Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

GỬI BẠN CỦA TÔI

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 55041

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
GỬI  BẠN CỦA TÔI Left_bar_bleue1000/10GỬI  BẠN CỦA TÔI Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
GỬI  BẠN CỦA TÔI Left_bar_bleue7/10GỬI  BẠN CỦA TÔI Empty_bar_bleue  (7/10)

GỬI  BẠN CỦA TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: GỬI BẠN CỦA TÔI   GỬI  BẠN CỦA TÔI Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 9:19 pm

Tình bạn là 1 thứ tình cảm thật thiêng liêng và cao quí.trong cuộc sống nếu không tồn tại tình bạn thì chắc rằng nó sẽ nhat nhẽo và vô vị,với tôi,bạn bè luôn là nguồn đọng viên lớn đặc biệt là trong lúc này,lúc mà lần đầu tiên trong đời tôi phải rời xa vòng tay gia đình,người iu...để bước vào cuộc sống tự lập với bao điều bỡ ngỡ nơi đất khách quê người.
Ngày hôm nay,1 mình ngồi nhìn lại những năm tháng đã qua đi mà lòng tôi tê tái,cái cảm giác của ngày mới dến đây hiện ra thật đáng sợ.Ngày đó,hàng ngày làm bạn với tôi chỉ vọn vẹn mấy cuối sách,1 cái máy tính và bốn bức tường trong căn phòng trống vắng,thật cô dơn và lạnh giá
thời gian dần trôi theo năm tháng,tôi đã xa nhà gần 1 năm,trong thời gian này từng trải qua không ít chuyện vui buồn,điều làm tôi vui nhất đó là quen được những người bạn tốt,tuy không giàu sang về vật chất nhưng mọi người điều có 1 kho tàng tình cảm,các bạn giúp tôi thấy cuộc sống vui hơn,có ý nghĩa hơn...LIÊN là người bạn đầu tiên tôi quen,nhưng Liên có hoàn cảnh thật khổ,mọi chuyện của gia đình đều do LIÊN gắng vác,như bạn ấy không bao giờ than thở hay trách cứ điều gì,tôi thấy thương bạn lắm như không giúp ít được gì,chỉ biết đứng bên cạnh nhìn.LIÊN là 1người mạnh mẽ,tôi tin bạn ấy sẽ làm được những gì mà bạn ấy muốn.... vì công việc chúng tôi rất ít gặp nhau nhưng chỉ cần tôi có việc,buồn gì đó bạn không gần ngại bỏ tất cả để về bên tôi,cùng tôi trãi qua LIÊN luon sát cánh bên tôi.Có những lúc chúng tôi chưa thật sự hiểu hết về nhau nên đã làm tổn thương đến tình bạn.vì thế tôi muốn nhắn gởi đến bạn iu quí của tôi rắng từ bây giờ và mãi mãi về sau chúng ta hãy cùng cố gắng hiểu nhau để tình bạn chúng ta mãi bền lâu nhé!
với tôi ,suốt cuộc đời này bạn luon là người thân thiết bên tôi ở nơi xa xứ này.

GỬI BẠN CỦA TÔI
Trang 1 trong tổng số 1 trang