì mình viết chỉ là quá khứ thôi,bây giờ mình rất hạnh phúc sunny
Sponsored content

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MỐI TÌNH NƠI XA XỨ   MỐI TÌNH NƠI XA XỨ Icon_minitime

MỐI TÌNH NƠI XA XỨ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!