Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gởi a...nỗi nhớ đã đóng băng

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

gởi a...nỗi nhớ đã đóng băng Empty
Bài gửiTiêu đề: gởi a...nỗi nhớ đã đóng băng   gởi a...nỗi nhớ đã đóng băng Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 6:44 pm

E đã tập wen a kể từ lúc a nói chia tay...khi e thật sự mún quên thì a lại khơi dậy...a khiến e bối rối...tại sao a khóc khi hát nhữg bài hát wen thuộc...tai sao lại mún gặp e để nói lời tạm biệt trong ngày a nhập ngũ...tại sao lại nhá máy e khi biết e sẽ k gọi lại...tại sao...tại sao vậy hả a...a nói người bị bỏ rơi biết đau thì người bỏ rơi cũng biết đau...vậy a có hỉu đc cảm giác bị bỏ rơi là thế nào k hả a...đến bây giờ e cũg k thể hình dung nổi...nhưg thôi mọi chuyện đã là quá khứ rồi a ah...mọi lời hứa đều vô nghĩa cho cả 2 từ lâu rồi .chính xác hơn là 2 tháng 4 ngày. dù mún quên đi hình bóng a.nhưg nhữg kỉ niệm với a e chẳg thể nào quên đc.thật khó để quên mọi thứ khi nó cứ hiện hữu xug quanh e.ngay cả khi nhìn đứa bạn thân nhất của a e cung thấy nhớ a.e của nhữg ngày iu a đã k còn nữa.e bây giờ là e theo đúng nghĩa...sog vì mình...sẽ tập làm người khác đau chứ k bao giờ để mình fải đau vì người khác nữa...e sẽ tiếp tục quên a như nhữg j e đang làm...nếu sau này gặp lại mà e vẫn chưa thể nào quên đc...thì có lẽ e sẽ cho mình thêm 1 cơ hội cuối cùg...mọi chuyện đành fó mặc cho duyên fận vậy...

gởi a...nỗi nhớ đã đóng băng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Trò chuyện đầu tuần...-h2t-(Yêu tổ quốc,yêu đồng bào..từ nhận thức đến hành động...)
» Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!
» Đồng ý nghe, sếp ơi đồng ý !?
» Hot '' Sao băng'' đây!